11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bây giờ lại đến lượt tao thấy tao nhạt, lúc đầu bên cướp còn đỡ, cũng có tí da thịt, nhưng lúc sang cảnh thì, bắn như khịt, đúng là cái gánh nặng của đội. :-s

Team mình hay quá, đừng đổi nữa mà, bọn tao bắn 4 người cũng được, team thằng Sơn hôm nay không phải team xịn, biết đâu team xịn của bọn mày trĩ hơn. :-s Chim Non Yé Yé ơi, thật lòng Dr Chim Non này không muốn tan vỡ đâu. :(

Lại còn Dr. Chim Non nữa, bó tay :))

Tự nhiên nhớ ra bài hát thiếu nhi;;)

Con chim non, trên cành cao, hót véo von, hót véo von;)
Em yêu chim, em mến chim , vì mỗi lần chim hót em vui :mrgreen: :)):)) :lol:

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay tao kô đi tập được cùng đội, thật là tiếc quá! :)) như trg Thần điêu "thật là hay quá" :)) :)) giờ tao phải appl nốt, mấy hôm nay kô tập tành gì được :( mà tao bảo, dời ngày thi đấu đi, t7 tao kô được đi đâu!

không phải , bọn mày Hà Lốn bắn đã điêu rồi lại đến lượt lâm thồn đang là nhóm 1 nhảy vào đội mày , thêm thằng Lỳ tinh quái , mày với vịt giời đâu phải là yếu :|

hôm nay đội em thua là thua thật :(, đội lỳ mạnh vãi hàng, cá nhân tôt, lại có chiến thuật đấu lại đc bọn em :|, thế thì làm sao ko thua đc :(.
Anh em mình cần điều chình lại chiến thuật một tí, Sơn nhể :D. Còn neal, em nghĩ bác nên đi cùng với team n` hơn đi, để quen chiến thuật và bắn tốt hơn :)

hôm nay như ***** ,chán vãi lìn :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thấy có vẻ như chia đội lại xong rồi nhiều thằng không vừa lòng, xét về lực lượng thì có vẻ chia lại xong thì được rồi nhưng tâm lí thì không ổn mấy. Đội mạnh mấy thì mạnh, nếu các mems không hợp nhau thì cũng khó chơi lắm. :-s

Các đội sau lễ bốc thăm chia lại:
Team 1: Chít, Quân béo, +, Zim, Taliban
Team 2: Sơn, Hà lốn, Boa, Tùng béo, Vịt giời
Team 3: Quân gầy, Khoa Đức, Buôi, Trung ku, Trung kông tử
Team 3: Lỳ, Thồn, Sa đì, Siêu nhân, Neal

lúc chia chia hạt giống thì như thế là hợp lý rồi , nhưng có vẻ nhiều thằng không ưng đúng là vấn đề về tâm lý

Tao có chuyện này cần phải nói với chúng mày: Từ trước đến nay, tao luôn coi chúng mày là anh em, chúng mày đứa nào đối với tao cũng thân thiết. Anh em chơi với nhau thì chả cần toan tính gì hết, tao đã rất coi trọng chúng mày. :|

Cái giải bắn này, dù sao cũng chỉ là trò chơi điện tử, lớp mình đề ra nó cốt cho vui, anh em được thoải mái trước kì nghỉ Tết. Nhưng mà tự nhiên tao thấy cái cần đạt được không phải là sự vui vẻ mà là sự thắng thua rồi.

Ngày hôm nay, sau khi chia lại đội, tao để ý 1 số thằng đã không vừa lòng vì không vào được đội mình mong muốn. Thế thì phải làm thế nào? Tổ chức giải cho vui mà vào giải với tâm trạng như thế thì tổ chức làm gì? Tao đã nghĩ đến việc chia lại đội 1 lần nữa để ai cũng có thể vui vẻ tham gia giải. Tao nói cho nó biết, hi vọng nó hiểu tao và 2 thằng cùng nhau nghĩ ra cách giải quyết. Nhưng mà nó đã không hiểu tao, nó cho rằng tao làm thế là để tư lợi cho bản thân, cho mình được ở đội mong muốn. Thế là thế nào? Tao muốn cho anh em vui vẻ tao mới nói thế, không thì tội chó gì? Đội tao đã khá là mạnh rồi, thừa sức vô địch cái giải này. Nhưng mà việc nó nói với tao như thế đã làm cho tao phải nghĩ khác đi về cái lớp này. :|

Rất có thể sau khi tao posted này, sẽ chả có ai thèm đọc hết, thậm chí còn có đứa nhìn vào mà cười khẩy: "Mẹ thằng hâm, làm trò". Nhưng mà tao phải nói ra cho thoải mái.

ở đây có thằng boa không vui vẻ và thoải mái , boa sang đội Lỳ
sa đì về đội em , sa đì cũng vui vẻ thoải mái :D
sa đì về đội em rồi thì tùng béo có bạn , cũng sẽ vui vẻ và thoải mái
còn thằng Lâm , tao xin lỗi mày
ai còn ý kiến không ? còn ai không vui vẻ và thoải mái ?

Công nhận :)) thắng thua thì làm cái lìn zì, em thấy mọi người quan trọng hóa vấn đề thế :)) Mà thằng nào đấy Boa bảo có vẻ ý kiến hơi bị chủ quan 1 phía nhỉ :) em nghĩ là Boa tính nó vô tư lắm cũng "chẳng mấy khi" vu lợi bản thân đâu :p:)). Nói chung là anh em có gì thì ra chỗ nào đấy uống cốc chè, ăn cái nem chắc là okie thôi:)) Việc chia lại bảng hay không không quan trọng, thực tế cho thấy, nó chẳng giải quyết được vấn đề gì, mà theo ý kiến, ý cò của em là còn worse hơn. Em thấy thế này, nếu mọi người còn muốn chia lại bảng thì chỉ chia lần cuối nữa là thôi đấy, còn kết quả ra sao thì mặc kệ, vui là chính mà, 0 lại khổ mấy thằng như Sơn phân chia các thứ lằng nhằng :):)) vào bảng mình không thích thì phải chịu thôi, chỉ còn biết cách chửi ông trời, hoặc chửi mình uyn ngu thôi :)) (chứ đừng chửi em nhá ;) :p )
vài điều ngu ý :)

Hôm nay như ****, chán chẳng muốn làm gì :(
Em hỏi lại, hôm nay chia lại đội để làm gì :|. Chỉ có thằng Chit bảo là nó ko thích bắn cùng mấy thằng đội nó thôi, thì bây h chia lại đấy, đội nó chẳng khác chút nào cả L-). Còn bảo đội lỳ mạnh, mạnh thì đúng thôi, đội nó có 4 thằng mà, đâu thế là cân rồi, ít nhất thì phải có đội nhỉnh hơn một chút chứ, cho các đội khác cùng phấn đấu :D, nếu có thêm vgiời nữa thì cho trung ktử sang đội lỳ để nó cân cho, bây h chia lại đội rồi, mục đích của thằng CHit ko đc, anh em cũng chẳng còn thoải mái nữa, thế chẳng phải là còn dở hơn sao :) . Làm sao mà có thể chia đội cho vừa lòng hết tất cả đc :(, mỗi người hãy vì nhau một chút thì sẽ thoải mái hơn nhiều :).

Đấy em chỉ có ý kiến thế thôi, vì mục đích của giải này như em đã nói từ đầu là vui là chính, chứ đâu phải là ăn thua đủ với nhau đâu, em đề xướng ra cái giải này cũng vì mục đích trên và em cũng muốn làm cho lớp mình càng thêm gắn bó với nhau hơn :D, và ít nhất thì anh em mình cũng đã có thể tổ chức đc một cái giải đấu ra trò :))

Còn về đội thì em ko thắc mắc gì, các bác chia thế nào cũng đc :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Lương Hoàng Long đã viết:
Các đội sau lễ bốc thăm chia lại:
Team 1: Chít, Quân béo, +, Zim, Taliban
Team 2: Sơn, Hà lốn, Boa, Tùng béo, Vịt giời
Team 3: Quân gầy, Khoa Đức, Buôi, Trung ku, Trung kông tử
Team 3: Lỳ, Thồn, Sa đì, Siêu nhân, Neal

Đấy, các bác nhìn xem, 2 team muốn đổi nhất là team 1 và team 3 bây h chia lại chẳng khác cái mẹ nào cả, thế thì chia lại để làm gì :|, trong khi đó 2 team còn lại thì hiểu nhau hêt rồi, giờ lại bị xé lung tung cả lên. Em nghi là bắn cái này cấn nhất là đồng đội, phải hiểu nhau là trước tiên, và phải hợp nhau nữa, sau đó thì có chiến thuật tốt thì sẽ có lợi hơn, còn cá nhân em nghĩ ko phải là vấn đề quyết định, cho dù có cá nhân xuất sắc thì làm sao có thể đấu lại đc một đội có tính đồng đội và kỉ luật cao đc :D.

thằng boa và thằng hà lốn muốn về bên Lỳ thì thồn và sa đì về với em , đội em chiến thuật em thì không thể thiếu sa đì rồi , bọn nó thoải mái mà anh em mình cũng thoải mái , sa đì nhỉ :D . còn bác tùng anh nữa , bác về với bọn em đi , để vịt giời về team lỳ ok ? mà thằng lâm thồn bắn với em cũng hợp , chắc nó cũng sẽ thoải mái
team 1 và 3 không ý kiến gì vậy là chúng nó đồng ý đội hiện tại rồi
giờ team 2 và 4 sắp xếp với nhau 1 tí thôi :D
lần này là lần cuối , lần sau nếu có tổ chức giải , thì em rút kinh nghiệm rồi . cứ nghe lới BTC , ko có lại liếc gì hết X(

Hơ anh Siêu nhân trong team 3 là anh Tuấn ah :D:D:D:D... Em tưởng anh bít mỗi chơi cờ, hóa ra điện tử cũng siêu ah :D:D:D:D
Chị Tùn ơi chị Tùn ra chơi ngày mai (thứ 6) em lên lớp chị chơi đấy :D:D:D:D
@ anh Sơn: anh đổi ava đi, có mấy cái đẹp lắm :D:D:D
ava của em đẹp ko :*:*

uhm đẹp thiệt , em lấy ava khác đi để anh lấy ava nè :p
mà tùng anh về bè em đi , bác khoái ở bè em , em cũng khoái ở bè bác hehe để còn đưa bác đến tầm cao mới , dạy bác chứ . phải không ? anh em là 1 khối \:D/
thằng boa nói với tao trưa nay mấy thứ làm tao có mày với hà lốn trong đội cũng éo thoải mái , tốt nhất mầy về với đội chim non đi , cả Hà lốn nữa , thằng thồn sang đây , sa đi sang đây , thồn là chimcanhcut , nên tất nhiên phải gia nhập đội The Zoo :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:D:D:D:D nhưng em thik cái này rùi :D:D:D:D anh lấy cái khác đi, cái ảnh mà emma k daniel ý, trông hay lắm :D:D:D:D:p

thôi lo lịch thi đấu đi , xếp đội mãi cũng nhạt , đến cuối năm vẫn thấy xếp thì chán :))
anh chỉ thích ảnh có riêng emma thôi , ko co' dan điếc gì hít

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên