11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Để thi ĐH xong bắn cũng được,từ h đến lúc đấy xếp danh sách cho cẩn thận :D

thằng Lỳ nói thế làm anh em không thoải mái :)) , anh em tính sao đây >:)

Ấy chết, tao là muốn tốt cho tất cả thôi, 1 NGƯỜI VÌ MỌI NGƯỜI mà :D !
Bên 05-08 lại bình bầu hot girl kìa :)) oánh nhau chí chóe !!

ờ ,chờ thi đại học xong a e lập giải cũng đc ,để lúc đấy Tùng con với Linh đen về luôn (thằng Siêu nhân về chắc cũng ko bắn) thành 22 ng` ,tha hồ chia :))
22:4=5,5 ,1 đội 5,5 thằng tức là sẽ có 1 thằng bắn cho 2 đội ,mà chỉ đc bắn 1 tay :)) ,nếu 2 đội đấy gặp nhau thì thằng đấy ngồi 2 máy mỗi máy 1 tay bắn cho 1 đội :))
mà lớp mình có thằng nào cầm mũ Von Dutch của thằng Buôi ko :-s ,hôm trc' nó để quên trên lớp tao cầm hộ nó mà bây h tìm mãi ko thấy nó thì cứ đòi mãi làm tao thấy tội lỗi quá :((

Nếu để quên trên lớp thì phải hỏi các em A1 chứ hỏi anh em thì ích lợi gì ??
Ý kiến của Tùng béo được đấy,5,5 thằng 1 đội, 1 thằng bắn cho 2 đội, nếu mà 2 đội đấy gặp nhau thì bắt nó ngồi 2 máy cạnh nhau,mắt nhìn 1 máy còn tay điều khiển máy còn lại :D !

Ak, vừa trang trước thấy các bác còn đang thảo luận nghiêm túc, sang trang này đã lại thấy Lỳ với Tùng béo quẩy rồi8-}. Cuối cùng là cóc hiểu gì hết8-}.
Hôm nay lại ngủ dậy muộn. 11.30 học mà 2.30 mình mới dậy8-}. Sau khi nghỉ Noel xong mình trốn học nhiều wa. Chắc tháng này sẽ bị nó gọi lên nhàu đây:((.

Ak, vừa trang trước thấy các bác còn đang thảo luận nghiêm túc, sang trang này đã lại thấy Lỳ với Tùng béo quẩy rồi8-}. Cuối cùng là cóc hiểu gì hết8-}.
Hôm nay lại ngủ dậy muộn. 11.30 học mà 2.30 mình mới dậy8-}. Sau khi nghỉ Noel xong mình trốn học nhiều wa. Chắc tháng này sẽ bị nó gọi lên nhàu đây:((.

các anh chị ơi

cho em hỏi

hôm nọ hình như là thứ 3 em có để quên tập con nhà giàu 36 và hôm qa để quên 1 cái kính :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

các anh chị có ai tìm được thì cho em xin lại ạ

mong các anh chị sớm reply lại hộ em

em cần gấp lắm ạ :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ở đời có nhiều thằng muốn vụ lợi cho bản thân lắm, lại có những thằng chả biết kiên nhẫn lắng nghe, lúc nào cũng xồn xồn hết cả lên, đặt điều chụp mũ cho người khác, người khác muốn nói chuyện tử tế với nó mà cũng không xong. Đời cũng có thằng mà ban đầu mình nghĩ tốt về nó lắm, rất tôn trọng nó nhưng kì thực nó chả coi mình là cái chó gì. Thế mới biết đời nó lắm cái khốn nạn.

tao vụ lợi gì cho bản thân ? giải này ai nghĩ ra ? tao vụ lợi gì ? tao cần giải vô địch để lấy tiền của bọn mày à ? xin lỗi , tao không thiếu .
đứa nào là đứa mệt nhất khi cứ phải chia lên chia xuống ? bố mày thích chia lên chia xuống à , mệt bỏ *** . làm vừa lòng tất cả đâu có dễ , thằng chít không vừa lòng thì bốc thăm lại , lần trước nữa đã chia lại rồi . mày có làm cái gì không hả ? hay chỉ ngồi đấy nhận xét , nhận những thằng thân thân về mình , thân thì ai chẳng thân , tao với lỳ không thân à ? tao với thồn chít buôi + không thân à ? nói như cái *** mà cũng nói được
ừ tao chụp mũ , nhưng mày ở địa vị tao mày có khó chịu không ?
chính thằng + trưa nay còn nói " ai phản đối đập chết mẹ nó đi " nó không BTC còn khó chịu , về trưa mày lại trình bày , nó ko nóng bằng tao còn khó chịu , tao thì dễ à ?

chửi tao thì nói mẹ ra còn nó nó , nó cái cứt . ừ đời có nhiều cái khốn nạn , mày nghĩ mày hoàn hảo à ? trong mắt người khác mày không có gì tắc trách à ?
mày đã từng nghĩ tốt cho tao à ? uh cám ơn , bây giờ mày nghĩ xấu à ? uh , cũng cám ơn . tao nghĩ tao với mày đến đây là đủ rồi đấy

****** con mẹ chúng mày bị điên hết rồi à chửi nhau cái mẹ gì ,thằng nào khó chịu với ai thì nói thẳng mẹ mày ra cứ úp úp mở mở ,cứ như mình đúng lắm ấy ,nói thẳng tên thằng đấy ra ***** đc à ???

tao đang nói thằng BOA , và tao biết là nó đang nói về tao , tao quên đưa tên nó vào chứ tao việc gì phải úp mở , tao khó chịu đấy
may cho nó là tao đang tập kiềm chế , dưới sự hướng dẫn của bác Neal với anh Buôi nhưng anh Buôi đi học đội tuyển mẹ rồi :))
chứ không trưa nay tao ko out còn cãi nhau to

anh em cho em xin lỗi
thực ra thì lúc đầu đội đã thế
nhưng em thấy đội em toàn thằng ko hợp ,bắn ko bốc fet
mất vui nên mới cò quay chia lại
với cả cũng vì lúc đấy đội lỳ quá mạnh
nên em thấy ko hợp lý
các anh lúc đầu chia rồi
xong lại chia lại,nhưng lại xẻ 1 đội ra
mà trong đội đấy,có thằng hay thằng dở,XA DÌ ko thể trách em thế được
anh thấy đội anh có chiến thuật rồi,bắn quen rồi,m đồng ý
nhưng mà,ko cân,thế em chị thiệt a? nên em lên tiếng,thế thôi

Bâyh ,nếu mọi người ko nhất trí với cái đội mới,mai Sơn đến lớp,hỏi lại anh em
tao nghĩ,nếu đã muốn vui,thì thế này

đội 1...lỳ,boa, hà lốn,zim,trung công tử
đội 2...sơn,xa đì,tùng béo,tùng anh,trung ku
đội 3...chít,+,buôi,thồn,vit dời
đội 4...quân gày, béo,siêu nhân,minh đức,khoa đức

tao ko bảo mày ,tao bảo thằng boa
kiềm chế làm lìn gì ,bức xúc trc' việc ko hay thì cứ chửi mẹ nó đi ngại gì [-x
mẹ ,chỉ khổ Sa đì ,nghĩ ra đc cái giải HL cho a e vui trc' Tết mà làm ăn như lìn ***** ra cái gì cả ,thay đổi lên thay đổi xuống .Lúc ngồi xếp đội ,bốc thăm hay là uyn chả thằng ***** nào ý kiến gì ,đến lúc xếp xong rồi thì bắt đầu phản đối loạn hết cả lên
dm chúng mày

Tao cóc hiểu chúng mày suy nghĩ gì. Như sady nó bảo đấy, nó lập giải này để anh em vui với nhau, cóc phải an thua. Tự nhiên lại nói đến chuyện đội không cân, hay không hợp nhau. Thế thì thằng Sơn với Sady làm BTC làm cái quái gì khi mà chúng mày không tôn trọng quyết định của chúng nó. Cuối cùng, chúng mày chỉ làm thằng Sady khó nghĩ thôi. Vì cái ý tưởng này của nó mà lớp mất đoàn kết, chúng mày không nghĩ đến nó à.
Bây giờ tao nói riêng thằng Sơn với thằng Boa, chúng mày không nhường nhịn nhau 1 tí được à. Chúng mày học cùng lớp mấy năm rồi. Chúng mày chơi thân thế nào rồi. Chúng mày hết việc để làm, tốn thời gian cãi nhau à.

mẹ, anh em làm cái *** gì mà chửi bới kinh quá :D.
Calm down ! :).
Mọi việc cần có sự bình tĩnh thì mới giải quyết được, đúng là có bức xúc gì là phải nói thẳng ra, nhg mà em thấy các bác hơi mất bình tĩnh quá đấy :D, mà nhg lúc mất bình tĩnh thì ko làm chủ đc mình đâu, rất dễ nói ra nhg lời ko hay, mất tình anh em ra :x . Mọi chuyện anh em mình đều có thể sắp xếp được mà, bây h thằng nào có ý kiến gì thì mai đến lớp nói một cách bình tĩnh ra đi, em sẽ chủ trì cho :D, cứ ngồi đấy mà chửi nhau như thế ko đc đâu

Đúng, ko chửi nhau nữa[-x Tôi đọc xong thấy buồn 8-| Chả hiểu sao :( Chán các ông lắm, việc bé tí mà cãi nhau như đúng rồi [-x, buồn!

@Sady: nói chung là tôi không ở nhà, tôi nói chẳng ai nghe cũng được. Nhưng tôi chỉ muốn chúng nó hiểu là anh em với nhau không nên tính toán, vậy thôi.
Tao nói gì động chạm hay không phải, anh em thứ lỗi.

mẹ ông CHít cãi nhau mỗi tí mà cũng nhắn tin offline như điên bắt tao lên can thiệp :)) nghe như kiểu quyền tao to lắm :))

thik thì về phương án ban đầu cũng được bắn thế nào chả được VUI LÀ CHÍNH cơ mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên