11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày nhạt quá Sơn ạ [-x
mà giao lưu nhạt là đúng rồi ,mẹ ,cả chục lít nước ném + đổ lên ng` nhau thế ko nhạt mới là lạ (nước làm gì có vị gì :D)
mấy hôm nay thảm thật ,mất điện như trĩ ,mai mà nó còn thương ko mất điện linh tinh ,sáng mất điện đến trưa ,vừa ăn cơm xong thì mất điện tiếp :| ,tối ăn cơm cũng thế ,vừa ăn cơm xong ngồi chơi được 1 tí thì mất điện đến bây h .Nói chung may là hầu như những lúc ko có điện thì mình cũng ko có nhà :D

Vừa xem lịch mất điện xong, tương lai nhà bị mất điện 6h sáng đến 9h tối là rất sáng, không biết làm gì cho qua cơn bĩ cực đây. :-s
Các anh ơi, tình hình cụ thể là tối vác đồ tập kết tại nhà Trung zim chứ gì, giờ hoàng đạo cái là sẽ thấy 1 đoàn cửu vạn thồ hàng đi bộ ra ga. :D

Tối nay tha hồ làm đủ trò trên tàu 8-}. Bộ đôi HL chay sẽ nhóm họp bàn tính tương lai :))

bọn mày ơi!!!! mie. thế hòa ra chung kết cúp C1 là đêm này bọn mày à, rạng sáng ngày 25/5, thế thì sao anh em mình chiến đấu được :(( :(( bọn mày thừ check lại xem có đúng kô?!?! :-s :-s :-s
Thế tối mấy giờ bọn mày qua, à thế có Thạo tham gia kô đấy!?! :)) Nếu Thạo cùng bọn mày đến nhà tao, tao sẽ cho bọn mày vào rồi lấy lý do là phải có người trông đồ ---> vứt Thạo ở ngoài đường :)) sáng trưng :))
Bọn mày biết ở đâu bán nhẫn đôi đẹp đẹp mà kô đắt kô!?! Chỉ cho tao, tao đeo mỗi tay 1 cái để 2 tay tao kô bao giờ xa nhau :"> :)) :))
Thế bọn mày chuẩn bị thế nào rùi?!? xong hết cả chưa?? Nhớ mua cái gì măm măm để tối có đói còn có cái sực, nhớ mang xà phòng, dầu gội, keo, dao cạo râu, giày thể thao, dép thường, túi nilon (để đứa nào có say xe thì còn dùng, leo núi sapa say lắm đấy), máy ảnh, handy-camera, mp3 player, ......

Thôi chết, ngày 25/5, có khi anh em phải xem trên tàu rồi, mừng ghê, chẳng biêt tàu có TV không, hay lại chơi trò radio? :D
Xem nào, quần áo này, giày dép này, sữa tắm, dầu gội đầu, keo, đồ ăn này, thức uống này, hương chống muỗi, đài đóm, bật lửa, diêm, nến, đèn pin, berberin,... còn gì nữa không nhỉ? :-/
Ah bọn mày ơi, không hiểu trên Sapa thì nóng hay lạnh? Thằng thì bảo nóng, đứa thì bảo lạnh, chẳng biết đằng nào mà lần; mà trên đấy liệu có bị cắt điện không? Anh em mà bị thế thì lam lũ chết. :-ss

dm thằng trung điên à 8-} , bố mày sang nhà mày chơi chụp để thử máy đùa [-x , may` ko xóa đi còn bêu riếu tao trên đấy à [-x

Tình hình là C1 Final sẽ đá vào đêm nay:)). Như vậy là anh em ta không được xem roài vì khả năng tàu có TV là rất thấp. :((

Lương Hoàng Long đã viết:
Thôi chết, ngày 25/5, có khi anh em phải xem trên tàu rồi, mừng ghê, chẳng biêt tàu có TV không, hay lại chơi trò radio? :D
Xem nào, quần áo này, giày dép này, sữa tắm, dầu gội đầu, keo, đồ ăn này, thức uống này, hương chống muỗi, đài đóm, bật lửa, diêm, nến, đèn pin, berberin,... còn gì nữa không nhỉ? :-/
Ah bọn mày ơi, không hiểu trên Sapa thì nóng hay lạnh? Thằng thì bảo nóng, đứa thì bảo lạnh, chẳng biết đằng nào mà lần; mà trên đấy liệu có bị cắt điện không? Anh em mà bị thế thì lam lũ chết. :-ss
:)) Ở Sapa chuyện mất điện là cơm bữa mà :)) Nhưng đc cái ko nóng như ở HN

Chẳng hiểu gì cả. Tự dưng xuất hiện 1 cách rất khó hiểu: bài viết không chủ ngữ, ý đồ sai khiến khó hiểu. Tóm lại là không hiểu gì cả. :-/
Còn nữa, biến đi Tường ạ, hạng người như mày không xứng đáng vào topic này. Mồm thì lúc nào cũng hô hào văn hóa này nọ, vậy mà chính mày không giữ lời hứa. Đã hẹn 14/5 ra mặt mà cuối cùng không thực hiện với lí do "an toàn" => có gan làm mà không có gan chịu.[-x
Hơn nữa, mày nghĩ là mày an toàn được hả con. Nhầm to rồi. Mày sắp bị tóm rồi con ạ. Siêu nhân nóng mũi rồi:)). Tới lúc bị lôi ra thì không hiểu mày "an toàn" kiểu gì.

Trên này lạnh quá.

Buồn ngủ quá... Đêm qua hơn 2h mới ngủ đc..Bây h vẫn còn mệt 8-} Mấy bạn phòng bên cạnh hát hay lắm 8-}

Mua hết gần 200k tiền quà roài 8-}. Không nhớ là mình đã mua những cái gì nữa, má ơi.:))

hôm nay lên Sapa thuê xe đi đua ,đổ đèo ,lên dốc thác loạn vãi hàng :))

Mẹ, con xe của tao khắc khổ vãi, lên con dốc mà cài số 1 vẫn bị con wavealpha của thằng chít cài số 3 vượt qua dễ dàng :)) xe với cộ. Nhưng mà được cái anh em hôm qua đi vui vãi, náo loạn cả cái sapa lên rồi còn gì (8 xe cân 3 gần hết cơ mà).

Bó tay:)). Hôm qua C1 Final diễn ra theo chiều hướng không thể tin nổi8-}. Shock!!!!

xe cua Trung zim thế là khá rồi ,xe tao đèo có 2 ng` đi số 1 mà còn ko bằng xe mày cân 3 đi số 2 8-}
Milan thua rồi :(( ,nhưng ko sao ,xem với anh em vui là chính ,bóng đá mình có quan tâm mấy đâu :)) ,anh em thác loạn thật là ghê gớm ,làm sập được 2 cái giường :))

mệt quá, ngủ như đúng rồi, sáng ngủ đến 9h30, chiều ngủ từ 1h đến 4h. Thế mà vẫn còn buồn ngủ! Anh em ai có ảnh thì up lên cho mọi người xem với, máy tao có vài cái thôi vì đang xài thì bị hỏng nên ko chụp được :(

Về nhà dọn dẹp các thứ xong chắc là 6h30 nằm luôn tới 3h chiều :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên