11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai là giao lưu rồi......sẽ nhạt nhòa hay.......cực nhạt nhòa đây :)) (trừ tiết mục của tao)

Lương Hoàng Long đã viết:
Mừng ghê, thi thể thao tuy lam lũ nhưng lớp ta cũng có được giải, mà nhất đi xe đạp chậm hẳn hoi của đồng chí Trung Anh, ngon thật. :D
Cảm ơn anh chị em chiều nay đã miệt mài chịu khó mắc điện cho chương trình buổi tối (dù đèn không sáng do bọn hâm hóa 1 mắc sai làm mạch làm chập). Rất rất cảm ơn tất cả những ai đã đội nắng đến thi thế thao cũng như cổ vũ. Cám ơn mọi người nhiều lắm. :)
Phải cảm ơn cả tớ nữa. :) Đã ngồi quạt quạt cho mấy tí gió :))

Hôm nay lớp ta 2 tiết cuối đứng lên khởi nghĩa hay tuyệt vời, đến cả giáo chủ và Tâm béo cũng đứng về phía quần chúng thì làm gì có việc nào mà ta không làm nổi? :D
Mai giao lưu khối lý, mọi người ai mà có tiết mục thì nhớ cố gắng tối nay về ôn luyện cho kĩ càng, chuẩn bị tinh thần cho tốt còn lên diễn nha. :D Mà triển vọng cuối buổi giao lưu là sẽ có trò vui đấy, ai có gì mang nấy, có súng mang súng, có bóng mang bóng, có túi mang túi, có quần mang quần, có áo mang áo... :D

Em mệt lắm roài. Tập với các bác cả buổi chiều, tối đi học:((. Sợ mai em cáo.:))

Mai tao phải đưa mẹ tao đi làm mới cái chứng minh thư 8-}. Chẳng hiểu mấy tiết cuối đến lớp kiểu gì 8-} :(

Giao lưu chuyên lý đã diễn ra tốt đẹp ngoài tiết mục 2 thằng hát 1 mic rất nhạt nhòa ... :( nhục nhã quá!!

ơ....:eek:...:D
lớp fo' Wc là bạn Trung Kiên ma`:D
... chẳng lẽ mình tớ nghĩ thế ah`...:(( :(( :(( :D:D:D
không sao!:)>-
cám ơn bà con đã hỏi thăm:D ;)
an`... bao h lí toán giao lưu đi:D;)
.. hôm nay tớ thấy thức ăn ê chề mà ko ăn được:D
đói ghê:D
bao h giao lưu nhe;):D:D

bạn Hà vào Spam lớp mình lắm thế :|
mai anh em đến lớp tổng kết lấy tiền rùi đi thác loạn đi :D

Cảm ơn các em :) Buổi Hnay thật hoành tráng :) và hình như đây là buổi giao lưu đầu tiên anh bị ướt vì nước mưa :D

ơ, thế mọi người bỏ xót anh à, chết thật chết thật. Mai đến làm lại :))
Hôm nay vui phết, mà kô bít có tiết mục nào bị bỏ vì chiến tranh nổ ra sớm kô vậy:D

hôm nay sinh nhật em gái tao , mà em gái tao cũng như tao ! chúng mày chúc đi , chúc cho thằng anh nó được đi du học nhanh nhanh :D

Ừa, mừng cho mày và em gái của mày ngày vui vẻ, ngày 20-05-2005. :D
20h 05min hôm nay lớp mình có ai làm được gì ý nghĩa và hay ho không? Thời khắc thật đặc biệt. :D
Hôm nay anh em mình chiến đấu như những chiến binh cảm tử, đứa nào không ướt không phải hs lớp lý. :D Tham quan mà cứ thế này thì không hiểu trên Sapa có mưa cục bộ rồi lũ tràn về làm hồ Hòa Bình đầy nước không? :D Âm thanh giao lưu mà ngon thêm 2 3 tí nữa thì hết chê. :(

"ngon thêm 2 3 tí nữa" nghĩa là gì?!??! Tao chả hỉu gì cả :-/
uh, chúc mừng sinh nhật em thằng Sơn, chúc thằng anh của cái đứa mà hôm 20/5 sinh nhật sớm được đi du học ở 1 trường tốt, nước xịn B-)
Tao bảo bọn mày, tối thứ ba cứ tập kết ở nhà tao, tìm cho dễ ;) nhà tao ở ngay 46 Ngô Sĩ Liên, từ nhà tao ra ga B có mấy chục bước chân thôi hà :D

được , tao biết là trung zim thì toàn í kiến hay thôi hà :)>- , tao biết thế vì mày là bạn tao mà :)>-
í kiến trung zim về vụ tập kết tao xin ủng hộ 2 tay :D

Trần Đức Trung đã viết:
ơ, thế mọi người bỏ xót anh à, chết thật chết thật. Mai đến làm lại :))
Hôm nay vui phết, mà kô bít có tiết mục nào bị bỏ vì chiến tranh nổ ra sớm kô vậy:D

Còn nhiều tiết mục lắm, tờ kịch bản của con Bich Tâm hình như mới được 1/2:D

Mừng cho 12 lý hôm nay bị Đạt nhốt trong phòng :D đến lúc lơp mình xong hết rồi đi về mà Mr Đạt vẫn thao thao bất tuyệt:))

Thế lớp 11 lý có sao ko cac em :d thấy mấy ông thầy BGH có vẻ hung hãn lắm :d

lớp em không sao đâu ạ ^^ , mà anh Khoa ơi , em cũng biết vụ anh Hải :( :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên