11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ui, cái ava của tớ được khen:D
mừng wa' mừng wa'\:D/
yaya:)
nói chung là ai thích làm thằng con trai
trong cái ava của tớ thì cứ đăng kí nhé;)
nói trước là tớ không fải là bạn con gái ấy đâu!:D:p
ma` hỏi lại cái: có ai bị tớ lam` fiền không đấy:D
Bạn Trung Anh không ưng gì thế nhỉ :-L ....

lên Sapa anh em tổ chức giải liên hoan tá lả đê \:D/
mà thằng Trung viết sai chữ avatar rồi ,gà quá ,đúng là phi đội Gà gay có khác [-x

Tao vừa cãi nhau với mẹ tao hồi chiều xong. Không hiểu tí nữa về xin đi tham quan kiểu gì. :((
Công nhạn avatar của Hà đẹp.:)) =D>

Phạm Thanh Sơn đã viết:
ngáng bạc . tức là chiêuc bạc đang ngon lành thì lại nhảy vào phá đám í
còn đíu hiểu ngáng bạt là gì 8-} đem xào ra chọc cho rách bạt nhà người ta à 8-}
mai đi đến trường từ chiều :)>- , tối cổ vũ miss ams :D chiều cổ vũ vật tay vân vân ... mai sẽ là 1 ngày dài , nhg trước hết phải viết lại bản tự kiểm điểm :-< tao bắt đầu thấy có lỗi ... chắc 12 phải ngoan ngoãn không trốn không nói chuyện làm bài tập đầy đủ không gái gú không .... đấy , thế nên thằng nào đổi giới tính tao cũng mặc kệ :))
Bố ống Sơn, đi chỉnh chính tả cho người ta mà cũng sai kìa. :)) Sào chứ không phải xào. Cái mà chọc được là sào, dài như cây sào; còn xào mà xào nấu, hiểu chửa? :D
Ngày mai sáng kiểm tra xong là tao nhờ mấy đứa xuống giúp cho NHAT vài việc nho nhỏ nhá, :D, nhắc lại danh sách thi thể thao cho mọi người luyện tập tại gia nè:
Kéo co: Boa, Sa, Lê Kiên, Choi, K Đức (có lẽ phải tìm người thay), Tâm béo, Vi, Mai Anh, Vân, Tâm gầy (cũng có lẽ phải tìm người thay).
Nhảy bao bố: Kiên vứt và Tuyền.
Vật tay: Sa đì (chứ không phải Khoa Đức) và Tâm béo.
Đi xe đạp chậm Trung Anh hoặc Trung Kiên (ai phong độ tốt hơn thì chiến đấu).
Vẽ tranh: nhà văn Anh Đức (nhà văn hay họa sĩ thì cũng đều là nghệ sĩ). :D
Quân ta ra trận lần này quyết tâm đoạt giải, không cao thì thấp, làm rạng danh cho lớp lý (lovely: mới học mót được mấy bác khóa trên). :D

Khổ thân mọi người phải xin phép. Tao mà không đi có khi bố mẹ tao lại bắt đi :))

Bạn Hải hà có vẻ quan tâm đến lớp Lý nhỉ?:p
KO biết đang có âm mưu gì đây:-/

Tao chính thức được đi rồi:)). Không xin được mẹ thì tao xin bố:)). Chỉ mất có 47s điện thoại :-? :)>- :)). Yêu bố nhiều:x.

tớ có âm mưu gì đâu nhỉ [-( [-x
bạn gì nghĩ linh tinh rui` kia`:p :D
nói chung: lớp lí hay nhỉ:D;)
tớ chỉ thấy các cậu hay hay nên muốn được chơi ké với thôi:D
chẳng lẽ không được ah`:)...
....................mizumuh.........
2Tùng x 2 khen thật không đấy;;) :-/
nói chung là bà con nhà mình mà thấy fie^n` thi` cứ biểu tớ;)
tớ sẽ rút :(( :(( :((

Mừng ghê, thi thể thao tuy lam lũ nhưng lớp ta cũng có được giải, mà nhất đi xe đạp chậm hẳn hoi của đồng chí Trung Anh, ngon thật. :D
Cảm ơn anh chị em chiều nay đã miệt mài chịu khó mắc điện cho chương trình buổi tối (dù đèn không sáng do bọn hâm hóa 1 mắc sai làm mạch làm chập). Rất rất cảm ơn tất cả những ai đã đội nắng đến thi thế thao cũng như cổ vũ. Cám ơn mọi người nhiều lắm. :)

:| Mệt vãi hàng ra mà chỉ cảm ơn suông thế thôi à .Dù mình ko tham gia gì chỉ cổ vũ nhưng cũng nóng bức khó chịu lắm rồi ,biết thế nằm nhà ngủ tối đến xem Miss Ams còn hơn :|

hôm nay ,ngày 19 tháng 1 năm 2005 ,tôi ,Lê Minh Nhím ,nhân danh Founder và Leader liên minh phi đội Nhím tròn ,đề nghị được kí 1 bản hiệp ước làm đồng minh với đồng chí Chu Ngọc Gay ,founder va Leader liên minh phi đội Gà gay :D .Chúng ta sẽ cùng liên minh chống lại sự bành trướng của Phi đội Hà Lan bay (founder và Leader : Phạm Thanh Hộ ,member :Nguyễn Hoàng Cộng và Phạm Thanh Thồn ) .

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Căn hộ F314 ... một lần nữa được ... không biết lần này có bao nhiêu người được ăn thịt lừa , được lợi dụng cho mục đích của chúng tôi nhỉ ? b-)
Cố gắng hết sức nhé . Và nếu cần thì thấy đứa nào giống tôi thì cứ đập nó chít đi cho hả hê . NHỜ . Lý 1 thân yêu ! :))

mừng cho lớp lí nhé;):D
nếu mà có nhìu bạn cùng nghĩ về các bạn khác, dù chỉ một lần như thế thì lớp của các cậu sẽ rất ý nghĩa:)
hoan hô!!!!;););)
... ah`, lớp fo' WC của lớp cậu ấy, tớ thấy bạn ấy rất tốt;)
và rất iu lớp bạn í( cũng là love của các cậu nữa;) )
giá mà nhìu người hỉu được bạn í nhỉ:)
...nghĩ linh tinh:D......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên