11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay bác Hiệp tổng kết lớp động chạm hơi bị nhiều đứa. :(
Anh Hải nào cơ Sơn ơi? :-/
Dạo này mất điện liên tục lam lũ quá. :( Khi nào lên Sapa anh em mình mang đồ lập đàn cầu mưa cho hồ Hòa Bình lại đầy nước nhá. :D

Hôm qua đến Văn Miếu nhạt nhòa vãi hàng, ngồi từ 5h đến 7h nhận được mỗi cái túi gì là lạ, xấu xấu :)) có gắn cái logo trường Ams. Chán kô chịu được. Đã thế sau đấy còn bị bỏ đói nữa mới đẹp :(( cả nhà nhè đúng hôm mình ra văn miếu --> kéo nhau đi ăn nhà hàng, lúc mình ra đến nơi thì mọi người đã về hết rồi :(( :)) :)) :))
@Ai đó lớp mình đang cầm đĩa FRIENDS của tao (Lỳ, Trung công tử, và ai nữa tao kô bít): bọn mày xem lè lẹ rùi trả cho tao nhớ, tao đang cần...

Tuy chả được tham gia giao lưu khối Lý( do điều kiện không cho phép quay về:)):((), nhưng có vẻ tiết mục truyền thống đã được quán triệt triệt để:)) , em thay mặt cho mấy đứa L1 0407 online:D, cám ơn các anh chị đã tổ chức buổi giao lưu( mà hi vọng là đã hoành tráng:D). Năm sau bọn em sẽ cố gắng làm để hay hoặc là hay hơn thế
PS: anh Hải là anh học L1 0104:|
anh SƠn: ông anh mới là người nhạt nhòa, chứ không phải là bọn em:|

Thế là quá đủ rồi, ko cần phải thêm tinh vi và kiêu ngạo nữa, nhỉ:)):))
bé bé bỏng bỏng cái nông nỗi gì:)):|
---
dở hơi:))+nhạt nhòa:))
---
Sorry mọi người em spam ti', đọc xong thì em xóa

Trần Thu Trang đã viết:
Thế là quá đủ rồi, ko cần phải thêm tinh vi và kiêu ngạo nữa, nhỉ:)):))
bé bé bỏng bỏng cái nông nỗi gì:)):|
---
dở hơi:))+nhạt nhòa:))
---
Sorry mọi người em spam ti', đọc xong thì em xóa

em gái ơi , em nói anh nhạt nhòa + dở hơi trong cái forum này , trong cái topic này , trong cái 11L1 này , thì chẳng ai tin em :)) anh thế nào :)>- , mọi người ở đây đều biết cả cô bé ạ :D
mà anh nhận thế cho em mừng thôi , anh chẳng có í gì " biết lỗi " đâu :)) , cái lớp em , vẫn nhạt nhẽo lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi thôi, gớm, xách mé nhau kinh quá đấy. Được rồi, không ai nhạt nhòa cả, được chưa? :D Nhưng mà L1 04-07 nhát quá, cuối buổi giao lưu chẳng ở lại thủy chiến gì cả, có mỗi 2 phe giao 02-05 và 03-06 giao chiến. :(
Bọn mày ơi, mai đến trường TK năm à? TK xong có đi đâu không? Tao sợ về nhà lắm rồi, nhạt nhòa+ vật vã, 3 hôm nay hôm nào cũng mất điện từ 6h sáng đến tận tối mịt. 8-}

:)) thế à, nhà tao thì vài hôm mới mất 1 lần, mà mất chỉ khoảng 1 tiếng thôi :D khổ thân mày Boa à :( :)) :D Thằng Lỳ mai mang cho tao cái pin đê, tao còn sạc để lên sapa còn chiến đấu :D

NÓi nốt câu này rồi té nốt:|
Anh SƠn: thôi ko dùng emoticon nữa, dùng rồi anh cũng chẳng hiểu tác dụng. Những gì anh nói, mỉa mai có cả, ko cần thiết phải nói theo kiểu là nhận cho mừng đâu. Thôi thì em cũng nhận lớp em nhạt nhòa cho vui vậy. Cũng chẳng ai có lỗi ở đây hết.Lớp em thế nào, mọi người đều biết, em thế nào, mọi người cũng biết hết( mọi người ở đây chắc ko bao gồm anh và những người lân cận). btw, đừng có gọi em là cô bé.
Anh Long: hờ, em cũng nghe bọn nó kể thế, chắc là vẫn còn ngại. Em tưởng bọn con trai vẫn ở lại chơi cơ mà:-/, mà có 2 đứa con gái lớp em dính cả xô nước vào người ướt từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên thì phải:-/. À mà mọi người có ảnh ko vậy:p, nếu có thì up lên cho em xem với:p, có cả video nữa thì tốt:p:p

Giớm nhạt với chả nhòa, lớp 10 lí nhạt nhòa, lớp 11 lí tổ chức cũng nhạt nhòa, các khóa ra trường so ít người về quá cũng nhạt nhòa thế thì giao lưu khối lý .... nhạt phèo phèo à. Mà rõ ràng mọi chuyện xảy ra hoàn toàn ngược lại, buổi giao lưu ko nhạt 1 chút nào.
Theo anh điều mà chúng ta nên làm bây giờ là xem xét lại những cái được và không được của buổi giao lưu để các em 04-07 năm sau làm tốt hơn chứ ko phải ngồi chê trách nhau "nhạt nhòa" hay ko "nhạt nhòa". Do buổi giao lưu này do lớp 11 lý tổ chức, 10 lý thường lấy đó làm gương để năm sau tổ chức theo nên nếu 11 lý có không may thiếu sót bỏ quên khoản nào là y như rằng khoản ấy bị "tiệt chủng" luôn. So với buổi giao lưu đầu tiên do khóa 00-03 tổ chức thì giao lưu khối lý ngày nay đã khác đi rất nhiều, có những cái riêng rất đạt mà cũng có những điều cũ quan trọng bị mất đi. Chính vì vậy chúng ta rất nên xem xét lại buổi giao lưu này để các khóa sau có thể làm tốt hơn, hành tráng hơn, kinh khủng hơn :D :)
To Trang và Sơn : cảm ơn các em đã nhớ tới Hải, anh tin rằng ở thế giời bên kia Hải se mỉm cười khi thấy khối chuyên Lý của mình càng ngày càng lớn mạnh như ngày nay ;) (ko có lớp nào "nhạt nhòa" ;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Đức Trung đã viết:
:)) thế à, nhà tao thì vài hôm mới mất 1 lần, mà mất chỉ khoảng 1 tiếng thôi :D khổ thân mày Boa à :( :)) :D Thằng Lỳ mai mang cho tao cái pin đê, tao còn sạc để lên sapa còn chiến đấu :D
Đi đường Lào Cai lên Sâp nguy hiểm bỏ ***** :)) có khi phải mang theo chăn bông thôi... nhỡ lật xe còn ko chết :))

Mấy nhóc thách thức tui đâu rùi .
Không ra tui là cái thứ nhất .
Cậu chàng nào vỗ ngực khoe mình là hacker ( lại còn định thi đấu ) lại không biết mở một cái mã đơn giản .
Và thưa cậu Thành quý mến , một người đã đầu hàng .

anh Hải là ai thế có chuyện gì thế, chúng mày kể cho tao nghe đi,
giao lưu chuyên lý có phải là giao lưu giống cái hồi trước mà anh em trải chiếu giữa nhà, ngồi lăn lộn đọc truyện, đánh bài, chơi điện tử, ăn dưa nhổ hạt lung tung mặc cho những ng` trên bảng diễn solo phải ko :D:))
chúng mày sắp đc di Sapa à mấy ngày, xem C1 final ở trên đấy à,

úi, thế anh Hải bị sao mà phải sang thế giới bên kia thế :( :-s
@thế mai có những đồng chí nào book vé nhà tao thía :D mà thằng cộng định ăn tối ở nhà tao luôn hay sao mà 6pm đã qua thế?!?! Hay là bọn mày đi đâu ăn uống rùi tầm 7h30 hẵng qua (giờ đấy nhà tao mới măm măm xong:D)
@có đứa nào biết lên sapa cần chuẩn bị kí rì kô?!?! mấy thứ quần áo lung tung thì chắc chắn roài, nhưng còn mấy thứ xì-pét-sồ như kem chống côn trùng hay đại loại thế kô?!?!

[-o< [-o< [-o< cầu nguyện cho 1 số thằng đc siêu thoát :dazzler: nam mô a di đà :dazzler: :dazzler: nam mô a di đà :dazzler::dazzler:
:twisted:

lên đấy mày phải mang theo 1 số thứ như là tấm thẻ có khắc tên họ quê quán số thứ tự, súng bắn pháo hiệu, còi làm hiệu, nếu xịn thì mang cái GPS của casio cho thuận tiện...............à ngoài ra còn lương khô, 1 bình nước,.... tạm đủ rồi đấy :D:D:D:D:D:D:D

xin thông báo là lớp anh em vừa xuất hiện bộ đôi mới
tao và ngọc trung , bộ đôi HL chay :)) :)) , miễn bình luận vì cái tên
mong là bộ đôi này sẽ phải giải thể sớm [-o<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên