11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai đến lớp sẽ cho xem vải, mong là ngày mai chọn luôn được mẫu ưng ý.

Bạn Hải Hà ngộ nhỉ, xem ra rất có duyên với lớp mình :D Tớ vẫn thấy bạn ấy hay đi với mấy bạn lớp mình mà. Ủng hộ 2 chân 2 tay cho tình đoàn kết Lý Tin ngày càng bền chặt:D

ak ak Hải Hà là Toán 1 cơ mà Hồng Tâm ... nhầm rồi 8-} , sao lại Lý Tin :)) , Lý Tin đã đủ bền chặt lắm rồi =))

Tao muốn làm siêu nhân lắm mà không được đây :)). Thôi tao thuộc phi đội Hà Lan bay vậy :))

Thằng HL làm thế nào thì làm. Nhất định phải mang cho anh em 38 cái sịp về :))

Chết ! 30 cái chứ :)) . Còn 8 cái còn lại thì tao chịu :)) Chú có khả năng mua thì cứ mua :mrgreen:

đọc bài thằng Sơn tao mới biết rõ nhất thế nào là XQ :Xoắn Quẩy :))
thằng Trung mày mà đòi vào phi đội Hà Lan bay à [-x ,mày thì chỉ vào phi đội Gà gay thôi :))

Còn mày thì Phi Đội Nhím bay :)). Sáng đến chẳng làm được trò giề 8-}. Được mỗi cái đi bắn :))

xin giới thiệu lại , hà lan bay có tao + và thồn [-x cấm bon chen [-x
còn lại bộ ba vùi dập ngay với bộ ba gà gay =)) do nhím mới lập :))

hơ, :D:D:D, tớ có nghịch wa' đáng không nhỉ:-/ :D
... bắt đầu lolo..........
.......
.......

dạo này tao có nhiều í tưởng lãng mạn wa' =)) đứa nào xung fong đổi giới tính rồi làm gf của tao =))

à , vậy là đi thăm quan rồi \:D/ !!!!!!!!!!!!!! SAPA 3 ngày , mà tương lai có thể xem chung kết C1 ở SAPA :))

tao xung phong làm gf của mày sơn ạ, chỉ sợ lúc đưa lên ava mọi ng` lại tưởng là mày đổi giới tính chứ ko phải là tao lol

:)) Sơn nó thix làm thằng đấy thì bạn Hà làm luôn là bạn gái trg cái avatar đấy đi :)) ;) cho đẹp đôi :D
đi tham quan hả, cái đấy thì tao biết rồi :)) ưng nhỉ, tao mới nghe cái lịch đã thấy sướng rồi: 10h đêm đi tàu, xem c1 trên sapa .....

thằng trung anh ngáng bạc quá đấy, à đấy, ngáng bạc hay ngáng bạt ?!?!, :)) giống hồi viết bài văn về chí phèo, cóc biết gọi nó là "hắn" hay là "anh" :))
Thế chiều tối mai thế nào?!? có hẹn hò gì kô hay là ai đi đường nấy?!?!

ngáng bạc . tức là chiêuc bạc đang ngon lành thì lại nhảy vào phá đám í
còn đíu hiểu ngáng bạt là gì 8-} đem xào ra chọc cho rách bạt nhà người ta à 8-}
mai đi đến trường từ chiều :)>- , tối cổ vũ miss ams :D chiều cổ vũ vật tay vân vân ... mai sẽ là 1 ngày dài , nhg trước hết phải viết lại bản tự kiểm điểm :-< tao bắt đầu thấy có lỗi ... chắc 12 phải ngoan ngoãn không trốn không nói chuyện làm bài tập đầy đủ không gái gú không .... đấy , thế nên thằng nào đổi giới tính tao cũng mặc kệ :))

thế à, để tao cổ vũ cho mày, anh em mình làm cái patch, quyết kô chơi bời lêu lổng, rồi cho mày thực hiện còn tao đi "hưởng thụ" :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên