11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái ava có hàng họ fet nhỉ:))
béo ơi,cả sáng onl hay sao mà gọi mãi ko được thế:-/

Trung Anh hết bị treo account rồi à? :D Chúc mừng nha. :)>-
Dạo này lam lũ bứt rứt quá, muốn làm cái gì lắm nhưng không được. :(
Có ảnh mới trong album rồi đấy, vào xem rồi bình luận đê. :D

mình có cái ảnh mất sổ gạo trông đụt vãi :|
+ ơi tao đi có 1 ngày mà mày bắt bố mày ra tận Nha Trang à 8-} ,tao chỉ đi cái Spa resort mới ở Ba Vì thôi :D

HEHE,mãi mới được chả account,lại vào câu kéo tiếp:p

hôm qua lại nhạt nhòa:(rủ đi chơi nhưng ko thằng nào đi:((
Cuối cùng đi với bọn SG,lên nóc Vincom,ăn pizza,cchat chơi vãi đái:))

Vin pearl là cái thằng dunk điên loạn ở trong NBA bọn mày chả biết gì cả

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
HEHE,mãi mới được chả account,lại vào câu kéo tiếp:p

trả chứ ko phải chả [-x

Lê Hải Linh đã viết:
Vin pearl là cái thằng dunk điên loạn ở trong NBA bọn mày chả biết gì cả

:| pó tay

hum nay ngày nhạt nhòa ở nhà cả ngày chả làm được việc gì ra hồn cả :|

*****, sao bọn mày đứa nào cũng thấy đụt cả thế!?! tao ở nhà hay đi ra ngoài đều thấy trời đất tươi đẹp cả, hay là bọn mày nhớ sapa quá, lên sapa bị em "lái là" nào nó bắt hồn roài :)) à, kể cho tao sao lại gọi "em ý" là "lái là" :-/ đến giờ tao vẫn chưa biết!

mừng cho cái làm chả của thằng Trung Anh :))
thằng Sơn cả chữ kí lẫn avatar đều bẹn ,đúng là Sơn bẹn có khác :|
Trung zim mày về xem mấy cái phim TQ thời xưa (như thời nhà Thanh) ,nhớ chọn đúng phim + chú ý 1 tí là bít tại sao gọi là Lái là :D

Hế lô...xabi alonso.!!!!
Hè rồi nhớ anh em quá, ở nhà 1 mình mãi chán chết, toàn phải sang nhà Boa cho có anh có em...Chúng mày có kế hoạch gì rủ tao với !
Gút bai... sun jihai !!!!

Trung zim mày về xem mấy cái phim TQ thời xưa (như thời nhà Thanh) ,nhớ chọn đúng phim + chú ý 1 tí là bít tại sao gọi là Lái là
mày làm thế này khác gì đố tao, tao lười xem phim lắm, thôi kể luôn ra đi ;;)
mà thằng Lỳ, sao hum qua đến kô lấy cho tao cái tai, làm tao bây giờ đang "cụt tai" kô có gì để nghe đây này!!! :-w

thằng MT post bài quẩy vật :)) tao kô tin là thân chủ thực sự của cái acc đang post bài :))
con điếm Ling đen mất dạng mấy tháng rồi lại hiện về với anh em :))

Thăng Linh đen mang tiếng bóng rổ bóng rá suốt ngày mà chẳng biết gì cả, cái thèng dunk như điên trong NBA là Vince Carter mà. :D Đừng bảo là còn thèng em nó dunk cũng điên.
Để tao giải thích cho Trung dim hiểu luôn. :D Những con sống ở lầu xanh í, chúng nó khi phục vụ khách, khách mà gọi thì kêu: "lái là lái là" dạng như "em đây em đây". :D
Hôm nay đi lấy áo cho thằng Lỳ, trông được phết, lớp mình xúc tiến làm đồng phục lớp luôn đê cho sớm sủa, tao lấy áo còn mặc đi chơi. :D

thằng Boa điên chẳng biết cái đấm gì thì có, Vin pearl là thằng sắp đc vào NBA, đang học secondary school :D chưa đến high school đấy nhé do tao đào tạo, Vince Carter thì là cái gì dunk còn thua tao huống chi là thằng đệ tử của tao :D:D:D

à thêm nữa tao ủng hộ thằng + gọi tao là Ling nghe nó cứ giông giống Yao Ming, chất vãi, dạo này đang có phim tài liệu về Yao Ming chúng mày xem đê, để còn biết phần nào khả năg thằng đệ tử của tao

:rolleyes:
bài chất lượng
:)):))

He, bốc phét ít thôi, bố cái thằng. :D Mày định bao h về phát sịp đây? Tao chờ mày về anh em đọ sịp rồi thi dunk lắm rồi đấy. :D
Tùng béo bảo 1/6 đi chơi, tính sao đây? Tết thiếu nhi, anh em thiếu niên cũng nhoi vài phát để thưởng thức lại hương vị ngọt ngào của tuổi thơ. :D
Chiều nay có thèng nào đi birla với tao không? Đừng bắt tao bơ vơ 1 mình. :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên