11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay đi ăn sáng với 1 người :),xong rồi đi lượn, rồi đi ăn kem, rồi được người đó mời về nhà chơi :D.......cuối cùng ngồi chưa nóng đít đã bị đuổi về :)) HLHS!!!

:)) tao biết là ai rồi nhé :)) tao còn chưa được mời vào nhà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
HLHS!! :)) hôm nay là 1 ngày hết sức HL của tao!! đi học từ sáng đến trưa, dạt sang nhà con bạn ăn bún đậu mắm tôm, rùi chiều đi xem nó thi thử phỏng vấn đi exchange, người ta nói là chỉ 1 tiếng thôi nhưng tao ngồi mốc mồm đấy 2 tiếng rưỡi mới xong :)) 6h30 về được đến nhà, vừa đặt chân vào nhà thì bọn thợ nó làm thế nào ý, mất luôn điện cả nhà :)) gọi thợ đếnm ngồi 1 lúc chưa thấy sửa được --> đi ăn, kệ thợ đấy, ăn về thấy nhà sáng choang, sướng âm ỉ, thợ bảo vừa sửa được xong thì mọi người về \:D/ đang sướng thì 1 phút sau, phụt, cả phường mất điện :)) :)) :)) báo hại tao phải làm mọi việc liên quan đến cái toilet trong bóng đêm mịt mù :( :)) lam lũ, khổ cực lắm !!!

êu :p
Buôi đã trở lại rồi :drummer: .Mei,anh em chó gì mà lập 4rum mới ko báo 1 câu làm tao chẳng biết gì cả :???: .HLHS. :mrgreen:
Thằng DIM :argue: ,ai cho mày dùng câu:"Cái này thì em cũng biết rồi" của tao hả? :madflame: Mua bản quyền chưa hả? :krach: Công ước "bơn" đến Việt Nam rồi đấy,nhà quê quá trời lun. :nono:

ê chúng mày ơi hôm nay tao vừa online Ym có 2 thằng Sơn và + tri kỉ của nhau nó Buzz tao:

thằng SƠN(hói):
boylikebmw : *** me may

boylikebmw : he` nay` co' ve` khong ha

boylikebmw : :_/

BUZZ!!!

boylikebmw 's status is now "dm thang` Linh den invi , tron' tranh' anh em , sip dau ". (6/3/2005 5:26 PM)

Thằng +:

BUZZ!!!

hoodlum_in_da_club: it me thang nay

hoodlum_in_da_club: he may co ve ko

hoodlum_in_da_club:

BUZZ!!!

hoodlum_in_da_club: con cho lay

nguyên văn 2 thằng tri kỉ, làm tao buồn cười quá ko chat dc, chúng mày thông cảm nhé, chúng mày chính xác đến từng giay luôn vãi:)) :))

chiều nay tao đi với thằng SƠn vừa băn khoăn kô biết hè này mày có về kô :)) anh em yêu nhau thế còn gì :))

thằng Trung la` thằng thứ 3 buzz tao với nội dung tương tự nhưng thằng này ngoan ko chửi bậy

chungoctrung:
chungoctrung: bao gio ve

anh đây em bảo, gi` anh đi lâu ngày để lại sự thiếu thốn to lớn trong lòng các em:D:D

thằng Linh đen về nhanh nhanh lên, rồi anh em còn diện sịp của mày đi bơi :))

Tao thấy hè này anh em có vẻ nhạt nhòa. Tao đề nghị tổ chức giải PS2 hè đê. \:d/

sắp sinh nhật chungoctrung rồi :)) , 7/6 , anh em kiếm cớ đi chơi đê \: D/

Chu Ngọc Trung đã viết:
MI VÂN hả :d
Sai bét. :))
Đêm hôm qua rạng sáng hôm nay anh em lớp mình bắn 1 trận ra phết các anh ạ, bè cảnh có em, Ling đen, Trung ku; bè cướp có Sơn hói, +. Bắn 3 ván thì cảnh thắng cả 3, toàn là tao giết, anh đỉnh mạng, giết 6 chết 0. :> Thằng Buôi cho chết, lúc rủ thì không vào, đến lúc bắn bòm xong xuôi hết cả thì mới thò cái mẹt vô. :))
He, sắp SN Trung ku à? Sao nhân vật chính chưa nói gì mà mày đã nhoi thế hả Sơn. :D
Giải PS2 à? Okie, bao giờ đá đây? Đá ở đâu? :D

đến cuối cùng vì thế trận ko cân bằng 1 mình tao chấp 5 (cả Tùng buôi), mấy phút đầu bị tao bắn cho điên dại 1 mình anh thịt cả đội về sau các chú biết phối hợp nên có khá hơn đôi chút gỡ gạc đc 1 tí, tỉ số cuối cùng
tao bắn 45 chết 1
chúng mày mỗi thằng bắn 1 phần 5 (1/5) mạng chết 9

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên