11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
he he tính toán cả đấy ko sai 1 số đâu:D, thằng Tùng con hom qua ko len mạng bắn với bọn tao, vừa rồi tao kể là thống kê sơ bộ

bọn mày bắn lúc nào thế?! bao giờ bắn nữa, cho anh em cái lịch để anh em bắn với. Mà thằng Linh đen, túm lại là bao giờ mày về đây đấy, để anh em ngóng trông mãi

Các anh ơi tối nay đi mưa như trĩ ạ. :D 5 rưỡi trốn ra khỏi nhà, bảo đi có tí việc, hẹn 7h về ăn cơm mà ngồi ở cái chỗ đấy mốc mép đến 8 rưỡi mới thò mặt ra được, lúc về thì mưa như điên, chờ mãi không hết nên đành xông ra liều chiến. :D Khổ thân thằng Tùng béo hôm nay số nhọ nồi, vừa về muộn lại vừa đi mưa, mà xe còn thủng săm, không biết giờ này đã vá xong và anh yên vị ở nhà chưa. :D
Chúng mày ơi, sáng mai đá bóng à? Đá với lớp cũ Trung Anh hả? 6h đúng không? Ở đâu thế? :D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
hôm nay chú Minh tùng ngã 1 quả nhạt nhòa vật :))

bố mày ngã đến dập cả mông thế mà mày kêu là nhạt nhòa à :((

Lương Hoàng Long đã viết:
Khổ thân thằng Tùng béo hôm nay số nhọ nồi, vừa về muộn lại vừa đi mưa, mà xe còn thủng săm, không biết giờ này đã vá xong và anh yên vị ở nhà chưa.

đây đây ,anh ấy đây ,anh ấy đã yên vị ở nhà lúc 10h30 sau 2h chờ đợi trong vô vọng :(,ra hàng vá xe thì nó nghỉ ko vá ,gọi taxi thì nó ko đến được ,xong rồi được biết là mẹ yêu đã lên đường đi giải thoát cho thằng con trai đáng thương đang ở cách nhà > 10km ,sau đó là 1 khoảng thời gian chờ đợi mãi mãi ,1 lúc lâu sau thì mẹ mới đến thật ,và cuối cùng 10h30 về đến nhà như đã nói ở trên :D

hôm nay anh em đá đấm thế nào thế!? Thắng kô?!? À tao bảo, theo nguồn tin từ papa tao, bà Sử lớp mình lên chức rùi, lên sở rùi, sang năm kô dạy dỗ gì ai nữa đâu!!!

:)) đến mệt với mấy ông trên sở bố tao, vừa rùi tao được nhận quà của sở, quà hs giỏi ý muh, mọi năm thì toàn là tiền + SGK, năm nay thêm khoản tặng quà! Hớn ha hớn hở khi thấy 1 hộp quà to đùng, tao mở ra thì toàn thứ hổ lốn trong đấy :)) đồng hồ báo thức, bút dạ :)), giấy thủ công kẻ ô ly 8-} 5 quyển vở ôli hình ngộ nghĩnh, 1 cái thước kẻ nhựa hình hộp chữ nhật :)) :)) :)) cóc hiểu sao cấp 3 lại được nhận cái này 8-} mừng ha :))

...ào ào...
(tiếng mưa rơi)

...rào rào...
(vẫn tiếng mưa rơi)

trời mưa wá các anh ạ ,hum nay em vừa dắt xe ra khỏi cổng thì thấy lốp lại bẹp dí - thủng xăm ,mang ra ngoài thay xăm luôn ,ngồi chờ 1 lúc thay xong vừa ngồi lên xe thì trời mưa ,thế là phải đi về nhà luôn 8-} - nhạt nhòa ,mất công sửa soạn thay quần áo ,vuốt keo :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay tao Trung công tử SƠn Trung Anh được 1 bữa phở xào bò no nê + 1 chỗ xem đá bóng ngon lành,chỉ tội VN đíu thắng :))

bọn mày xem ở đâu thía =p~ cho tao bon chen dzới :D ngồi nhà xem 1 mình, bùn wa'!!!

Hôm qua tao ở nhà bác tao chơi, xem bóng đá ở đấy. Lúc trận đấu kết thúc được 30', mẹ tao gọi điện sang bảo sao không ở nhà đi xem đá bóng với bố mẹ 8-}. Đợi đến lúc về đến nhà rồi mới rủ thì bố ai đi. :))

hôm nay tao học Hóa , đã nghĩ ra tên cho con zai tao :)) ... Metanyl Phạm :))

Thằng sơn nghĩ tên con hay vãi hàng ..... :)) thế đấy là con trai hay con gái

metanyl nghĩa là gì ?!? muh tao bảo, cho tao hỏi, từ "bạn thân" nghĩa là gì?!? Thế nào thì gọi là bạn thân và khi nào thì 2 người bạn thân kô còn là bạn thân nữa?!?!?!?!?!?!!?

con zai tao muh Lỳ :-/ , may` blind à 8-}
còn vụ close friend phải có 1 buổi nói chuyện riêng , chứ nói trên này , sao hết :D

Hic , cái chủ đề kia đâu rồi ? Delele rồi ah ?
Chờ 3 ngày nữa sẽ có phiên bản mới hay hơn và chất hơn nhé . Cả thế giới sẽ vào đọc và đánh giá các nhân vật . :))

Phạm Thanh Sơn đã viết:
hôm nay tao học Hóa , đã nghĩ ra tên cho con zai tao :)) ... Metanyl Phạm :))

thôi ,cho con mày làm con gái đi ,cho em Metanyl Phạm cưới anh William Cường -WC :))

Yeah!!! VN thắng rồi.:))
Tao cứ tưởng trận này lại giống 2 trận trước: VN ghi bàn trước xong để nó gỡ, ghê vãi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên