11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gửi lời cám ơn chân thành tới các thành viên của lớp Lý 1 đã giúp tôi hoàn thành tốt bài kiểm tra ( rất tiếc là không phải xuất sắc ). Còn bạn Thành , mình sẽ gặp bạn sau. uhm, sau khi được bổ sung thêm kiến thức, mình quyết tâm chinh phục bạn , bạn ah ! Sau khi lên núi tu luyện chắc sẽ thành công thôi . Phần tiếp theo sẽ được bắt đầu 1 cách nhẹ nhàng và bí mật nên tôi không thể công khai được . Tiếc thật . THế nhé . Nếu nhớ tôi thì cứ gọi di đọng cũng được . :)>- . Yahoo! Mesenger tôi vẫn dùng nhé .

bạn ơi,bạn tường ơi,bạn có wen bạn trang xú ko?:-/
cho mình gửi lời hỏi thăm cả tập thể lớp ban jnhe:p

ơ, thứ 2 đá bóng đá banh gì thế?!? sao tao chả biết gì cả?!? mà bọn mày biến đi đâu hết cả rồi!? Lên mạng toàn 1 mình tao ngồi đụt!! Đi nghỉ hè hết cả rồi à!?

hôm nay , lúc mày đang post bài này , tao cáo lỗi nhé , tao ngủ :p

:)),tao lúc đấy đang buôn đt, xin lỗi nhé:))
đấy thứ 2
6h45
ở sân A VẠN PHÚC:))đá bóng:p

Bọn L1 xử lý thằng Trung Anh đi,nó cứ vào diễn đàn của lớp khác phá rối.Câu bài mà làm gì chớ?

Hoàng Xuân Hải Đức đã viết:
Bọn L1 xử lý thằng Trung Anh đi,nó cứ vào diễn đàn của lớp khác phá rối.Câu bài mà làm gì chớ?

cậu này có phải là thằng học thêm cùng mình không nhỉ? :-?

Trung zim à ,lúc nào mày onl mà ko thấy ai thì vẫn có tao đấy ,tao để invi ;)
anh em xúc tiến hôm nào tuần sau đi chơi đê ,ở nhà chán quá ,mà tuần sau nữa là em bắt đầu học 1 tuần 10 buổi rồi :(

sao từ 12 đến h ko có đứa nào post bài à :)| ,lớp Lý nhạt nhòa thế ,thằng Chít đâu vào câu bài đi

đây,ảnh của cậu đây:p
mang lên HAO cho mọi người cùng chiêm ngưỡng:))

ịt ***** mày , lấy avatar để trêu tức anh em à , cao 1m68 đấy
mà tùng béo ơi , con trai cung song ngư thường thì không cao mày ạ :)) , anh em mình đi rồi :((
mà thôi , nhất lé nhì lùn tùng béo nhể :))

ơ` ,nhưng chúng mày nói cái gì đấy tao chả hiểu gì cả ,sao lại lôi bố mày vào ?
mà avatar thằng Chít là con nào mà xấu thế ?1m68 mà xấu thì có mà đi móc cống chứ được cái tích sự gì [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên