11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đấy, tao đã bảo tất niên 2 lần rồi mà \:D/ :)) :))
t7 này GDCD tổ 3 (tổ có tao) làm phần III (theo lời của trungku) --> những thằng nào thuộc tổ 3 thì nhớ làm đi đấy! Mỗi người phải tự làm 1 cái vào vở, bà ý sẽ chấm cái nào hay nhất thì lên trình bày (cái này là tin từ Vi ku).

hiện chưa nghĩ ra thứ 7 sẽ ăn gì , địa điểm có rồi , những con người chết vì anh R cũng đã sẵn sàng
giờ có 2 vấn đề : ăn gì
con gái đi cùng thì sao
anh em nghĩ giúp tao đi , tao chưa nghĩ ra ý kiến gì hay :D

con gái thì cứ đi cùng đi, càng vui :)) có thể đi từ chơi từ chiều rồi tối đi ăn. Ăn xong các chi em về anh em mình lại tiếp tục :D.

----------

còn ăn gì thì bàn bạc thêm đê.. em chưa có ý tưởng gì :p

thôi năm mới ở nhà đầm ấm với gia đình đi ,đi chơi làm đek gi`

thằng tùng béo phá bạc quá , thực ra đi ăn tối xong chị em về mình đi uống tiếp thì dễ giải quyết quá
mấy thằng Lỳ Boa như nói bên trên chúng nó muốn vừa ăn vừa uống cho nó chim lợn , cuộc tàn không nhanh

các anh chị lý 1 ơi

hôm nay em có để quên cả season X-flie ( gồm 24 tập ) ở trong ngăn bàn

chỗ em ngồi là bàn thứ 3 dãy thứ 2 tính từ bàn giáo viên

anh chị nhặt được cho em xin lại ạ

cám ơn anh chị nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
thế thì chắc chắn là phải ở lại lớp lý thêm mấy ngày rồi, để bọn anh đọc xong đã :D j/k bàn thứ 3 dãy thứ 2 tính từ bàn giáo viên, là bàn Chít với Buôi đấy, nhưng 2 thằng đấy mai nghỉ học là chắc chắn rồi :))
tao hỏi, bê thui có dùng chung với anh R được kô? anh em thử list ra các món xài được với anh R đi, rồi xem món nào được nhất :D tao trước: thịt chó, lạc, cá nướng, mực nướng, (toàn món nhẹ nhàng thế này :)) ) lòng, blah blah blah, chả thấy món nào ăn no được cả !!!

hay mai đi ăn dê đi :D

tao vừa tâm sự với CHit,bây h nó với Phương là khổ lắm rồi ...bỏ thì thương vương thì tội ..mai nó với P sẽ có final decision >_<

cám ơn các anh nhiều ạ

các anh muốn mượn cũng ko sao nhưng em ko hiểu là nó có còn ở đó đến sáng mai ko cơ

fim gồm 24 tập, ko phải truyện ạ

1 lần nữa, cám ơn các anh nhiều

hix , vậy mai đến sớm lấy cho em Thủy , nếu được còn bắt em Thủy hậu tạ

----------

à , mấy món thằng zim để làm đồ nhắm thôi , mai thứ 6 đi chán lắm
thứ 7 đi đi , hay đi ăn với chị em rồi mua đồ nhắm về nhà thằng nào

Oạch, để quên ở lớp thì tao thấy bóng sáng không còn lắm, có cái gì tồn tại được qua đêm đâu? :-s 1 là bọn buổi tối đến ăn sạch, 2 là mấy cô lao công cầm, anh em mình rất khó có cơ nhoi. :D

Hay là lớp mình về nhà thằng nào ăn tối luôn đê, lúc nào chị em về thì tự giác đi về, anh em ở lại, không thì 1 số anh em cầm cự, yểm trợ cho chị em về xong sẽ quay lại tiếp tục tác chiến, đã xác định là không đi chơi đâu rồi mà, nếu đi thì đi luôn từ chiều như năm ngoái í. :D

tình hình chi em thế nào ? :-/ sao ko lên tiếng đi

cám ơn các anh Sơn đã có lòng tốt đến sớm lấy hộ em

lao công trường ams đã làm em có 1 cách nhìn khác hẳn về mọi người :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

hôm nay sau khi lên lớp ngó vào ngăn bàn ko có

lòng em buồn tê tái

hết tiết 1 ( rất bực mình vì nghĩ là đã mất và trả hóa thi học kỳ siêu **** ), em chạy xuống phòng lao công

ai ngờ có cái cô gì gì 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} lấy ra hộ em, trời ơi, vậy là hôm nay, sau 1 chuỗi những ngày siêu **** ( hôm qa suýt mất tiền + di động trên cái xe 38, điểm hóa phọt phẹt ) đời em lại sáng :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) chắc là có cầm về cũng ko hiểu gì nên nghĩ là đành trả lại ( toàn là tiếng anh mà )

em update tình hình là em ko mất đĩa ạ và vô cùng cám ơn anh Sơn khi đã nhiệt tình giúp đỡ em

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thấy anh em mua đồ về nhà ăn luôn thì hay hơn.
Tao biết cho ăn bò ngon lắm: số 5 Lê Phụng Hiểu:))
Mình mua về nhà, vừa ngon vừa rẻ, lại ăn được nhiều.
Còn đồ uống thì đơn giản thôi, rượu trắng thì quá rẻ luôn.

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
cám ơn các anh Sơn đã có lòng tốt đến sớm lấy hộ em

lao công trường ams đã làm em có 1 cách nhìn khác hẳn về mọi người :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

hôm nay sau khi lên lớp ngó vào ngăn bàn ko có

lòng em buồn tê tái

hết tiết 1 ( rất bực mình vì nghĩ là đã mất và trả hóa thi học kỳ siêu **** ), em chạy xuống phòng lao công

ai ngờ có cái cô gì gì 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} lấy ra hộ em, trời ơi, vậy là hôm nay, sau 1 chuỗi những ngày siêu **** ( hôm qa suýt mất tiền + di động trên cái xe 38, điểm hóa phọt phẹt ) đời em lại sáng :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) chắc là có cầm về cũng ko hiểu gì nên nghĩ là đành trả lại ( toàn là tiếng anh mà )

em update tình hình là em ko mất đĩa ạ và vô cùng cám ơn anh Sơn khi đã nhiệt tình giúp đỡ em
Uồi, ý của anh là các cô lao công cầm hộ thôi, em nghĩ thế thì tội các cô quá, các cô í tốt mà. :-s :D

Sao nhiều anh Sơn thế. :-/ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm mới năm mới >:D< Chúc mọi người vui vẻ khỏe mạnh thi đỗ các loại đại học :D >:d<

Có ai đi chơi đâu ko?:D

Đang ở nhà, hay quá :|

Ý Tùn hôm nay không phải đi ăn tất niên với mẹ à?

Chúc tất cả lớp năm mới vui vẻ, trẻ khỏe, năm sau đạt được nhiều thành công lớn. Mong cho lớp mình có vái đứa thủ khoa, còn lại á khoa hết nhé:))

AMEN

Happy new year and happy new you!!!!!!!!!!! :X

Em đi ăn Tất nêin với mẹ từ tối hôm qua rồi ạ:D Bây h đang nhạt nhòa lắm, YM hỏng, đang dọn phòng, ko dọn nổi 8-} như cái chuồng heo ấy 8-} ko dọn nưa :)) ngồi câu bài :)) đọc 1 lúc thấy chán, ko câu nữa :D Post bài tử tế :p Càng ngày càng chán, đi ngủ sớm đây 8-}

Ngày mai là 1 ngày mới :D MỌi chuyện tồi tệ của năm 2005 sẽ biến mất :))

Yêu lớp mình. Đi học 12 năm thì 3 năm cấp 3 là vui nhất :D Dĩ nhiên có 1 vài chuyênk ko ra j` :| nhưng bây h, cứ như thế này là tốt rồi :p Cứ thế này mãi thì thik nhỉ ;;) Cảm ơn mọi người :x

Hôm nay uống cho trôi hết đen đủi của năm 2005,hi vọng vào 1 năm 2006 sẽ mang lại nhiều niềm vui ... Chúc toàn thể anh chị em Lý 1 năm mới vui vẻ,trẻ khỏe,em ngủ đây,mệt rồi :D bye tất cả !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên