11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bọn mày đang bàn cái gì đấy? sao tao chả hiểu gì cả 8-}
sáng nay đi lam lũ vãi hàng :)) kô biết có ai bị ốm kô, tao về nhà kô được ngủ, làm bao nhiêu việc, giờ buồn ngủ ghê gớm!!! nguyên hàm còn chưa làm xong nữa chứ!! mệt ghê >< ^^ :D
mai hết tiết 3 có làm gì kô? cầu trời đừng mưa, kô lại nhạt nhòa! thứ 4 mà mưa là điều nhạt nhất mà tao từng biết!

Ngoài câu cảm ơn của Boa ra:D thì ko hiểu j` cả :|
Đc 2 ngày nghỉ hôm nào cũng mưa, em lại còn gặp nhiều vấn đề gia đình xã hội khó giải quyết :| Chẳng đi đâu đc cả :|
anyway, chắc là vẫn vui:D nhưng chưa làm xong nguyên hàm+ chuyên đề :|

Chắc chắn là anh sẽ không quên chúng mày, còn không biết chúng mày với tao thỉ thế nào?:-/
Xin viết bài hát này để tặng các chiến hữu:
Và sẽ có 1 ngày, anh em mình chia tay:((
Mỗi người đi 1 ngả:((
Cuộc đợi thật nghiệt ngã:((
Chia cắt anh em mình:((
Mong thời gian qua nhanh;)
Để anh em mình gặp mặt;;)
Lúc nào thấy mệt nhọc|-)
Thì lại đến anh chơi:-?
Anh em mình nghỉ ngơi|-)
Rồi sẽ đi ăn cháo và đi xem quần áo.:))

Cảm ơn mọi người đã bên cạnh tôi trong thời gian dài vừa qua và cả 1 thơi gian ngắn sắp tới nữa chứ !:)>-

thì đấy , ở đây chỉ có vài người hiểu thôi là em vịt giời lỳ mai anh boa choi tùng anh sadi thôi
ai muốn hiểu thì phải tiếp mỗi người 1 cốc :D

Phong cách của tôi không giống ai, mong mọi người thông cảm. Hi vọng sẽ thích nó---bài hát tâm đắc của tôi.:*

Mọi người ơi, hôm nay 28 tháng 12, vào ngày này 17 năm về trước, em được sinh ra đấy. :) Cảm xúc thật khó tả, cuộc đời em thế là đã bước sang 1 trang mới. :) Hi vọng với tuổi 17 này, những tháng ngày cuối cùng bên 12L sẽ là những kỉ niệm đẹp thật ngọt ngào trong tim em. :)>- Yêu mọi người lắm lắm. :x

sao bài của thồn lửng lơ thế, còn nữa chứ :-/ đang hay B-) :D
anh em có kế hoạch cho tối t7 này chưa?!?

t7 ah, Sa đì ơi, lại vướng Guitar roai`:((
mà quan trọng hơn nữa là t7 thì 0 thể nào ăn dog meat được:))
t7 là 31/12 tức là 1/12 ta :)) mới đầu tháng mà DM thì mừng nắm:))

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi bỏ guitar đi. Phải đi với anh em chứ :D
Còn khoản dog meat thì ko biết thế nào nhỉ ? ko biết T7 có đi học ko, nếu đc thì tối t6 đi. Còn tối T7 về nhà thg` nào đấy để mở mang hiểu biết :)) :))

Bùi Anh Đức đã viết:
hay anh em t6 đi dê:D, t7 nghỉ ịe nó học, Sa đì nhờ:D
Đi đâu thế Neal :mrgreen: :))

Tất niên, như mọi năm em sẽ đi ăn tiệc ở cơ quan của mama :| Chắc ko đi dc với mọi ng` rôi` :):-s

em thấy sáng nhất là t6 đi dog meat, rồi t7 anh em mình đi xem guitar xong về nhà thg` nào đấy chiến tiếp :D, qua đêm luôn :D, pác thấy thế nào?

Sa đì nói như đúng rồi ấy ,nhỡ thứ 7 ko đc nghỉ mà thứ 2 nghỉ thì sao ,ko hiểu thứ 6 chè chén no say bét nhè xong tối về vật mẹ ra giường thì thứ 7 đi học kiểu gì ,bác Hiệp đến thấy vắng mất nửa lớp thì mừng :))

uh, tao mong là nghỉ thứ 7, đỡ phải làm cái bài GDCD ngu ngu đấy >< ăn thịt chó thì con gái sao đi cùng được?!? Hay là làm 2 hôm :-? :))

uh nhỉ hôm thứ 7 khốn nạn thật :( ,nhưng tao nghĩ là sẽ nghỉ thứ 2 :(

con gái ko đi cugnf thịt chó được , chưa chắc đã nghỉ thứ 7
vậy anh em bàn trước ăn gì tối thứ 7 luôn đi , ăn xong con gái về là a e uống
yo man

Bố ông zim, lại còn 2 hôm nữa, ai ăn tất niên 2 lần. :))
Chương trình là thế nào đây? Anh em mình nếu mà muốn uống tĩ tã thì có lẽ là phải để sau khi đi chơi về uống. :D Nhưng mà trước đấy thì đi ra đường chơi à? :-/ Đêm 31 thứ 7 cứ gọi là vãi hàng đông, :-s ra đường chỉ tổ bon chen mệt nhọc mà khói bụi thì cũng thơm tho lắm. :D Vả lại định vừa ăn vừa uống hay là chỉ uống về sau thôi? :-/ Lại còn cả con gái nữa. :-?

Nghỉ thứ 2 rồi, kế hoạch B nhá. Nhưng mà nếu thế thì anh ăn thành 2 lần à? Vừa uống vừa ăn vừa bốc phét mới thích, không thì nhanh tàn lắm. :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên