11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh này là anh nào?? :)):)) Trông ghê quá :)):))
Chị Tùn ơi, ngày mai chi có đến trường ko ?? :D:D :*:*

Trần Đức Trung đã viết:
mai cứ ngủ ngon lành đi, mấy giờ đến mà chả được, mà chiều đi xem King Kong đê \:d/

Ở trên thì rủ nhau đi xem King Kong, ở dưới thì cho cái ảnh minh họa :-? :))

khốn nạn quá hôm nay ông bà già bắt tao ở nhà ko cho đi SN với anh em :((

hum nay rất nà vui nhá :p
đi ăn bò Tùng xẻo với lẩu nhá :D
xong rồi con đi caf é với "keng ken" nứa :)

mẹ đời khốn nạn quá :((
sáng ốm nằm bẹp ở nhà ko đi chơi đc ,thôi coi như nghỉ ngơi giữ sức để tối đi ,cuối cùng tối cũng ko đc di :(( ,nhạt nhòa quá

Chỉnh sửa lần cuối:
khổ than Tùng béo quá:((
thôi bác cố tất niên đi với anh em đi nhá
đi dể mà còn "hiểu" anh em :D

mai mấy giờ đến đấy!? tao chắc phải 8h30 hơn mới đến, chúc chít với kiên đạp xe vô địch :)>-

hôm nay em với Trung công tử về trước,2 thằng về nhà em xong ngồi làm đề nguyên hàm của pác Hiệp đến 10h thì xem Man đá ^^ mình thật là lành mạnh :p

Hum nay đi SN zui ghê,iu anh em ^^ :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
hai anh nào đầu keo ah, kinh quá đi mất..
@ Hà: mà anh Boa là anh nào, trông xấu quá :D:D:D
@ Chị Tùn: chị Tùn ơi, sao ko thấy chị lên :*, hum nào chị lên, mà hum nay chị có đến trường ko nhỉ :D:D:D:*

thế là đã kết thúc nhg ngày tháng zui zẻ :(. Giờ lại tiếp tục lao vào công việc của mình, mỗi người một việc, các bác thì quay về cái máng luyện đại học :)), còn em và tung` beo' thì trở lại với ôn thi Sing :D . Ko cần các bác ủng hộ cho em đâu, em có thể làm đc và chắc chắn sẽ làm đc, chỉ mong là đừng có quên em trong các cuộc vui là đc :)) .
Và, rất cảm ơn các bác đã động viên em trong tgian vừa qua, em sẽ ko bao h quên anh em đâu :) :-x . Ah`, em vẫn chưa "hiểu" rõ lắm, mong có dip nào anh em ta cùng tìm hiểu vấn đề :)). Đc ko ? ;)

Sa đì viết chữ Tùng béo kiểu gì thế :| ,ko biết viêt có dấu à [-x
ma em thì từ trước đến h vẫn đều đều thế mà :D , quay lại ôn luyện cái gì :p

----------

hôm nay đi mệt nhỉ ,nhưng mà vui *^_^*

VTP không phải chỉ trích thằng Boa đến 2 lần đâu. [-( [-x
PLM trình gì mà bảo thằng Boa là King Kong? :-? :-$
Zim xóa ảnh đê, nhìn nhạt nhòa quá.

Tối qua thực sự là tối đẹp nhất trong tháng của em, dù ngày G vẫn chưa đến. Cảm ơn tất cả mọi người, tất cả anh em :X, iu anh em nhiều lắm (tính cả con gái). :* :* :*

Sa đì à, mọi người quyết tâm không quên bác trong tất cả các cuộc vui. :)>- ;)

Tất niên này chắc chắn là phải "keng" rồi, nhưng sẽ là "keng" cái khác chất lượng hơn "ken nhiều. ;) :)>- Hôm qua ai mà vắng thì nhất định không được thiếu lần 2 đâu đây. :D

Thanks bà Tuyền >:D<

thằng Bia chính ra vẫn ít nói , thằng Lipton thì bị câm , thằng Coffee thì uống vào mất ngủ mệt bỏ mẹ nói chó gì :| !
Lọc đá thì ko được gọi là đàn ông , tư cách chó gì , 1 con đàn bà đê tiện , ko được xét :| !
tao nghĩ tất niên này nên đem anh Rượu về nhà , để anh ý nói nhiều , nói thay phần anh em luôn :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên