11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ngày mai đi sớm rồi không ai nói gì về kế hoạch sao..:-s..em cũng chưa nắm rõ lắm..thôi cứ 7h30 lò dò đến trường vậy..:D..thế là ổn..:x
mọi người ngủ ngon..

Merry Xmas..

Hôm nay đang ngủ thấy con chó lao lên giường liếm mặt :)| Dậy sớm vãi :)|

MERRY X'MAS :x iu lớp mình:*

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa đi về, lên đấy ngay :D tối kô đi đâu được với anh em, thôi để tối mai vậy :( chân tao đang tê buốt, chắc tại toàn nằm, ăn, với nghe nhạc :))

Về rồi, mệt quá, muốn chết thôi, đi ngủ đây :D. CHào anh em, mai đi nhé :D

Hôm nay đi chơi vui :x, mỗi tội thiếu mấy đứa :-s

Ăn nhiều quá, ko biết có bị đầy bụng ko 8-} Bây h chưa thấy làm sao nhưng lại bảo thứ 3 bệnh nó mới phát đi :)) Hôm nay + đèo về, $ gửi xe 10k ah 8-} vãi hàng, đúng là mùa làm ăn 8-} Mà mình ngu 8-} đi giầy của Chít, đến lúc đổi cho Lỳ lấy giầy của Zim:)) đi đc 1 đoạn trượt chân 8-}

Btw, đi chơi vui lắm:x Đồ ăn ngon :mrgreen:, cứ tg thừa thế mà hết sach còn mỗi hoa quả :)) Cái list đồ ăn còn dài hơn list những ng` đi :D.

Zim chưa up ảnh hôm nay lên ah?

Hôm nay đi cũng vui nhỉ.=D>
Mong là mọi người sẽ còn cùng nhau tổ chức nhiều bữa thế này nữa.:)
Chúc mọi người tiếp tục vui vẻ trong những ngày tới và tiếp tục như thế trong cả năm sau.0:)
Bắt đầu từ thứ 2 , ngày mai, Buôi sẽ tiếp tục con đường của mìnhb-) .Chỉ còn 7 tuần để giải quyết mọi vấn đề:-? , loại bỏ tất cả các kì thi, lao thẳng vào đại học:)>- .Em hiện giờ rất tự tin và hy vọng tràn trề, mong mọi người luôn ủng hộ em.;;)

vừa về đến nhà ,mệt vãi lìn 8-} ,ốm sắp chết đến nơi rồi ,mai đứa nào có điều kiện 7h đến 16 43/1 Kim Đồng nhìn mặt tao lần cuối (nhớ mang theo cái gì cho tao ăn sáng :D)

Buôi có ý chí quá:))
chờ đấy anh em sẽ chiến đấu nhau ,mày có lăng ba vi bộ thì tao cũng có càn khôn đại na di,mày có cửu duơng chân kinh thì tao dùng thiên la địa võng,mày là đại vật rắn thì tao sẽ cố đến khi nào = mày ..anh em sẽ cùng thi đấu,mày có ý chí thì tao có quyết tâm,có niềm tin .......:p
cố lên ............ chít ơi

thế hôm nay mọi người lại đi tiếp à..:))..hôm qua trông Lỳ đi giày Chít buồn cười thía..:))..
chuẩn bị phải đi đâu đó với bố mẹ..chán..mai + tổ chức sinh nhật hả..:D..
chúc + sinh nhật vui vẻ..:x

thằng buôi vẫn tiếp tục trên con đường của mày à :D ,uh đc lắm ,cố lên ,mỏi chân thì cứ gọi anh ,anh điều ô tô đến đưa chú đi cho nhanh :p

Ghét mày lắm Tùng Béo

Lê Minh Tùng đã viết:
thằng buôi vẫn tiếp tục trên con đường của mày à :D ,uh đc lắm ,cố lên ,mỏi chân thì cứ gọi anh ,anh điều ô tô đến đưa chú đi cho nhanh :p
Mày có ô tô để chở thằng Tùng mà sao không chở mày đi chơi điện tử được?:>[-x

happy birthday + ! >:<D tao chúc mày được trường mà mày mong muốn accept :)>-
mai là ntn thế? tao chưa đóng tiền, đến chơi kô được kô?

Chúc mứng sinh nhật con trai, mừng sinh nhật Boa>:D<
2 u con mình sinh cách nhau đúng 1 tháng :))
<Mỗi tội trời lại mưa gió thế này, h này còn tắc đg nữa:D>

Mai mấy h phải đến trg` ?

mai cứ ngủ ngon lành đi, mấy giờ đến mà chả được, mà chiều đi xem King Kong đê \:d/

----------

anh nông dân đang thỏa mãn với thành quả lao động của mình B-) :)) còn nhiều ảnh nữa hay ho, vô đây muh xem http://photobucket.com/albums/c381/trungzim/Ly1/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên