11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đang chat với Tâm béo. YM ko hỏng nữa sướng quá' :))

Tâm béo out mất rồi :( Đi theo tiếng gọi của âm nhạc :)) 1 thứ mà theo lời Béo " Là 1 thú vui vãi tao nhã mà đã lâu mình đánh mất " =)) :)):)):)) 8-}

Bạn Tuyền đi theo tiếng gọi của cái giường đay :x Ngủ ngon :x

năm mới năm me chưa chi đã lăn ra ngu,u già của mình chán thế :))

bây H 12h 6 phút rùi :d

HAPPY NEW YEAR
HAPPY NEW YEAR
HAPPY NEW YEAR
HAPPY NEW YEAR
HAPPY NEW YEAR
HAPPY NEW YEAR
HAPPY NEW YEAR

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi cái đấy là lỗi kĩ thuật thôi, ko thấy nick của U vẫn sáng bừng ah :)) :D U vẫn thức đây:D Giường quyến rũ thật nhưng còn nhiều thứ hấp dẫn hơn :X:D

mẹ ơi tao mệt quá hôm qua chè chén điên cuồng vãi lìn :))

cứ gọi là :|
6 anh em tôi gồm Neal, Sơn, Boa, Sađì, Vịt Zời và đặc biệt là chủ nha Tùng béo đã vật lộn với thằng R 1 cách hết sức dũng cảm, thưởng phạt công minh:)) Tuy cuộc chiến kết thúc có 2 chiến sĩ bị thương nặng nhưng 0 ai có thể phủ nhận sự ngoan cường của 6 anh em chúng tôi:| mà *_* bọn Quê mình chúnng nó cho anh em r phò hay sao ý uống nặng *_* chịu được. *_* thằng r *_* còn gặp mày lần nữa, rồi tao với mày 1 mất 1 còn :|

và phải cảm ơn rất nhiều người mẹ hiền hậu của Tbeo đã làm hậu phương vững chắc cho chúng cháu chiến đấu.
riêng Sơn thì phải cảm ơn V zời, 0 có anh ý thì đã xảy ra 1 vụ tự sát rồi:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua uống vãi lìn nhg mà vui :D. Em chi tiếc mỗi là ko tâm sự đc n` với anh em.
Đến lúc tỉnh rượu thì chẳng thể nào nói ra hết đc :(.
Sơn hói và tung` beo' như thế ko đc đâu :|. Một thằng là chủ nhà, một thằng đầu trò thế mà mới hết 4 chai đã gục rồi :)). Phải XIN LOI đi :)), để cho anh em phải dọn hộ :D, có mỗi vgiời là thương anh em nhất, lo cho bao nhiêu, ko hiểu nếu ko có anh đấy thì tối qua có xảy ra án mạng ko :))
Yêu anh em nhìu lắm :-x. Lần sau nếu có đi nữa thì bỏ con này đi, nó chỉ làm em thấy đau đầu thôi, chẳng thấy đã gì cả :D. Say gì mà vẫn gọi điện về cho mẹ Vịt Giời xin phép hộ nó :))

----------

@ ba` hâm : Tôi sẽ cm cho bà thấy tôi sẽ làm đc. Action speaks louder than words :D

Chỉnh sửa lần cuối:
uh thì chủ nhà với đầu trò phải làm gương cho anh em chứ :D ,em với thằng Sơn gục trc' để báo cho anh em biết uống thế đủ rồi nghỉ thôi :p

hôm qua uống nhiều lắm à..:eek:..à mà ở nhà ai thế..em chẳng hỉu gì cả..mà nghe đâu tâm sự lắm thế..:))..

hôm qua đi..chán..:(

Mọi người ơi, tao buồn quá, tao là 1 thằng con khốn nạn, tại sao tối qua tao không về? Tại sao tối qua tao lại say? Tao đã đinh ninh là tao phải về mà tại sao tao không làm được? Đầu óc tao rất tỉnh táo, nhưng người tao thì rũ ra như 1 sợi bún, đúng vào cái lúc tao cần phải ra về thì tao lại bị khuất phục, rơi vào cơn mộng mị để rồi khoảnh khắc giao thừa trôi qua một cách phí hoài. Mẹ tao đã thức cả đêm để đợi tao, mẹ không biết tao ở đâu mà gọi, tao cũng chẳng thèm gọi cho mẹ tao. Tại sao tao lại làm như thế? Mẹ tao đang ốm, vậy mà tao lại để cho mẹ tao cô đơn trong đêm 31. Tao không phải người nữa rồi. Giao thừa năm nay là giao thừa đầu tiên tao xa nhà, cũng là giao thừa đầu tiên tao không đón, giao thừa buồn đối với tao.

Rất xin lỗi vì năm mới mà phải để cho mọi người nghe tao kể lể, nhưng mong chúng mày hãy thông cảm cho tao, tao thật sự đang rất khổ tâm, ngoài lớp mình ra thì tao chả biết chia sẻ với ai bây giờ.

Dù sao, cảm ơn 5 đứa bên tao tối qua, chúc mừng năm mới tới 12L, chúc lớp mình luôn tràn đầy niềm vui, may mắn, hạnh phúc và luôn thành công trong cuộc sống. Năm nay là năm 2006, năm cuối cùng mà bọn mình còn học bên nhau, tất cả phải cùng cố gắng lên nhá, cố cho mình, cố cho 12L. Năm mới, thắng lợi mới!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh em nhạt nhòa lắm,tao phê bình tất cả anh em lớp L1, tổ sư, rủ thì đíu thấy ông nào đi,làm tao bơ vơ,mãi mới tìm được 1 hội để đi cùng,xong rồi sáng nay lại kêu tại tao rủ thêm người ngoài nên ngại ko muốn đi,trong khi cả lũ chúng mày ngồi ăn uống no say, bạn bè như lìn, lần sau thằng chó nào đứng ra rủ đi,bố mày đíu lo nữa, gọi thì tao đi,ko thì thôi,hơi đâu lên kế hoạch xong bị chửi !!

ờ mệt lắm ,mấy thằng kia toàn mấy thằng to đùng ,đầm đầm -Sa đì ,Neal, Boa ,Vịt Giời ,chúng nó khỏe uống xong ko mệt lắm ,chứ tao với thằng Sơn thì phờ phạc :D
9h dậy đi ăn sáng với cả lũ thì cũng bình thường ,ko mệt lắm ,nhưng về nhà ngồi xem TV ,chat chit 1 lúc thì bắt đầu thấy mệt ko chịu đc ,nhức đầu vãi lìn ,nằm bẹp như mèo trên giường ,đi còn đâm vào tường :))

tao cũng thấy là khổ thân thằng lỳ:))P
dù sao thì tao cũng ko được đi ...
cung ko tiếc lắm
a`

CHUC NAM MOI VUI VE MOI SU NHU Y MOI NGUOI DEU GAP DIEU MAY MAN DAT DUOC UOC NGUYEN MINH PHUONG OI ANH YEU EM ANH YEU EM RAT NHIEU

----------

a` ANH CON YEU CA GIAI QUOC GIA VAT LY NUA.........

chiều nay phí thằng nào kô đi :D trượt patin vui vãi hàng :D oneal ban đầu chê ỏng chê eo, còn kô chịu xuống trượt cơ, trượt xong "hay nhỉ, hôm nào trượt tiếp đi" \:D/ B-) sáng lắm

thằng Neal là thằng L*_* nào thấy vui chứ bố chẳng thấy vui, chỉ thấy quay quay thôi. :|Mà chắc câu thằng Zim nghe được 0 phải thằng Neal nó nói đâu, anh R đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi chơi vui huh? :p Lúc Zim gọi điện là cháu vừa ngủ dậyy\ cụ ạ:D Cháu chẳng hiểu cái j` cả :)| :p :D Chỉ biết lúc ấy ko muốn ra khỏi giường :|Một lúc sau hiểu:D goi về nhà cụ ko ai nhấc máy, goi cho MA, đang định đi rồi thì mama bảo chiều ông bà ngoại với em sang :D Thế là ở nhà ngủ tiếp :))

Đang làm Lý thuêyts Lý :)| Đek hiểu j` cả chán lắm rồi :(( Vừa dài vừa lằng nhằng, lại còn mấy câu ko hiểu phải trả lời ntn:| TÌm mãi trong sách ko có :|

Chỉnh sửa lần cuối:
em này bon chen tận vào đây để nói người lớp anh cơ a?
Mo Mo cô nương bây h cũng gần như lớp lý thành viên:p

Làm xong lý thuyết Lý rồi, photo rồi :)) Yêu mình quá :x :x :x

Đi học đây chào mọi ng` :))

:))..thế cơ à..:))..thành viên 2 lớp..tại vì dù sao mình cũng học chung 1 lớp mà..:x..

mà thím nói cái gì mà xoá bài thế..:))..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên