11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ấy em link yêu quí mặt em như trái bí ;;)
ai làm em giận để anh cho nó 1 trận ;;)

em thấy lớp mình làm giải HL đê :D, đón Tết :)). Mai đến thống nhất luật nhé :D

----------

theo em thì đấu 2-2 hoặc 3-3 là sáng rồi :))

Í, sao chúng mày lại đi gây sự với người ngoài. [-x Lớp anh em mình lúc nào tinh thần cũng phải bắc ái, hướng tới cộng đồng., nhất quyết không được làm ai giận, ai tức. >:D<
Lớp mình mà mở giải HL thì có khi tao được giải âm thầm với thức thời í nhể. :p :))

ak ak ,Tết nào ,gần 1 tháng nữa cơ mà ,Sa đì tính xa thế :D
nếu thế em sẽ cố gắng giật giải bắn lục B-)
Có ai vào Team Pyro của em ko :D

ờ thế bắn 2-2 là đúng rồi ,cho Mo với Neal 2 đứa ko biết bắn vào Team Boss - mạng chủ :)) ,2 đứa ngồi chung 1 máy ^^

ờ hay đấy thế bác cưa đôi tiền thưởng cho ©HTA®™ với Mo™ đi còn zi` nữa, em làm mạng chủ thích kick ai thì kick, em nắm quyền sinh quyền sát các bác nhờ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thích ở đội nào mạnh mạnh mà máu xông pha 1 tí, :p :D đội nào như thế thì tiếp nhận thằng em nha ;), mà các bác định cho em là gì đây? I hay L? :-/
Hôm nay anh em không đi đủ, bắn với Tây trĩ lắm, có thằng ku con đứng đến vai em mà bắn trĩ vãi hàng, vẩy chết cả đội như thường. :)) :-s

ờ hôm nay bắn buồn cười vãi ,nhất là lúc cuối :))
Invi dại thế ,vào team với Pyro làm gì -phong độ thất thường như em thì ko hiểu bắn gì :)) ,nhưng nói chung hôm nay đội hình ổn định rồi ,em với Lỳ ,+ 1 đội B-)

Thông báo về giải HL :D

Bốc thăm chia bảng như sau
Team 1: Sơn, O'neal, ZIm
Team 2: Ly`, Cộng, Tùng béo
Team 3: Quân béo, Trung cu, Kđức
Team 4: Quân gầy, LĐ, Sa đì
Team 5: Thồn, Hà lốn, boa

:D :x

Em xin thông báo một số luật lệ như sau:
- Thế thức thi đấu là vòng tròn một lượt tính điểm, loại ra một đôi :). Còn 4 đội thì vào đấu bán kết, chung kết :D
- Mỗi team đã có leader rồi, phải chọn tên cho team cũng là tên chung của cả đội luôn (làm thế để lúc bắn ko biết ai vào ai :)) ).
- Bắn ko được soi máy, ai chết thì để yên màn hình đáy, ko thì cho đi lên trời ( nếu mà soi thì bị xử thua ván đấy luôn :)) )
- Mỗi trận đấu sẽ đấu trong vòng 30 ván, hết 15 ván đầu sẽ đổi bên, sau đó hết 30 ván mà chưa phân thắng bại thì đấu tiếp 5 ván nữa :D

Ai có bổ sung gì thì cứ bổ sung nhé, em ko nhớ hết đâu :p.

Theo em thì mình làm luôn trong một ngày, từ sáng đến c` luôn.
A`, còn về giải thưởng em nghĩ mỗi người đóng khoảng 20k-->30k rồi dùng tiền đấy trả tiền máy, còn lại bao nhiêu thì làm tiền thưởng. :)) :D

chiều nay vừa có thông tin mới , hot hot hot !!!
buoi chít và vịt giời đã quyết định lập một đội lấy tên " đội tuyển " đại diện cho đội tuyển :))

ờ ,ngoài giải thưởng cho đội vô địch còn có giải "anh đại HL " nữa :D B-) ,anh đại sẽ là ng`giết đc n` mạng nhất :-s
ngoài ra phải lên kế hoạch để chọn ra 1 ngày mọi ng` đều rỗi để bắn xả láng

----------

Phạm Thanh Sơn đã viết:
chiều nay vừa có thông tin mới , hot hot hot !!!
buoi chít và vịt giời đã quyết định lập một đội lấy tên " đội tuyển " đại diện cho đội tuyển :))
đội này thì vô đối rồi :-s

Lê Minh Tùng đã viết:
ờ ,ngoài giải thưởng cho đội vô địch còn có giải "anh đại HL " nữa :D B-) ,anh đại sẽ là ng`giết đc n` mạng nhất :-s

tất nhiên, sẽ có bảng thông kê số mạng bắn đc sau mỗi trận :D. Em đề nghị O'neal làm bảng này, bác lo các giấy tờ nhé và bảng thống kê nhé :D.

Mai đến sắp xếp lịch đấu nhé :D

ơ bọn nó lập đội thứ 6 đấy , ko tin à , bọn nó tham gia đấy

okie lun, càng đông càng vui! mà chít với vịt giời còn kết nạp thêm ai kô đấy, cho thêm đội tuyển có nhiều thằng bắn hay bỏ xừ!

Trần Đức Trung đã viết:
okie lun, càng đông càng vui! mà chít với vịt giời còn kết nạp thêm ai kô đấy, cho thêm đội tuyển có nhiều thằng bắn hay bỏ xừ!
Theo cháu hiểu thì đội ấy có cả Buôi, Sơn viết thiếu dấu:p

Lê Minh Tùng đã viết:
"Anh đại HL" à? Đổi đê, tên nghe có cứ kiểu gì, chả có vẻ gì là tôn vinh cả. :D
Em nghĩ nên có thêm giải cho thằng bắn có hiệu số điên nhất. :D

Chắc chắn là đội mình đi ăn cắp rồi. :-s

Anh em mình chọn ngày khai mạc giải đê, các bác để em mượn bà bô con lịch xuất hành của Khổng Minh, chọn ngày lành tháng tốt giờ hoàng đạo, tất cả anh em sẽ cùng nổ tiếng súng đầu tiên. :)>- ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
:))..thế cơ à..:))..thành viên 2 lớp..tại vì dù sao mình cũng học chung 1 lớp mà..:x..

mà thím nói cái gì mà xoá bài thế..:))..
:)),nó dùng "ám khí" định hại cô nương đấy
may có huyền minh nhị lão ra tay kịp thời:))
mau đa tạ = pizza đi:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên