11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mie
tao có làm cái gì đâu mà chúng mày đi xin lỗi hộ
ko cần
mie
nói có mấy câu đùa
vào chửi loạn lên,muốn
gì đây
cậy là gái nên bắt nạt trai a?
tập thể A1 hay là chỉ
1 đứa nào đấy
ko fai nể mặt ai hết
thích gì thì chiều
vào đây thì đừng có làm mất hòa khí nhé
mà anh tin là con huyền sẽ ko viết cái bài đấy đâu

thằng Sơn nói thế cũng đúng
nhưng mà tao nghĩ bắn 3 người mới hay
ít người bắn mới thấy khả năng nhiều hơn
với cả fai ra thêm luật lệ gì đấy
chứ cứ nấp nấp ẩn ẩn thi trận nào cũng hòa thì sao/
với cả bọn mày xem thế nào
vì trận đầu tiên mà 1 bên thua
ko có tiền mua súng mình muốn
sẽ bị thiệt hơn bên kia => thua mãi thì sao?
nếu có thể thì bàn về có nên thêm mã tiền ko?

Chà forum lớp mình dạo này nhộn nhịp vì giải halflife nhỉ. May cho các bác giải này rooney bận học ko tham gia chứ ko em vào đội nào là đội đấy ... thua chắc

chữ ký kiên vứt quẩy lắm đấy :)) check it out tức là check "kiên vứt"-->"viên ..." out chứ gì :)) mà phải là yo yo chứ sao lại ya ya :-/ mày thử đọc lên xem có xuôi tai kô? :))
tình hình là máy nhà tao kô chịu đc bàn dust2 8-} vào nó cứ giật loạn cả lên, luyện được italy thoai :( bot máy tao bắn như trĩ, 1 đối 1 thì cứ gọi là thua, còn tỉa từ xa thì may ra mới thắng được :))

Máy nhà thằng zim lởm. [-x
Máy nhà tao mà bắn HL thì bàn nào cũng cân tất, add vài chục thằng Bot cũng chả giật :D b-) mỗi tội không có HL mà bắn thoai. :p
Thằng nào có đĩa HL đời mới thì truyền cho anh em để anh em còn luyện tập cái. :D
Chia lại đội đê cho tao về với thằng Lỳ làm đội điếm. :)>- ;) :))

Thứ 7 chị online KO gọi chị là Tùn nữa nhé em iu
:D:D:D:D Thanks chị nhìu, mặc dù em chưa bít là thứ 7 em on lúc mấy h...
Nhưng mà em ko thik gọi là chị Tuyền :D:D:D:D

Em bít là chị béo ko thèm lên đọc nên hum nay mới phải lên lớp chị nhắn lại đấy chứ :D:D:D:D.. Chị Tùn nhớ bảo chị béo chăm lên HAO :D:D:D:D

Hum nay công nhận các anh L1 siêu nhân thật :)):)) Hum nay em mới bít anh nào là anh Boa :D:D:D (chị Tâm béo chỉ cho em lúc anh ý làm siêu nhân trên cửa sổ :)):)):))) và anh lỳ :)):))

anh em thống nhất rồi, chia làm 5 đội, mỗi đội 4 người :D. trong đó đội tuyển là một đội rồi, mai anh em đến chia đội và sắp xếp lịch đê :).
Còn đấu thì sẽ đấu dust2, mỗi người sẽ tự đúc ở nhà, rồi đi cùng anh em nữa, sẽ quen ngay thôi :))

Khịt khịt, giận dỗi vớ vẩn thôi
Anh Chit dễ thương
Mà em Gấu cũng dễ mến mà
Mấy hôm là quên sạch
Khịt

sao cãi nhau ầm ĩ h lại lành roài :-/
khà khà máy tao bắn được dust2 roài, Direct3D 400*300 >< hình lởm vãi hàng :)) mỗi tội nhà tao gần như lúc nào cũng có ba hay má ở nhà, mà máy thì kô để ở phòng tao >< tập tành thế lào bây giờ!!
mai anh em bùng 2 tiết cuối đi bắn đê \:D/

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
thằng Sơn nói thế cũng đúng
nhưng mà tao nghĩ bắn 3 người mới hay
ít người bắn mới thấy khả năng nhiều hơn
với cả fai ra thêm luật lệ gì đấy
chứ cứ nấp nấp ẩn ẩn thi trận nào cũng hòa thì sao/
với cả bọn mày xem thế nào
vì trận đầu tiên mà 1 bên thua
ko có tiền mua súng mình muốn
sẽ bị thiệt hơn bên kia => thua mãi thì sao?
nếu có thể thì bàn về có nên thêm mã tiền ko?
bắn 3 bàn rộng bỏ mựa ra tìm nhau hết mạ nó giờ :))
tao thấy ở TÂY người ta hay bắn kiểu bên nào được thủ thì cứ thủ,chả hạn như dust đặt bomb thì cảnh thủ :D
cái ý kiến impulse 101 nghe cứ ngu ngu :))
có cách nào làm cho 1 thằng khi chết chỉ soi được những thằng cùng bè mình kô :-?

tao vừa gọi cho buôi và chít vừa gọi cho tao , :D sẽ chia lại đội , thực ra chúng nó đi tập với nhau thì cũng phải chia phe ra mà tập chứ gì nữa , chít mai tiết thể dục sẽ đến bốc thăm cùng , thế mới hồi hộp , phải không anh em ?
còn nữa , sẽ phải xếp hạt giống 2 , ko thì mấy thằng bắn ngang ngang lâm thồn vào 1 bên cũng ko được ví như buôi khoa đức trung ku (vì thồn là không còn ai nên pick lên leader mà ), tao với chít thấy đội nó chít và buôi đều có thể xếp loạt hạt giống 2 -> nên chia ra , chúng nó đồng ý rồi . đội chúng nó mà gặp phải đội minh đức trung kông tử tùng anh thì bắn gì nữa :( !

còn vụ chết chỉ soi được bè mình thì halflife 1.1 ko biết có không , vì 1.5 nhà tao vào advance của thằng create game thì chỉnh được !

phải có khoảng 4->5 s đứng im để mùa đồ , ý kiến này rất được đấy !

mai đến bốc thăm và chia lịch đấu , 5 đội vòng tròn 1 lượt 4 đội vào bán kết xong vào chung kết

1 ngày 1 đội bắn 2 trận , 2 ngày xong vòng bảng . rồi chiến đấu bán kết cùng lúc , đội thứ 5 sẽ là trọng tài cho 2 trận bán kết

thắng 3 điểm thua 0 điểm và hòa 1 điểm :D

ai ý kiến gì nữa không ?

thằng Tùng con thôi hè về chiến giải hè chia tay các bạn vượt biên lun vậy :p

post của thằng Sơn rất chi là PRO :p

ý kiến thằng + về bài post của tao rất chi là được đấy , 1 ý kiến , còn ai nữa ko ?

hờ, như đá banh vậy ha! tao thấy rất chi là được, nhưng bao giờ thì bắt đầu? chọn được ngày thi đã chứ! còn vụ đóng tiền + giải thưởng nữa, cũng phổ biến cho anh em biết đi :D mai đến lớp bàn, ồ kế?

tao thích vào bảng có thằng lỳ cơ
có hà lốn nữa
còn thêm ai ko quan trọng

----------

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Khịt khịt, giận dỗi vớ vẩn thôi
Anh Chit dễ thương
Mà em Gấu cũng dễ mến mà
Mấy hôm là quên sạch
Khịt
đấy
biết ngay cái huyền nó dễ tính vui tươi mà
ko fai nó post bài:))
thôi ko cãi nhau
anh sai anh xin lỗi

tao với chít lại thống nhất được thế này , mình sẽ chia ra 5 nhóm mỗi nhóm 4 người lần lượt hạt giống "loại" 1 , 2 , 3 , 4 . mỗi nhóm hạt giống sẽ bốc thăm riêng chia đều các bảng để mang tính đồng đều cho các bảng , sẽ không có bảng nào mạnh quá yếu quá , các trận đấu sẽ gay cấn hơn
"loại" 1 : tao lỳ quân béo quân gầy lâm thồn
-----2 : chít trung ku khoa đức + hà lốn
-----3 : zim boa siêu nhân tùng béo buôi
-----4 : minh đức tùng anh trung kong tử vịt giời .
vịt giời lâu ko bắn , cho nhóm 4 , siêu nhân bắn lâu hơn tùng anh nên đẩy tùng anh xuống , hix bác o'neal đừng trách em :(( . bởi em cũng ko biết thế nào cho hợp lý , this somehow is the best way

Xa đì buồn thương
ông đã bị loại rồi
thôi
để năm sau vậy nhé
buồn thương tiễn xa đì :( =))
thắng Sơn vứt xa đì đâu rồi
xa đì lên nhóm 3 đi

trung ku nó bảo lâu nó ko bắn
để nó nhóm 3,vứt thằng buôi lên nhóm 2

hôm nay Trung ku cùng bè tao bắn vẫn điêu lắm,chỉ kém tao 1 tí :))

sao SA đì kô tham ja thế 8-},em tưởng có sa đì,kô có Trung công tử chứ :))

tao được nhóm 2 cơ à :))

mà thằng Hà lốn cũng nhóm 2 cơ à =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên