11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng trung ku bắn điên bỏ mẹ nó nói thế đấy, tao xét tiêu chí buôi chỉ biết bắn 42 ?

khà khà, tao sáng nay được lên nhóm 2 roài B-) bàn dust to vãi hàng,nhiều ngóc ngách cũng nhiều, đi loạn cả lên 8-} phải luyện nhiều :D hờ, up cái bảng đấu lên đi mầy, tao quên mấy đội nào có những ai roài

Zim đần, thế mà cũng quên. [-x
Team 1 (AC&M): Sơn, Zim, Tùng béo, Neal
Team 2 (Chim non yé yé): Lỳ, Hà lốn, Boa, Vịt giời (nhân vật này rất chi là nhạt nhòa, Sơn vừa báo cho tao là không tham gia nữa :-s )
Team 3 (Spice Girls): Thồn, Trung ku, Buôi, Minh Đức
Team 4 (Backstreet Boys): Quân béo, Chít, +, Siêu nhân
Team 5 (chưa biết tên): Quân gầy, Khoa Đức, Sa đì, Trung kông tử

Tao vừa mới có bản 1.5 xong, bắn trĩ phết, Bot quái vãi hàng, bắn lại điêu. :-s Máy nhà tao điên lắm, OpenGL 640x480 mà hình mịn như da em bé í. :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là Boy Trim To với Vivo pẻ lei phải đổi hết tên thành Spice girl à

nhóm tao đã quyết định tên đâu , đấy là một gới ý thôi , bọn tao chưa chính thức chứ AC&M thì ko thể hiện được con người nhóm tao b-)

thông báo là sau 5' bắn 4-4 em bắn đc 1 chết 5 :)) ,ko hiểu đấu gì bây h ,nhạt vãi lìn 8-}

tao bắn 4 - 4, được 1 lúc thì còn mình tao với 1 thằng đội kia, tìm bở hơi tai chả thấy đâu cả, radar thì im lìm, à, tao có vẻ hiểu hiểu cái radar rồi B-)
đội mình lấy tên là rapers, nhầm, rappers B-) :)) đùa đấy, để tao ngồi nghĩ tên cho anh em :-?

tùng anh vừa chế ra con tên rồi
s = sơn
a = anh
t = tùng
t = tùng
s a t t = suck all the tits = bú tí mẹ = butyl = 4 người ( trong hóa học butyl = 4 c )
tao thấy ưng lắm rồi :))

hehe em bắn với BOTs toàn 14x/2x :)) bắn với người thật thì toàn ngược lại:))
em với Sơn định đặt tên đội là "Suck All The Tits" Đấy, mấy cái chữ cái đầu là tên viết tắt của các thành viên [A] [T] [T] , dịch ra TV là đội " bú tí'" :)) nghe nó lại giống butyl trong hóa học là 4 - 4 mems:D. không hiểuTungf béo với Zim có đồng ý 0:-?

Bọn mày đặt tên đội tục thế=)). Bó tay:)).

Sơn ơi,tao được xếp vào nhóm mấy:D.

đội tao là có quân chít cộng siêu nhân
=> QCCS = CSQC =CQCS
= cảnh sát quất cướp ( khi ở bè cảnh)
= cướp quất cảnh sát ( khi ở bè cướp)
viết xong sơn bảo tao điếm
đúng thật =)) 8-}

toàn các tên bất hủ..:))..mà cái đội có Lỳ tên ngộ thế..:))..chim non ýe ýe là cái gì..:-/..

cái tên của đội Sơn nghe cũng hay đấy..:x

Chim non Yeah Yeah .... :)) Con Mo bùng học à,học hành kiểu gì thế ???

Mọi người ơi, hiện giờ đang thông báo thu thập ảnh cá nhân và tập thể để in vào Year book 0306. Vì thế mọi người ai có ảnh cá nhân (càng ngộ càng tốt) = Kỹ thuật số thì gửi mail về địa chỉ : [email protected]

Nếu đứa nào không có ảnh thì đưa phim gốc hoặc ảnh thường cho trưởng cũng được nhé ^^

Note: Sau khi vào trong box ảnh lớp mình thám thính một hồi thì tớ thấy ai cũng có vài kiểu rất đẹp, có thể cắt phần mặt ra cho vào year book được. Tuy nhiên vẫn thiếu vài đứa, cụ thể : Lỳ, Anh Đức, Minh Đức, L Đ, Minh, Phan Hà, Vũ.

Nếu được, cụ Su Su mang máy ảnh đi chụp trộm chúng nó hộ nhá :D

----------

Mà cái vụ thi bắn thì thi cãi nhau mãi vẫn chưa xong chuyện chia đội :p làm nhanh lên chứ. Báo cáo với các bác là còn 140 ngày nữa là ta chia tay nhau :)) :D :), liệu mà.........

----------

Mà cái vụ thi bắn thì thi cãi nhau mãi vẫn chưa xong chuyện chia đội :p làm nhanh lên chứ. Báo cáo với các bác là còn 140 ngày nữa là ta chia tay nhau :)) :D :), liệu mà.........

Lê Hồng Tâm đã viết:
Mọi người ơi, hiện giờ đang thông báo thu thập ảnh cá nhân và tập thể để in vào Year book 0306. Vì thế mọi người ai có ảnh cá nhân (càng ngộ càng tốt) = Kỹ thuật số thì gửi mail về địa chỉ : [email protected]

Nếu đứa nào không có ảnh thì đưa phim gốc hoặc ảnh thường cho trưởng cũng được nhé ^^

Note: Sau khi vào trong box ảnh lớp mình thám thính một hồi thì tớ thấy ai cũng có vài kiểu rất đẹp, có thể cắt phần mặt ra cho vào year book được. Tuy nhiên vẫn thiếu vài đứa, cụ thể : Lỳ, Anh Đức, Minh Đức, L Đ, Minh, Phan Hà, Vũ.

Nếu được, cụ Su Su mang máy ảnh đi chụp trộm chúng nó hộ nhá :D

----------

----------

Tâm mèo cẩn thận quá đấy,nên để con mèo làm mặt Tâm.

thằng tùng con về còn làm leader đội 6 đi , mày chắc là phải nhóm 1 rồi :D

Lê Hồng Tâm đã viết:

Lấy ảnh chân dung hay cả ng` :-/ Mà Lỳ có ảnh đẹp đấy chứ:D đầy :p Giáo chủ thì có cái ảnh hot boy thằng Trung Ku chụp còn j` :p:D:))

140 ngày nữa á, nhanh thế :( Nhanh thật đấy 8-|

Con Nướng xinh quá, ngố quá :x Nhưng bây h nó béo rùi huh? :)) Như chủ nó vậy :))

--------------------------------------

@ Chít: thik câu bài thì về đây mà câu/:) mày hay nghịch dại lắm con ạ, đợi đấy :))b-)

@ Neal ;;) nhớ nó thì liên quan j` đến dm :)):D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu wá rùi không lên , phải đọc từ trang 98 đến 111 thấy khổ quá !
Ủa tưởng cái vụ ảnh iếc xong lâu rùi chứ Tâm, mà hôm nào đi chụp kĩ thuật số phải làm 1 kiểu đang bay xong rồi chở cả lớp mình trên lưng mới được.Cũng phải để mọi người thưởng thức quang cảnh mặt đất từ trên không chứ.
Còn về vụ HL thì nhanh lên , xong giải này đề nghị làm giải PS , lớp mình đá bóng ngoài đời không thành công thì đá trên điện tử vậy, ít ra cũng có gọi là tạo không khí bóng đá trước world cup !

hơ, cái chuyên đề thạo bắt làm là thứ mấy phải nộp đấy?!? t2 hay t5?!?!
à đấy, mình còn phải làm vụ ảnh lớp nữa chứ! t2 tao mang máy, bọn mày ăn mặc đẹp, tao chụp :D ảnh sinh hoạt :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên