09-prepare for colleges

tháng 5 vẫn còn tháng 6 vẫn còn chỉ có tháng 1 là hết ở HN rồi thôi anh vừa check xong :p làm j` mà cuống thế cứ bình tĩnh nào :-j
tháng 6 này chắc anh cũng thi :d

Ai là counselor trường mình nhỉ? Vừa qua phòng hội đồng thấy bates, brown và reed gửi mỗi trường gửi một bịch to tướng cho counselor, chưa ai đọc cả :))
Hôm nay associate dean of admission của Upenn và một bà khác của brown vừa đến nói chuyện , hay phết :D .Đọc brochure thấy mà thèm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Bạn Toàn định vào trường top nào thế? Harvard hay Upenn cho tớ còn ngưỡng mộ cái nào;))

Các bạn kinh thật, học dốt như tớ chỉ dám apply Rising Dragon University thôi (Top private của Hn chứ đùa đâu, đại học dân lập Thăng Long đấy=)))

Mà bạn Toàn có kế hoạch founder leader gì chưa, tớ sắp có rồi đây này, ko phải đi làm thuê nữa=))

Olala, tháng 10 này em có cờ dê đít rồi, tranh thủ xài tiền trộm mua mấy cái dvd film trên amazon cái nào;))

À nhân tiện các bác cho em hỏi là Recom letter nhờ cô giáo cấp 2 viết được ko:D (tất nhiên chỉ là một cái thôi, 2 cái còn lại thì phải là cấp 3 chứ;)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ơi, bạn Toàn nói cái gì mà cao siêu thế, giải thích cho tớ với.

To 06-09ers,
Thứ 5 (11/10) từ 2pm-6pm em nào thích thì đến khách sạn Sofitel số 1 Thanh Niên để tham gia College Fair '07 nhé. Đây là cơ hội cho các em gặp gỡ trực tiếp đại diện các trường để hỏi chi tiết về học bổng, chính sách xin học cũng như môi trường học tập tại các trường....
College Fair là sự kiện lớn do Viện giáo dục quốc tế IIE tở chức hàng năm ;)
Ở Hà Nội có khoảng 40 trường sẽ có mặt tại fair lần này
Thanks all!
TRIỄN LÃM GIÁO DỤC HOA KỲ 2007

STUDY AMERICA 2007

Chỉnh sửa lần cuối:
sat tháng 6 full rồi :D... bạn nào vào Nam du lịch một bữa với tớ.. :D

Tất nhiên là càng sớm càng tốt :)) Ko sợ hết chỗ lại còn được free mỗi ngày 1 phát offical question of the day. Từ giờ đến lúc đấy đc chắc cũng nhiều phết :))

ơ... thật mà, sao anh bảo em tin vịt :(, dỗi rồi nhá, bạn em hôm kia đăng ký trên college board, còn một địa điểm ở Hà Nội là United Nations gì gì đó, lúc chọn địa điểm thi thì vẫn có nhưng lúc nạp cái thẻ xong thì đã bị kêu là địa điểm unavailable rồi mà, làm em buồn suốt tận một chiều :-", vì tuần sau em mới mượn đc thẻ :))... sau đấy 1 tiếng thì nghĩ lại, vào Nam chơi cho vui

Bạn nào vào Nam nào :D... hỏi thật, ko đùa, đi một mình ko an toàn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Bạn Tâm: đi Đầm Sen phát nớ, tớ đi với:">
Tớ chưa có credit card đâu, bố mẹ tớ chả chịu làm, thôi biết đã muộn, thì mình cùng Nam tiến:))

tháng sáu chưa full đâu bạn ạ..tớ vẫn còn đăng kí đc đây ạ ;) với cả đề nghị là thông tin chưa chắc chắn thì không nên nói ở đây làm anh em hoang mang :) :D

Ps: if everyone is interested in Us education, so please spend your time coming to us on thursday 10/11/2007 to join the US higher education fair :D I bet it's a good change for you guys- the prospective students to get to know more about colleges and their school policies. You will also be able to meet directly the school reps and ask them questions.. I have just been recruited to be a volunteer at the fair..thx for your joining us ;)

Huy Anh ơi, thế ngày mai cậu có đi họp ở iie ko?
Thứ 5 chắc là viết đơn xin nghỉ học nhờ. Chỉ sợ hôm đấy lại ktra 15' thì chết.

chết rồi cậu ơi :| ngày mai là thế nào :| tớ tưởng thứ 2 :|:|:|

chết rồi cậu ơi :| ngày mai là thế nào :| tớ tưởng thứ 2 :|:|:|

Ôi HA ơi, tớ muốn đi lắm nhưng học buổi chiều, k lẽ bùng.:((
Mà IIE toàn tổ chức mấy cái hội nghị vào buổi chiều, chán thế

Mà cậu alf volun cho IIE à, chỉ tớ làm với đc k??

moi nguoi lam volun cho IIE a,the ma to hoi may lan cac chi y toan bao phai dich tai lieu vat va lam ,em dan tu nhien lam chac ko hop:((

@Huy Anh: bạn đăng kí đc à :-O... Bạn đăng kí khi nào thế :-O... đừng nói là cách đây 1 tuần :))... làm tớ thêm hy vọng rồi lại tụt cái bịch :))... mấy hôm nay đến ngủ cũng còn bị ám ảnh :))...

@Huy Anh: bạn đăng kí đc à :-O... Bạn đăng kí khi nào thế :-O... đừng nói là cách đây 1 tuần :))... làm tớ thêm hy vọng rồi lại tụt cái bịch :))... mấy hôm nay đến ngủ cũng còn bị ám ảnh :))...

Bạn Tâm việc gì phải thế nhờ;));)):)):))
Hôm nay tớ có bảo với bố mẹ tớ là tại bố mẹ tớ làm muộn nên nhỡ dở hết cả rồi, bố mẹ tớ bảo :"Ôi giờ vào SG thi thì có làm sao:))". Đến giờ tớ vẫn chưa có credit, chỉ tiếc là ko được thi 2 lần:(:)((

Tớ nghĩ là cậu nên bị ám ảnh bởi ác mộng đi thi làm bài kém chứ ko nên ác mộng về cái kia:)

Back
Bên trên