04 07 - Let's get it started

nhớ giờ này năm ngoái mình còn chưa thi SAT, đến trường đã thấy các em Anh1 0407 mang official guide đến lớp rồi :D hồi đấy còn bảo bọn bạn là thế này chắc chúng nó 22xx hết 8-}

mình lười chảy thây, official guide cũng có từ năm ngoái, coi như là trước các bạn Anh 1 1 năm, tuy nhiên tính số lần giở ra được thì thật là bi đát!

mình chắc 12xx quá :((

Các anh chị cho em hỏi 7xx CR có được waive toefl ko ạ??? $17 1 trường $-)

hix hix, thanks chị Phương đã quan tâm
nhưng mà đời em nó khốn nạn nên kô đăng kí đc tháng 10
lại nhờ bọn CB ngu xuẩn kô đăng kí SAT I tháng 11 đc
mai em đi thi 3 môn SAT II LOL

Cái gì thế, 700 vô khối, sốc sốc:| :| :| . Toàn Ivy-material ở Ams ah:| :| . Excited to hear your results, mà các em ED trường nào ý nhỉ:-?

Hậu sinh khả úy mà lỵ :D Nhưng điểm khóa này cao hơn hẳn khóa mình :D Toàn hàng khủng
----------------------------------> GRADE INFLATION <----------------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ED II Vassar ah. Ko biết cơ hội thế nào đây, thấy chị Quỳnh ngoái được vào khủng khiếp quá <2250 SAT I and ~ 2300 sat II 8-|> Ôi thật là mất niềm tin... Chỉ vì cái phần Writing mà điểm bị pulled xuống :|

WHO ARE HURT BY INFLATION?
--> those with fixed income (ect.)

so, WHO ARE HURT BY THE EXPANDING GRADE INFLATION?
--> those with scores remain the same years after years -_- in other words, those with limited ability like me :((

Hihi hôm nay mới revisit cái topic này :D, mình apply cùng mùa với các em nhỏ 8-|, các em điểm cao quá cơ =D> (Nhưng cũng không đến nỗi khủng khiếp như thằng Vlong phóng đại :-$, lấy đâu ra lắm upper 2200 thế hả ku :-$), grade inflation gì chứ mình thấy vẫn khó khăn chật vật như thế :D, vẫn thấy tình trạng bi đát rải rác khắp nơi mà :D (Tuy nhiên ở trường mình có nhân được 800 CR 8-})

Thôi gái già thì lượn đi cho lành :)) Mày làm vẩn đục cái môi trường trong sạch của các e bé :))
Điểm năm nay cao hơn hẳn năm ngoái nhưng nhiều điểm cao nên cũng grade inflation thoai

các em 0508 lấy đấy làm gương nhớ :| học vừa thôi, chỉ khổ chị già lười biếng dốt nát thi TOEFL cũng không xong :(( điểm các em nhàng nhàng thôi cho chị đỡ xấu hổ :"> :D:p

Alright this is a video clip made by Lafayette students :)) In Lafayette we have Flex dollars which are used to buy food and it's in the student account :D The cards the students were holding are Lafayette ID Card and the guy in suit approaching when the girl got flexed out is President Weiss of Lafayette :)) He's such a P.I.M.P :)) Enjoy the video
http://youtube.com/watch?v=zXYF6jKQgng

inflation =)) bó tay chú việt long lạm phát điểm chác :))
các em nhỏ mùa apply năm nay thành công rực rỡ nhểy ;;) chúc mừng nhé, thế này khéo đè bẹp các nước đông dương láng giềng rồi :))

Theo các anh chị thì nên apply bao nhiêu trường ah? 10, 10-15 or more? Em cảm ơn ah

À mà ngoài ra mọi người năm ngoái có gửi điểm lớp 9 ko ạ? Khổ quá em thì GPA lớp 9 hơn lơp 10 gần 1, lởm quá ko dám gửi nữa 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên