04 07 - Let's get it started

em bảo "cái gì sớm được thì sớm luôn", thế sao kô lấy chồng sớm đi >:) có ai cấm lấy chồng sớm đâu :))

anyway nếu em muốn được advance nhiều thì nhớ app trường nào nó highly evaluate AP tí chứ như cái trường anh registrar office thông báo hẳn là kô take in account AP thì nhạt lắm :D

các chị hơn em 1 tuổi, nhưng mà em repeat 1 năm, nên dĩ nhiên là phải lo hơn các chị :|

@anh Cộng: trường đã quyết :| nó có nhận AP không là việc của nó. còn mình, mình phải oánh nó đến cùng :D

AP học ít thôi, whatever comes from a college prof is still better than your hs teachers. Learn so much more. Học xong nhanh hay là nhiều degree chưa nói lên cái gì hết, chill:)

Wellesley chỉ accept 4 AP credit, và cũng chỉ nhận những AP đạt điểm 5 :| vậy suy ra: học AP như mình đang học là để show off chứ hoàn toàn meaningless với các bố ý :(( điểm 5 á? :-S

Trường anh nhận tất cả các môn 4,5 điểm
Không biết các trường khác có policy combine MA với BA trong 5 năm ko?

Laf chỉ có dual degree AB-BS, AB-AB hoặc BS-BS thoai :D Combine cả MA lẫn AB thì chắc ko có đâu :-? 1 semester học 6 courses chăng 8-}

Bó tay em Nga :)) you don't need marriage to maintain a relationsip ^^ (mẹ chị nghe được chắc vặt lông :))) Chị phải apply OPT trước rồi mới lên graduate school được T__T còn lâu mới lấy chồng được :D

About the college thing, ;) believe, shit happens WHEREVER you are but college is said to be the best time of your life. I don't know if I credit it or not, but well, ^^ you're young, enjoy yourself. When I turned 18 I was BAWLING out of blue! Best of luck ;)

@ + : mày viết U of Virginia tao thật sự đọc thành.... err... :)

Hơ hơ, 2 tuần nữa tao lên nhớ đón tao nhá :D

=)) U of Virgin..... :)) errrrrrrrrrrrrrrrrrrrr :p

chị Nguyệt, em cũng đang enjoy high school life with tons of homework lắm đấy ạ ;;) các bạn chăm học nhé :)):((

em thấy có cái High School Syllabus của 3 anh lớp Hóa làm :D cái này các anh có gửi đi kèm hồ sơ hồi năm ngoái ko thế ạ :D

thế các anh in ra gửi hay là gửi pdf thế ạ :D

cho em hỏi trong commonapp
phần EXTRACURRICULAR, PERSONAL, AND VOLUNTEER ACTIVITIES chỗ "Position held, honors won, or letters earned" nó chỉ cho viết có vài kí tự vào đấy :D thì chỗ đấy ghi được cái gì ạ :(

Sat tháng 10 vừa có điểm xong
mọi người đã biết điểm chưa?
0407 có 2 người đc 2230 và 2260
CR > 700 hình như là vô khối

Ờh thì... Thùy béo được 2230, Kiều Phương Nam con người vô đối đc 2260. Lươn cán vạch, tuy chưa được phất cờ cũng đc 2190 :-? Ngoài ra thì... 19xx 20xx rải rác.

Còn lũ SAT tháng 11, 12 và tháng 1 nữa. Hồi hộp ;;)....

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi, các bạn lại làm mình đau tim :((

bạn Kiều Phương Nam quả thực là vô đối :( :(( tại sao cùng khóa 0407 với nhau mà điểm các bạn cao thế :(( chúng mình là bạn cơ mà, bạn Nam! :(( bạn nỡ lòng nào để mình chịu phận hẩm hiu điểm không ra gì :(

quảng cáo cho bạn Nam ;;) bạn Nam của chúng ta vừa đẹp giai vừa học giỏi, tính lại hay ;;) các bạn cứ thế mà nhào vào nhé :D bất kể giai gái :))

Ối giời ơi :(( các em bây giờ 2 nghìn mấy như ăn kẹo ý nhỉ :-ss giỏi quá giỏi quá :-ss :-ss năm tới chắc dân VN đổ bộ vào US như bão rồi :-ss.

À thế em Ngọc thế nào :D.

trên 700 CR nhiều vô khối à :-s năm ngoái ai mà 700 CR là top notch rồi chứ đừng mong trên 700 ấy chứ :(

Back
Bên trên