04 07 - Let's get it started

ôi có 9s thôi anh ơi 8-}

nhưng mà cái cốc của nó bé tẹo :D phải thử cốc vại cùa Việt Nam cơ :p

Holy Molly :)) that dude sure knows how to gulp. LOL

@ Nga: ;) bestest advice, it's your choice to party or not, doesn't matter where you end up ^^ parties are just parties.

I'm just wondering what happened to the girl I know LOL you sure didn't mind drinking back then :))

ơ trường Wabash có ED ko mọi người nhỉ :-? điền cái app form của nó thấy chỉ có lựa chọn RD chứ ko thấy ED hay EA gì hết :-?

sặc wabash có hết EA, ED, RD biên apply vào wabash à, thế ông cũng apply cho máu :)) :))

sặc wabash có hết EA, ED, RD biên apply vào wabash à, thế ông cũng apply cho máu :)) :))

thôi đừng có đú :)):)) apply trường khác đi :)):))

Apply online chả thấy ED EA đâu cả, phải down form về mới thấy :-? vậy là phải gửi cho nó chứ ko apply online đc sao :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Bốp vào Wabash ;)) năm sau chị sang chơi *wink wink* Just kidding! ^__^ Cộng ơi, 11.11 tao sang dấy :D còn tí ruốc nào ko? :D

@ Nga: :)) then definitely don't go for the nerdy schools :D

anh chị ơi cho em hỏi một chút . bố mẹ em kinh doanh tại nhà nên giấy chứng nhận sổ tiết kiệm , giấy tờ thuế thì mình bắt buộc phải dịch và công chứng hay phải làm thế nào ? khi anh chi apply vao các trường cho need -based financial aid thi anh chi fill vao Family's assets khỏang bao nhieu, sổ tiết kiệm khỏang bao nhieu? trong form co 4 khỏang thời gian 2007-2008 , 2008-2009 ,2009-2010, 2010-2011 ( viết về student's vacation earnings , student's assets, Family's assets , family's income )thì mình đều phải fill hết vào đó? mình fill Family's assets ,family's income trong 4 khỏang đó giống hay khác nhau ? mà family's income là mình tính theo tháng or năm ?student's vacation earnings nghĩa là gì hả các anh chị ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Khiếp lần sau em viết có dấu nhé. Về các giấy tờ, em không cần công chứng, chỉ phải có cái dấu đỏ của cơ quan thôi. Với cả muốn cho nó thêm đáng tin thì in lên giấy có banner của công ty.

Student's vacation earnings = 0.

có dấu đỏ của cơ quan vào cái gì cơ chị ? mình viết một cái đơn xác nhận bố mẹ mình thu nhập bao nhiêu sau đó đưa cho giám đốc kí + đóng đấu ?

em vừa mới phát hiện ra một việc là các trường ở Mĩ kô có full scholarship -> có khi nào người ta reject mình vì gần như kô đóng tí nào kô ạ? e chỉ định contribute 1-2K thui nên thấy phân vân lắm

em cũng muốn hỏi các anh chi một việc nữa là có nên thi SAT I 2 lần kô? Hiện h e ko biết có nên đăng kí thi lại kô. Thường thì thi lại có thể tăng đc khoảng ? điểm ?

E Thị Ngọc nói cứ như thi lại là cao điểm hơn ý :D Nếu ko chắc là thi lần 2 điểm sẽ cao hơn thì ko nên thi :D

nếu còn thời gian và manage được là mình sẽ học trâu bò trong khoảng từ lần 1 đến lần 2 thì cứ thi đi em ạ :D

nhiều người thi SAT 2 lần lắm nhưng phải make sure là thi lại điểm phải lên chứ điểm ngang, kém hoặc tăng kô đáng kể thì khổ lắm :D
anh thi lần 2 tăng 200 so với lần 1 lol :))

haha, actually 1 cách impress adcom là thi lần 1 thật ngu rồi thi lần 2 vãi đái để bọn nó ngạc nhiên. Vãi lìn, 1 tháng mà trình lên cao thế:)) . Còn nếu em thấy lần 1 cũng gần max rồi thì thôi, thi lại làm gì

:)) strategy tuyệt vời :x sao không nghĩ đến nhỉ :p nhưng mà thế này thì tốn xìn quá anh ạ!

hôm nay em thấy 1 con GPA 4.7 8-| isn't it impossible? làm sao mà cộng kiểu gì lên được đến chừng ấy?

thế thì nhiều AP vật
bọn này cũng kiểu cố học lớp chuyên như của VN ý nhỉ :))

SAT II thi lại làm gì -_- nó ít quan trọng hơn essay và SAT I nhiều

AP thì cũng chỉ được cộng .5 thôi chứ ạ? trường em AP cộng 5 vào điểm %, cộng 3 cho Honors, and that's it.

SAT I quan trọng hơn SAT II à? em đang nghĩ không biết 3 môn SAT II nên thi 3 môn nào. chắc chắn sẽ thi Math IIC, còn 2 môn còn lại không biết nên lấy combination nào giữa Math IC, Physics, và US History? anh Bờm năm ngoái thi US History thì nó như thế nào hả anh?

thằng Bốp sống kô gái gú quen rồi anh duyệt cho mày vào đây :))
thằng Biên thì mày còn có cả galworld cơ mà chắc kô gái gú kô chịu được, kô duyệt :))

em đã tu thân tích đức lâu rồi :-j mới phát hiện ra ở với zai thik hơn :)):)) có gái vào là tổn thọ lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên