04 07 - Let's get it started

dạ em đã contact cô Jessica này rồi
nhưng cô ấy bảo là cô ấy kô thể conduct interview được vì thời gian ít ỏi :(
nếu muốn hỏi gì về Concoll thì đến fair mà xem thui
còn nếu vẫn muốn pvấn thì đã có bác Don dễ xương :D dạy eco thường xuyên vi vu ở Việt Nam phỏng vấn giùm vào tháng 2 tháng 3 gì đấy ạ

a Khánh + chị QPhương thấy trường Concoll thế nào? có đúng như mong đợi kô ạ?

Conn is way cooler than I ever expect. Ths is the greatest place ever. So guys/girls, apply to Conn.

Thôi các em gái tạm nghỉ Conn một năm đi :D. Năm nay chị iêu tiên các bé giai ;)) ở đây thiếu thốn trầm trọng đủ điều -_-.

Còn Conn thì tuyệt :x.

:)) con QF lên cho 1 câu phũ với các em gái thế :))
các em gái nào mà muốn app ConColl thì thôi bỏ đi,app wabash ấy ;;) :))

Khuyến khích các e gái vào Laf, ở đấy hàng họ ko được oishii lắm :))

Hay nhỉ, Conn đá gái sang Laf, Laf đẩy giai sang Wabash :)).

Thôi về nghỉ ngơi tí đi xem rockshow :x.
Mà job của chúng mày là gì thế :D.

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Khuyến khích các e gái vào Laf, ở đấy hàng họ ko được oishii lắm :))

Nào nào.. tưởng các chị không vào đây bao giờ à /:) Hàng họ có oishii thì cũng có ăn được đâu :mrgreen:

Các em cứ apply vào Laf nhé ;;) ở đấy có thằng VLong là con trai mà nó nói lắm quá, nhức hết cả đầu :)|

Đấy khổ thế, chị Ly từ bụi rậm đâu nhảy ra ném đá hội nghị rồi chạy :D

úi giời chúng mày cứ lên đây lùa gái lùa zai =0= vớ vỉn nhỉ.

@ Anh Hiếu: =.= anh có rủ em đàng hoàng tử tế đâu mà em lên được :((

chả hiểu tranh giành gái làm gì có mấy ai xinh đâu :)) , trai thì còn được :))

con Dại nhớ :| năm nay mà có các em giai vào conncol thì bọn nó cũng kém mày nhớ [-( ko xơ múi đ.c j` đâu [-( chưa j` đã tí tởn /:) .
Em vẫn thắc mắc là làm sao mà mọi người biết đ.c adcom chấm bài mình mà tán nhở :)) mà tán ntn 8-} .Mua vé máy bay khứ hồi à ? Chị Nguyệt vào trường nào thế?
Chị bạn em học hobart williams j` đó ở single room mà vẫn phát điên ko ngủ đ.c vì 2 phòng 2 bên :D:D:D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
ừ đúng đấy bốp đâu EA wabash đi :)) anh em vào đây thác loạn :))

con ý EA rồi , sang đấy anh em có bạn :D, cho anh sang trước để làm quen cái club :)) :)) nhiều chicks các thứ :D,

03-06 giới hạn ở 1 topic thôi nhé. Sao cứ nhảy sang đây spam thế, chả thấy giúp đỡ các em 04-07 gì cả /:)

Em đọc mãi rồi nhưng mới dám viết:p Lớp em vừa có 1 chú đc 670 toefl, thế là 2 đứa 650, 2 đứa 657, 1 đứa 663, bây giờ thì 670 8-}
Điểm của mình nếu chỉ khoảng 8,6;8,7 thì nên apply vào trường nào hả các anh chị?
Cho em hỏi thêm là nếu em thi SAT 2 math1, 2 thì 21 ngày có kịp ôn ko ạ? Cơ bản tại lớp 11 em học toán cũng hơi lè phè, mà cả lớp em nói chung là lè phè, đang phải xin đổi thầy toán.
Thx mọi người!

mọi người ơi,em học high school thì cần SAT ko nhỉ?

đến mấy thằng MĨ còn phải thi nữa là em :D
SAT hầu như là bắt buộc với mọi trường (cả american cả international)

điểm 8.6,8.7 thì nên apply hết em ạ,kể cả harvard :D

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Em đọc mãi rồi nhưng mới dám viết:p Lớp em vừa có 1 chú đc 670 toefl, thế là 2 đứa 650, 2 đứa 657, 1 đứa 663, bây giờ thì 670 8-}
Điểm của mình nếu chỉ khoảng 8,6;8,7 thì nên apply vào trường nào hả các anh chị?
Cho em hỏi thêm là nếu em thi SAT 2 math1, 2 thì 21 ngày có kịp ôn ko ạ? Cơ bản tại lớp 11 em học toán cũng hơi lè phè, mà cả lớp em nói chung là lè phè, đang phải xin đổi thầy toán.
Thx mọi người!
math1,2 basic lắm,math1 chắc chả cần ôn gì,math2 thì nên practice vài lần cho quen + xem lại vài thứ thôi :D

Back
Bên trên