03-06 chọn trường đi!!!

em có flat world bản tiếng Việt ebook nữa cơ ;;)

0306 post ở đây đi
to Hồng Nam: hehe thực ra gọi là Midwest nhưng đi về east vẫn gần hơn là sang west

Vớ vẩn, cậu Cộng kia, cậu là cậu ko được bỏ tôi đâu nhá!!! Tôi đặt vé rồi đấy :)) Oct 7 tôi sang :D anh Hiếu tốt bụng dễ thương đến station đón :x

Còn fall break mọi người định làm gì? Lên Chi chơi đi :D hoặc Thanksgiving nữa :D lên nhé! ^^

anh Thắng có cái avatar thật là khủng khiếp :D

thanksgiving đi west coast đi :p đi AZ với LA :x :D

Sao em Nga có vẻ hứng thú AZ với LA thế :)) Thanksgiving trường tớ có vài ngày chẳng thích hợp đi xa.

@ nga : đẹp thế mà chê khủng khiếp :)) đã thế chơi khủng khiếp thật cho em xem :))
AZ là gì :"> Arizona à :">

em có chê anh Thắng đâu nào :p anh cứ nhạy cảm ;;)

em Nga lên plan đi AZ ngắm belly-ring của chị Hạnh, và đi LA với chị My UCLA :">

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
Vớ vẩn, cậu Cộng kia, cậu là cậu ko được bỏ tôi đâu nhá!!! Tôi đặt vé rồi đấy :)) Oct 7 tôi sang :D anh Hiếu tốt bụng dễ thương đến station đón :x

Còn fall break mọi người định làm gì? Lên Chi chơi đi :D hoặc Thanksgiving nữa :D lên nhé! ^^
hehe bạn Nguyệt có anh Hiếu chăm sóc rồi lo gì :)) bạn Nguyệt rủ thêm bạn nào xuống đây đi cho tao đỡ tủy thân..nếu kô tao lại tình nguyện đi làm Homecoming Queen đấy :))

:(( Khổ quá, tức phát khóc lên đây, đang ngồi làm đang đặt vé trên amtrak thì ông president của Student ambassador ông ý gọi tao ra bảo thứ 7 bọn tao có chương trình của StudAm tao phải đi ko bùng được T__T đúng hom Oct 10 làm tao ko cách nào bùng được TT__TT :(( Cộng ơi tao xin lỗi...

Anh Hiếu ơi em Đùi xin lỗi huhu T__T

Nhưng mà khoảng tháng 11 hoặc trước 12 một tí chắc chắn tao sang được, chỉ cần ko dính vào tuần mid term/finals thì tao lên được ;) tao có con bạn người Nhật xinh cực :D nó đang định đi với tao đấy ;;)

Em Nga xuống AZ làm gì toàn bọ cạp :)) Đùa, chị có đứa bạn ở U of AZ ^^ nếu sang chắc ở nhà nó được, nhưng mua vé bây giờ thì muộn quá mà đắt chết đi được 8-} chị Thanksgiving có lẽ ở lại Chicago, tháng sau về MN bấm belly yayaya :))

by gioờ đặt vé mà đã muộn rồi á? em thấy vé tháng 10 còn rẻ hơn vé tháng 11 ý. em đang định đợi mấy tuần nữa rồi mới đặt cơ

ôi ảo quá vừa đọc được tiểu sử anh will smith, anh ấy được merit scholarship to MIT but skipped to enter music industry, mẹ anh ấy thì là alumni của Canergie Mellon :)) rapper có học nhất mình từng thấy lol

Tao vừa đọc được bài nói về McDonald's trong course Sociology :D Hóa ra có Hamburger University ở Oak Brook, Illinois do McDonal's thành lập :)) Tốt nghiệp trường này xong được cấp bằng Doctor of Hamburgerology :))

OMG, now I've known another university: The University of Disneyland (a.k.a Disney University) :))

Kêu gọi 03-06 Thanxgiving và xmas đập phá ở NY và Boston. Đề nghị bạn nào hứng thú đăng kí để còn sắp xếp chỗ ở.

Back
Bên trên