03-06 chọn trường đi!!!

Thằng đấy ngu thật :D ***** quyển cal cũ nát giá $118 tao phải mua với giá $50 8-} Đắt lòi

Bọn mày vào muộn thế? tao học được gần 2 tuần ròi 8-} hôm đầu mua đắt vãi :)) may giả được một đống.

Nói chung là nên mua trên mạng Ebay thì chẳng đáng nhưng có Amazon nó free shipping cũng tốt. Riêng Japanese của tao 3 quyển mỗi quyển trên dưới 150$ :))

Ừ tiền sách của tao khoảng 500$ gì đấy cái thằng đứng trước tao major BIo nó mua những quyển gì gì ý mà tiền sách là 680$ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ hiện giờ chẳng cần mua quyển nào hết. Toàn dùng sách roomie hoặc các đứa khác trong dorm :)). Căn bản giờ học đại cương nên lắm sách.

Ở đây torrent bị block, còn cách nào ko nhỉ :-/
Cái link search megaupload với rapidshare... hồi của của ông đâu HN :D

mọi người không xin sách cũ trong trường được à??

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
mọi người không xin sách cũ trong trường được à??
Thường high school nó mới cung cấp sách free cho học sinh chứ lên uni thì bookstore kinh doanh :))

ừ cuối năm bán lại cho bookstore để bookstore năm sau lại bán lại tiếp cho bọn freshman :))

cứ tiếp tục hại nhau như thế thôi :)) tao học lớp first year program mệt vãi à hôm đầu đã fải đọc 7 trang về sociology imagination khó vãi nhưng hay ho phết :D tuần sau oral presentation về my POLITICAL "identity" :(( :((

Bán lại cho bookstore chả được mấy đâu, thà lên Amazon còn hơn mày à.

Chào các bạn 03-06, Bờm đã finally arrive ở Dartmouth để officially end this year class. Vô cùng là yêu Dartmouth because its so freakin beatiful. GOSH:x :x :x :x . các bạn lần lượt cho mình số điện thoại mình gọi nào, free free cmon cmon. Mai đi cái DOC trip đến 4 ngày nên chắc phải sau đấy mới gọi được. Hurray:x :x

Có ai có World is Flat ebook Eng version ko? Biết thế này mình mua sẵn 1 q từ ở nhà cho đỡ tốn.

:(( the world is flat không có bản pdf đẹp ạ? đẹp như the lexus and the olive tree ạ?
Mà ở VN cũng bán ạ? ở đâu thế ạ?

hehe thanx anh Hưng nhé :D

@ Hiếu: ở VN có bản tiếng Việt rùi, em ra hiệu sách nào cũng có. :D

Back
Bên trên