03-06 chọn trường đi!!!

@THắng: compusa, dealsea, newegg, amazon, cnet, slickdeal tùy mày chọn đấy :D

mọi người ơi,học high school cách nào tiết kiệm nhất ạ?tại vì em toàn thấy học bổng college thôi,chả thấy đả động gì hc cả

tiết kiệm nhất là học bổng UWC, ASSIST (Loomis Chaffle, Tuft, Hotchkiss, Shuffield... là diện này nhỉ?)

ngoài ra cần phải có lối sống cần-kiệm-liêm-chính như bạn Nga :D

Em tưởng ASSIST vẫn phải nộp mấy k? chẳng lẽ thế là max? mà anh Long cũng được ASSIST đúng không?

Conncoll năm nay có cái vụ Liberal Arts ji đó do bên Wabash tài trợ, thằng Cộng có tham ja kô :))

:))
Wabash National Study of Liberal Arts Education :)) nghiên cứu xem 1 sinh viên sau 4 năm cày cuốc liberal art education thì sẽ phát triển thế nào :))
sướng nhất là mỗi lần làm assetment lại được 50$ :))

con Nguyệt hôm qua ko gọi nhé :-w làm tao phi như bay từ wal-mart về nhà :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Cộng nói láo nhé! Hôm qua tao gọi 2 lần!!! Mày check điện thoại mày xem missed call đi!!! X( Thằng heo con lại còn mắng tao nữa :(( Tao gọi nhưng êk để msg lại vì kiểu chẳng nhẽ bọn roommate mày bật lại xì xồ tiếng Việt?

@ Trí: T_T Sorry mày hôm qua lúc mày gọi tao đang nói chuyện với mámi rồi điện thoại hết bố nó pin T_T ko gọi lại được.

@ Thắng: Mày dùng thử cnet ý ^^ tao thích shopping bằng cnet nhất. ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
he he,tìm hoài rồi mới biết là ko có.nhưng high school có cần recomment của teachers ko vậy

Hả? Sao lại oạch một bài em Huyền thế này.

*sigh* chán ghê, tiếc tiền nên mua con Acer :p để giành tiền chênh lêch mua máy in ^^

Giờ này mới mua sao :D Mua sách thì cứ gọi là đắt lòi, quyển to thì trăm mỹ kim :D

đến hôm qua hôm kia mới có quyết định chính thức về courses :)).

lên mạng mua thì phải đợi ít nhất 1 tuần -_- mai vào học rồi :-??.

Lên mạng mua cũng chả rẻ hơn là mấy đâu, ship thì lâu mà ko có sách thì làm sao làm assignment được:D

trường tao hay có trò quảng cáo bán sách qua mail :)) thỉnh thoảng cũng được cái rẻ nhưng vẫn có quyển phải mua đắt lòi :((
hehe tao có quyển Econ mua lại của 1 thằng,thằng đấy semester trước nó đăng ký econ,mua sách xong học được 1 tuần nó lại drop nên sách nó mới nguyên mà nó bán có 40$ so với giá bìa 130$ :D

Back
Bên trên