03-06 chọn trường đi!!!

Kkk... thế thì khi nào tao hầu rượu mày không khéo mày say trước tao :)) lúc đấy tha hồ take advantage *evil laugh* Just kidding ^^ kkk nói nghiêm túc tao vốn định kín chuyện đấy sau này làm bed time story cho cháu chắt chút chít chuyện cụ Đùi ngã cây :))

Ai dè anh Hiếu lại gửi trứng cho ác mà nói với mày :)) Nhắc đến gửi trứng cho ác mới nhớ, mày cạo đầu hả? ;;)

uh :)) cho nó refresh :D

hehe tối qua tao đang lang thang từ computer lab về nhà thì gặp 1 ông cùng nhà với Hiếu béo :D tao mới hỏi là anh Hiếu đang làm gì thế,ông kia bảo là "he's talking with a girl..i think so " :))
lúc sau thấy ông ấy lọ mọ mò ra,tao mới hỏi là anh nói chuyện với ai thế,ông ấy bảo là"..with Nguyet...she got drunk and fell from a tree..." :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đùa, mày cũng chưa mua máy tính phải không? ^^ tao đoán chắc hoặc là dùng máy anh HIếu hoặc chạy ra lib (giống tao bây giờ)

Ssibal, anh Hiếu nhá :)) có cần... có cần nói em như thế không!!! :((

=)) đọc bài chị Nguyệt mà thấy tí revelent nào thì chết liền! :p

ôi chị ơi, ngã cây! còn gì vui sướng hơn! :)) lại còn trèo từ tầng ba tụt xuống cái cây nữa 8-}

may quá, năm sau mình ở basement, chả bị rớt đi đâu nữa :mrgreen:

à mà em ở ngay dưới nhà 1 đôi vợ chồng bà giáo newly wed ;;) không biết nửa đêm có chuyện gì hay ho không 8-> :x

Thế thì chắc weekend ra inn :)) chứ ko thì neighborhood làm sao mà ngủ được =))
Đau đầu với việc mua textbook.

lên mạng mà in ebook, tiết kiệm tiền sách :D

hoặc là vào chỗ sách cũ của trường mà xin ấy.

Tiếc là chẳng có ebook cho nhưng sách đấy cơ chứ. Cái nào cũng hơn 1000 trang :))

Thường thì nó đóng các cổng trên 1000. Dùng Ares thì vẫn được đấy tớ nghĩ thế.

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Colgate, Williams, Bowdoin:)) Ko nhớ rõ
Ngu thật tự nhiên gửi Williams, nó ko require TOEFL :((
Nhưng mày ko tính phương án thi lại à :))
Chọn trường thì cứ từ từ, thi cử xong, research rồi mới chọn chứ, chọn sớm làm giề :))

Xời ơi! Birmingham thì sao nhỉ tên tuổi cũng đủ để mọi người hiểu. Nhưng thật sự để chuẩn bị đi du học thì còn phải chọn nhiều. Tôi thấy có một hội thảo Du học Anh nếu đến đó chắc sẽ hiểu thêm nhiều biết đâu lại có sự lựa chọn khác hay thì sao
Đây là link ai có nhu cầu thì :)) :
http://www5.dantri.com.vn/giaoduc-khuyenhoc/duhoc/2006/8/137163.vip

orientation week :)) so funny here :)) toàn là kinh nghiệm về sex :)) chuyện gì sẽ xảy ra nếu 2 bên xxx rồi sau đấy đứa con gái la làng :)) rồi khi bị kiện rape cùng giới các kiểu :)) bó ***** tay T.T
à anh Hưng ơi T.T anh cho em hỏi gấp hồi trước anh mua cái FJ ở trang nào T.T em cần gấp để còn mua T.T hoặc việt long hỏi hộ tao cái T.T

trường mình không nghiêm cấm sex, nhưng nhẹ-nhàng-và-tế-nhị nhắc nhở, đồng thời không tạo điều kiện cho sex :)) đúng là cả trường chả có chỗ quái nào cả :D nhưng đấy là tại chúng nó không nghĩ ra, chứ mấy hôm mưa gió, weekends, thì thư viện không một bóng người :)) nhớ tận dụng các dịp prom, party... nữa nhé ;;)

high school và nhất là boarding school thì nó có mấy hình thức như là boy thì ko được đến girl dorm :)). Đi chơi cũng phải thông báo thì sao mà promote sex được :))
Thắng có laptop rồi còn gì :p

Đỗ Tuấn Tùng đã viết:
Nhưng mày ko tính phương án thi lại à :))
Chọn trường thì cứ từ từ, thi cử xong, research rồi mới chọn chứ, chọn sớm làm giề :))

Xời ơi! Birmingham thì sao nhỉ tên tuổi cũng đủ để mọi người hiểu. Nhưng thật sự để chuẩn bị đi du học thì còn phải chọn nhiều. Tôi thấy có một hội thảo Du học Anh nếu đến đó chắc sẽ hiểu thêm nhiều biết đâu lại có sự lựa chọn khác hay thì sao
Đây là link ai có nhu cầu thì :)) :
http://www5.dantri.com.vn/giaoduc-khuyenhoc/duhoc/2006/8/137163.vip
what the heck this dude is saying :-? 8-}

bạn nào muốn tâm sự thì tối nay 8h ET gọi cho tớ nhé,765-361-7547
đt phòng thôi,kô phải cell đâu :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ cộng ít ra lắp điện thoại rồi hả? :D kkkk tối nay tao gọi cho :D

phù mệt quá.. :)) chả hiểu bọn trường tao nghĩ gì mà ngày nào bọn nó cũng có cớ để phát kẹo + potato chips :)) ăn mệt cả mồm :)) dorm toa cũng có phone nhưng chả ai dùng :D
@ Nam : tớ bỏ máy ở nhà cho mẹ dùng, sang đây mua máy khác :D

Back
Bên trên