03-06 chọn trường đi!!!

Vassar is COOL ;) That used to be my dream school :x Just my 2 cents, Phoebe (Friends series) grad from Vassar ;)

các anh chị ơi cho em hỏi
hôm nay em đi thi SAT em lỡ khoanh tròn mấy cái số thứ tự trong answer sheet
khổ nỗi lúc về bị bạn Khoa dọa là hơi bị... nguy hiểm
liệu có làm sao kô nhỉ :(( ghê quá

hehe em cũng thích Vassar 1 phần vì :x Phoebe học ở đấy :D Mà quên chưa cảm ơn anh VL vì nhắc em ghi địa chỉ = TV. Từ hồi request form chưa thấy mất cái nào :D Thanks a bunch! :p

@ Ngọc: cũng đáng lo đấy :-s Ngọc khoanh có đậm ko? nếu khoanh đậm thì có khi cái máy chấm bài nó tự động ko tính điểm vì cho là trả lời 2 answers :-?

:)) cái clip nhắng vật ạ =))

em first choice Wellesley và Smith (kể ra là đang yêu Smith hơn :">). apply cả Bryn Mawr nữa. 4 trường còn lại thì sao? Radcliffe thì thế nào nhỉ? Vassar em lại không thích lắm, thấy có vẻ hơi ... bitchy :-s chả biết tại sao nữa. chắc tại năm ngoái biểu diễn Sylvia ở Theatre Ensemble, có 2 nhân vật Vassar graduates quái lắm :))

năm nay cùng nhóm theatre với em có 1 đồng chí ED Vassar :x ai cũng vào Vassar năm nay chắc là sẽ gặp đấy. facebook Jillian Rose Barry nhé ;) em này dễ thương nhắm :x

mà bạn Lươn thích Vassar, hỏi xem còn ai muốn tìm hiểu Vassar không? để xem nếu đợt này tớ xuống NY mà đi lại thuận tiện thì đi thăm nốt Vassar cho ^^

uầy thế thì chết thật :(
ờ giả sử như 1 câu em khoanh tròn -> máy chấm kô tính điểm -> em kô có điểm đúng kô ?
em nhớ mang máng như là em chỉ khoanh tròn mấy câu kô làm đc thôi
có câu có khoanh tròn -> hình như làm sai -> yeah kô bị trừ 1/4

nói thế thôi nhưng mà em bắt đầu thấy lo rồi đây
hôm kia đã gửi mail hỏi bọn CB, hay là gọi sang Mẽo nhỉ
trời ơi, có thật là nguy hiểm kô? :((
US His làm bài đã như c rồi lại còn thế này nữa :((

giời ơi, sai thì đã sai rồi, toón tiền gọi lên gọi xuống làm gì. đi uống thuốc an thần và đi ngủ đi!

mà bạn Ngọc hoành tráng thế :eek: US His cơ à :eek: ôi mẹ ôi...

em Nga nên chịu khó tìm hiểu kỹ hơn về các trường trước khi apply đi. 7 sisters bây giờ chỉ còn 5 sisters thôi. Radcliffe merge với Harvard rồi. Vassar went co-ed.

Radcliffe merge với Harvard em có biết. còn Vassar went coed thì no idea. anyway, đằng nào cũng không có ý định apply mấy trường đấy mà?

mà nghe đâu ngày xưa ConColl của KR với Dại cũng là female college? (nghe đâu nhớ :)) đừng ném đá :p). không biết lúc nào sang Penn được để đi college visit nhỉ :) các bạn host mình nhé :x

Vassar College declined an offer to merge with Yale University and was the first member of the Seven Sisters to adopt coeducation, in 1969.
Wikipedia :D

sao dạo này single sex được chuộng thế nhỉ :D

Vì nó đỡ cạnh tranh ấy ạ :)) Yên tâm là bạn KPNam, hay TQ ng` đàn ông giỏi TA nhất Hà Nội... sẽ ko apply Smith :))

không khéo các bạn ý chuyển đổi giới tính cả :-s nói thế chứ single sex cũng không hẳn là ít cạnh tranh hơn đâu :) toàn các selected mà (kiểu như Calculus BC điểm thi AP bao giờ cũng cao, nhưng thực tế người học BC thì toàn selected)

confirmed ý kiến của em Nga :)) đó là lý do từ trước đến 2005 Conn nhận mỗi gái Việt :))

thực ra trường ams hồi trước female applicants đông hơn male mà :-?
hầu như năm nào cũng thế :D

bạn Alex trường em giải thích là: con gái bao giờ cũng tham vọng hơn con trai ^^

bạn Alex là cái bạn đặt gạch Bryn Mawr cho em ấy ;;) :p

Sao Cộng nghe nhu feminist thế :)) *spam* Tóc này là trước vụ haircut kia hả ;;)

Back
Bên trên