03-06 chọn trường đi!!!

đã bảo tao tìm yeti mà

nhắc lại câu hỏi
khoảng ngày nào rời đi woodsbury và NYC

Chỉnh sửa lần cuối:
kế hoạch đi chơi rầm rộ quá :(( chả biết Thanksgiving có gặp được mọi người không? mọi người lên lịch fixed về địa điểm và ngày giờ đi ạ?

p.s: (spam :))): sinh nhật HAO nó đổi cái theme xinh quá :D :x

vừa vào Wellesley. Class of 2010 có (ít nhất) 1 chị Việt Nam. ai?ai?ai?

trên wellesley.edu anh ạ. nó có mục ghi thành phần class of '10 ấy.

advisor của em khuyên dùng mấy trường này:

----------------------------------
Nga,

Here are some initial thoughts...

Sincerely,

Mr. Wales

Middlebury College
Wellesley College
Bates College
Colby College
Bowdoin College
Smith College
Mt. Holyoke College
Wheaton College
Goucher College
Georgetown University
American University
Dickinson College
Skidmore College
Wesleyan University
Trinity College
Connecticut College

California Schools:

The Claremont Consortium:

Pitzer
Scripps
Claremont-McKenna
Pomona
Santa Clara University
--------------------------------

không phải kiểu list em expected, nhưng cũng ok. mọi người cho ý kiến với ạ.

list của advisor mà. với lại Laf của anh ăn chơi lắm :D

có ConnColl với Bates kìa :D

Laf của mình mà ăn chơi ặc ặc 8-} Thế St. Lawrence của e TP thì cứ gọi là :D

đợt này chắc đi Smith :D thứ 7 18/11 em bắt đầu nghỉ, có thể đi cùng một chút Hàn Cuốc cao to đẹp giai học giỏi nhất trường lên Smith ;;) vì vậy hình như nhà mình có 1 chị Smith, không biết chị có host em 1 buổi được không ạ? khoảng buổi chiều em lên, rồi chị đưa em đi school tour vòng vòng, ngắm nghía campus, rồi đến đêm hoặc sáng hôm sau em bò ra train ạ.

chị nó học ở Smith :)) thằng này ED Georgetown, chắc đỗ rồi :-s chú ý học tanh nhất năm nay, điểm cao ngất ngưởng, 2 Independent Study, 2 AP (em Trung Quốc năm ngoái 1 Independent Study, tầm 4 AP gì đấy. năm nay Columbia. được nhận vào tầm Harvard, Yale, Stanford, Princeton...). có vẻ chú HQ năm nay đăng ký thế là hơi rụt rè. nhưng có khi là chú ý thích Georgetown thật :D

năm sau có em Việt Nam nhớ, 2 Independent Study 4 AP nhớ, ED Wellesley hoặc Smith nhớ... :"> :)) viễn cảnh thật là... =))

rồi trượt vỏ chuối sạch thì đẹp mặt!

à, năm nay Hilary mà trúng cử, khả năng ED Wellesley tăng cao. nếu không, sẽ consider Smith một cách nghiêm túc hơn nữa (vốn dĩ đã rất rất nghiêm túc rồi!) vì Smith nghe nói có housing plan ngon lắm! :)) để đi thăm trường :x

chị nào nhà mình đang học Smith thế ạ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Nga thăm Smith xong thì lên buôn tí chuyện nhờ :D Cho tớ bon chen :D:D:D :x Smith lắm í :p

ôi thế này chắc phải làm một tour :)) chị Thanh vừa reply em rồi :x yêu chị Thanh thế :*

nhà mình có ai học Skidmore không nhỉ?

Back
Bên trên