♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Nói đến cô dạy Lý mà mình lại nhớ đến cô Tú Vân.
Trời ơi , sao mà ngày xưa lớp mình toàn cô dạy tự nhiên siêu sao.

Gớm, bạn Nhi thích cô TA vì bạn í pờ zồ TA. Cả giờ anh ngồi nghe bạn í bắn tỉa, mà tớ cứ hoa mắt chóng mặt :shock: 8-} 8-} 8-}

Nói thật là trong các giáo viên bộ môn của lớp văn năm nay, người làm tớ chết mê chết mêt là cô Đinh Hạnh Quyên dạy CD (cô dân chuyên văn có khác dùng từ rất chi là hoa mỹ:razz: ), cô Tú Oanh dạy văn nữa (thích nhất cô đấy:love1: , nhưg mà cô lên trầm xuống bổng vừa thôi, để bọn e còn nghe với, có bạn ngồi đầu còn chả nghe thấy cô đọc cái jì mà:confused: %-( )

mình ko ưa cách dạy của các cô :
:!: Cô LÝ: ko tạo hứng thú cho học sinh.Trình độ chuyên môn cao nhưg phương pháp dạy của cô làm học sinh chán chả bùn học.:mad:
:!: Cô Toán (lùn= mình hay sao í, thấy cô với bảng khó khăn): cô này trình độ bắn tỉa siêu tốc, làm các bạn chết như ngả rạ. Lúc cô giảng ai nghe kĩ thỳ còn hiểu được, còn lúc cô chữa bài tập thỳ thôi rồi học sinh cứ thế mà tròn mắt ngơ ngác nhìn nhau. => Ko đi học thêm là ko xong với cô:shock: :evil:
:!: Địa : Ko phải cô Thiên Ngan, nhầm Thiên Nga nên trình độ ko thể sánh bằng nhưng mà môn Địa dù sao học SGK cũng đc. Nhưng cồn Môn lý môn Toán mà ko hỉu thỳ xác định/:evil:
:!: Hóa: Cô này trẻ, mặt mũi ngố tàu trông hay hay (chắc đáng tuổi chị mình). Nhìn cô mà muốn véo má cô wá :roflmao:

Chỉnh sửa lần cuối:
haha, bạn Phương nhận xét hay thiệt
@Nhi: cậu giỏi TA quá ha, công nhận giờ anh bạn nè bắn tỉa khía thiệt, nè cậu đi học lò nào thế?

Gớm, bạn Nhi thích cô TA vì bạn í pờ zồ TA. Cả giờ anh ngồi nghe bạn í bắn tỉa, mà tớ cứ hoa mắt chóng mặt :shock: 8-} 8-} 8-}

Nói thật là trong các giáo viên bộ môn của lớp văn năm nay, người làm tớ chết mê chết mêt là cô Đinh Hạnh Quyên dạy CD (cô dân chuyên văn có khác dùng từ rất chi là hoa mỹ:razz: ), cô Tú Oanh dạy văn nữa (thích nhất cô đấy:love1: , nhưg mà cô lên trầm xuống bổng vừa thôi, để bọn e còn nghe với, có bạn ngồi đầu còn chả nghe thấy cô đọc cái jì mà:confused: %-( )

:!: Cô LÝ: ko tạo hứng thú cho học sinh.Trình độ chuyên môn cao nhưg phương pháp dạy của cô làm học sinh chán chả bùn học.:mad:
:!: Cô Toán (lùn= mình hay sao í, thấy cô với bảng khó khăn): cô này trình độ bắn tỉa siêu tốc, làm các bạn chết như ngả rạ. Lúc cô giảng ai nghe kĩ thỳ còn hiểu được, còn lúc cô chữa bài tập thỳ thôi rồi học sinh cứ thế mà tròn mắt ngơ ngác nhìn nhau. => Ko đi học thêm là ko xong với cô:shock: :evil:
:!: Địa : Ko phải cô Thiên Ngan, nhầm Thiên Nga nên trình độ ko thể sánh bằng nhưng mà môn Địa dù sao học SGK cũng đc. Nhưng cồn Môn lý môn Toán mà ko hỉu thỳ xác định/:evil:
:!: Hóa: Cô này trẻ, mặt mũi ngố tàu trông hay hay (chắc đáng tuổi chị mình). Nhìn cô mà muốn véo má cô wá :roflmao:

lớp em ai dạy lý vậy

em chả nhớ tên, nghe giọng nói 100% ko phải dân Hà Nội. Cô trẻ, 25 tuổi, dáng cao, người mảnh khảnh, dạy nhàm toàn theo sách giáo khoa. Em sẽ hỏi lại tên. Hix chỉ những cô nào dạy hay e mới nhớ tên thôi

hình như là cô An...cái cô tóc dài qua cả đít ý ạ , tóc dầy nữa, tết tóc...nhìn quả tóc cô nóng bức lắm..:)) hơn cả tóc mìh :))..nên là vì thế cô hay bị ướt áo do mồ hôi :(

cô dạy nhiệt tình lắm nhưng mà cách dạy cứ kiểu gì ý..:-??..nói chung Toán Lí Hóa học chả hiểu gì cả :))

có bạn nào có đĩa cài win ko :?
cho mình mượn với :D

Mà sao con trai lớp mình ít lên thế có mỗi bạn Đức là chăm chỉ nhất :D

hình như là cô An...cái cô tóc dài qua cả đít ý ạ , tóc dầy nữa, tết tóc...nhìn quả tóc cô nóng bức lắm..:)) hơn cả tóc mìh :))..nên là vì thế cô hay bị ướt áo do mồ hôi :(

cô dạy nhiệt tình lắm nhưng mà cách dạy cứ kiểu gì ý..:-??..nói chung Toán Lí Hóa học chả hiểu gì cả :))

Đúng rồi đúng cô An, cô dạy Lý lớp tôi mà :D Công nhận cô nhiệt tình nhưng cách dạy không được hay lắm :|

híc, khổ thân cô, nhiệt tình thiệt nhưng tuổi trẻ mà tài...ko cao nên đành bó tay với cái lớp văn ngu tự nhiên!!!
Nói thế thui chứ cũng cố mà học mọi người ah. Dù sao cô ý cũng dạy lớp mình và cũng rất nhiệt tình mà, haizzz, tớ ngu lí nhất trần đời,hum nào có tiết lý là y như rằng chán đời, về nhà đâm đầu đọc lại bài mà chả hỉu cái mô tê gì hết, ko bít bao h mới đc đổi đời đây

Chỉnh sửa lần cuối:
hix hix, cô Hạnh bảo cô dậy rất hợp lớp văn, năm ngoái dậy 10V nên năm nay mới xin dậy 10V tiếp :-<. Cô dậy cứ ào ào làm mình 8-} .
Các bạn thấy cô An dậy Lý thế nào? TÌnh hình là tớ xác định rồi vì tớ đã cố gắng tập trung nhưng cuối cùng thì Lý tớ vẫn chả hiểu j` cả :((
Tớ thích cô TA :x

tình hình là tớ cũng giống bạn Nhi, hĩ8-} Trong giờ cứ gọi là ngáp sái quai hàm ra ýi-) ....Chả hỉu gì hết ý...Sao đời mình lại lận đận với mấy môn tư nhiên thế nhi?:-??
Đồng ý vs ý kiến bạn Nhi là cô TA rất đáng iu:D ;))

ừa ừa, công nhận giờ TA bạn Nhi cứ gọi là....bạn ý cái gì cũng TA,:-ss
Mà tớ thấy cô Hóa dạy có vẻ sôi nổi phết, nhưng đời tớ hem có duyên với TOÁN LÝ HÓA hay sao ý...hix:( :|

Ôi cô Ta lớp văn là ai? :D Lý hoá lớp tớ cũng gv trẻ :D Cô hoá lớp cậu có fải cô Vân anh k?

Tình hình là rất tình hình :angry: . Chúng ta ko thể theo truyền thống ngu tư nhiên này mãi đc. Cần phải phá bỏ định kiến gắn với lớp văn từ trc' đến giờ.

Nhưng mà ai sẽ là người tiên phong đây ? :?: :?: Hix hix:((

tớ ko ngu HóA, Nhưng cô Hóa dạy nhàm quá. Toán cũng vậy:sleeping: :sleeping: ... Còn môn lý thỳ từ trc' đến giờ vẫn ngu bẩm sinh rồi + cô dạy chán => ko còn thiết tha gì môn lý nữa! :nono: :nono:

Việc quan trọng hàng đầu của hs lớp văn là phải vượt lên định kiến của xã hôi, phá vỡ mọi rào kản để chứng tỏ bản thân ko hề thua kém 1 hs lớp tự nhiên\:d/ B-)

tớ cũng ngu tự nhiên.Trong ba môn toán, lí ,hóa thì tớ ngu LÝ nhất, toán và hóa khá cân nhau về mặt dốt. Tuy nhiên tư duy toán có khá hơn đôi chút(nhưng bài nào nâng cao lên là chả hỉu j luôn:()Hóa thì tớ khá thik nhưng cô dạy chán quá, ko đỡ đc.Nghe nói cô này còn điệu nữa.

Chào các bạn:">
cô An dậy lý lớp mình các bạn ạ :"> . Mình iêu cả cô QUyên GDCD nữa :x:x:x Chuyên Văn có khác , các nói của cô đầy ấn tượng :->
@ bạn Phương: mình k học lò nào đâu bạn ạ :"> năm lớp 9 đi học thêm ti tí ở nhà cô để rèn cái vỗn ngữ pháp ngu ngu, học 1 khóá ở trung tâm Oxford thầy Craig dậy :x . Ngữ pháp mình ngu lắm bạn ơi :-<

hôm nay kgiảng đứg cạnh lớp văn, các bạn nữ lớp văn nhìn rất xinh :-x.

Lớp văn đc mấy bạn nam =))

Nói thật là trong các giáo viên bộ môn của lớp văn năm nay, người làm tớ chết mê chết mêt là cô Đinh Hạnh Quyên dạy CD (cô dân chuyên văn có khác dùng từ rất chi là hoa mỹ:razz: ),
[/COLOR]

Tưởng tên cô là Ninh Hạnh Quyên chứ hả lùn :-w

Xin lỗi bạn Đức tớ nhầm. Cô CD lớp mình tên là Ninh Hạnh Quyên, Ko phải họ Đinh

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên