♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

ko thì còn thế nào nữa :))
p/s: 4 năm thôi :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) lớp Toán 1 chắc toàn con trai à :))..m` có là hot boy ko ;))
mà An Trag cũg học ams đấy..H2.

đang định lon ton vào làm quen, đã đông thế này rồi cơ à :))

Hôm qua bạn Nhi commentcho cái topic "NhẬn xét thẳng thắn về girl Ams" thấy hay lắm! Mình quyết định thôi ko làm trò nhảm nhí nữa. Thay vì kêu ca này nọ về nhan sắc của mình thì hãy cố gắng tìm ra nét xinh nhất của mình. cái xinh ko phải ở khuôn mặt, hình thức mà là cái xinh được góp nhặt trong 1 khoảng thời gian, đủ để mình hiểu và làm chủ được nó/

=)) Bạn Phương £ của tớ hôm qua làm topic nhận xét gì gì đấy, viết, à quên gõ hay thế, mình đọc ngất ngây con gà tây luôn
=))
Việc gì mà cứ phải thế hở cậu :));)) Cậu cứ tếu táo như bây giờ là xinh lắm rồi =))

Hum nay bạn Phương có vấn đề nè...suốt 4 năm học cùng bạn ý ma chưa bao giờ được nghe những câu như thía, "cảm động" ghê gơm í. :)). trở lại thực tại đi Phương ui...:)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thỳ tớ trở lại thực tại đêy rùi nè. Mọi người ko phải lo cho tớ. Tớ tự bít cách thấy mình đẹp. :)). Thực ra thì như bây giờ cũng ổn mà, Mọi người chưa chê mình thỳ thôi, Đằng này mình lại tự làm khổ mình. Thế mới nói: " Phụ nữ là một loài sinh vật phức tạp"/.

----------

Tớ tự hào là một mem lớp Văn 10 văn FIGHTING

đây! Lớp trưởng lớp 10 Văn đây! :D
Vì tớ thường xuyên gặp trục trặc trong khoản Đăng nhập nên bây giờ mới vào được! :D
Chào các bạn Chuyên 1, 2 của trường mình nha!
Nice 2 see and meet all of u!! :X LOL! :))

í í bạn khỉ xù kìa.... màn chào hỏi "hoành tá tràng" (hoành tráng ý) ghê..."đây! Lớp trưởng lớp 10 Văn đây! ":)

topic sôi nổi gớm!... thế mà ai còn kêu nghèo nàn. Đã bảo là phải từ từ rồi mà :))

----------

Hôm nay ngày đẹp tháng tốt tớ ngồi nhắn tin cho thằng hàng xóm, bị nó chửi là điên

----------

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} Hôm nay ngày đẹp tháng tốt tớ ngồi nhắn tin cho thằng hàng xóm, bị nó chửi là điên

topic sôi nổi gớm!... thế mà ai còn kêu nghèo nàn. Đã bảo là phải từ từ rồi mà :))

----------

Hôm nay ngày đẹp tháng tốt tớ ngồi nhắn tin cho thằng hàng xóm, bị nó chửi là điên

----------

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} Hôm nay ngày đẹp tháng tốt tớ ngồi nhắn tin cho thằng hàng xóm, bị nó chửi là điên

Thì nhờ có góp ý của tớ nên topic mới đông vui chứ;;) ;))
mà ngày đẹp tháng tốt ngồi nhắn tin cho thằng hàng xóm thì Phương điên thật:D

Hay bây giờ mình bàn luận về 1 chủ đề nào đó hót hót tý đi cho đỡ nhàm . Mình có 1 chủ đề là: Suy nghĩ, đánh giá, bình luận về cô Oanh Tấm (Cô Tú Oanh) nhà mình

Mình tiên phong trước nha, Cô nhà mình cũng xinh, da dẻ trắng trẻo nuột nà, bị cái hơi béo và giọng nói thì "Hoa cười ngọc thốt choe chóe " quá mức, n`lúc cô lên trầm xuống bổng mình chả nghê được cái gì cả, cứ thế mà đoán già đoán non. Cô được cái hồn nhiên yêu đời (Con gái cô cũng hồn nhiên yêu đời giống mẹ), tấm lí và ko áp đặt học sinh. Các bạn , bạn nào có zai thì cứ vác zai về đề cô xem mặt đã rồi hẵng yêu nhóe.

Nhưng mà kể ra cũng bùn cười, ko ngờ cô Oanh yêu văn thơ lại có một thời học sinh vô cùng máu lửa, dám chốn sang tận lớp Toán chuyên học lỏm, và nếu ko phải con mụ công dân (Trường sư phạm của cô) khinh người Hà Nội bọn mình thì chắc chắn giờ này cô đãg là 1 bà việt kiều bắn tiếng tây xì xà xì xồ rồi :)) (Từ ngày ấy đến bây h chắc phải hơn 15 năm).

Thế mới biết cuộc sống luôn bất ngờ!

Dù thế nào bọn em cũng luôn ủng hộ cô. 10 Văn Phai-tinh

chào các em 10V :d ,topic của các em thế này là sôi nổi rồi còn gì,ko tin vào topic lớp anh thì biết

một tuần đi học lớp các em đã có sự kiện gì xảy ra chưa? thầy cô các bộ môn thế nào rồi ?

ui, lâu lắm rùi mới vào topic lớp mình. Hay ghê ta, mọi người bàn tán sôi nổi vậy.Ah, đang có vụ đi học TOEFL IBT thầy mạnh đó, mọi người vào đó coi thử có j đi cùng tớ luôn nha!!!

chào các em 10V :d ,topic của các em thế này là sôi nổi rồi còn gì,ko tin vào topic lớp anh thì biết

một tuần đi học lớp các em đã có sự kiện gì xảy ra chưa? thầy cô các bộ môn thế nào rồi ?

1 tuần đi học của bọn em rất bình yên ạ , các bạn làm quen thật nhanh và phát hiện ra hớn 2/3 lớp ghét văn8-} ( em phục các bạn í quá, ghét mà vẫn đỗ chuyên văn 8-> )
lớp em tòan học các cô thôi ạ, cô Quyên GDCD rất là thú vị 8->

Chào các bạn lớp Văn !!!
Nghe nói lớp Văn có nhiều bạn xinh lắm mà tớ chả quen bạn nào 8-}

Back
Bên trên