♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Nghe HMjh bảo lớp 10V có e zaj tự tjn pót ảnh lên Hao, thjệt là chuếnh :D
E Đức kjh nhẩy, chém jó ngữ fáp nước nhà đâu ra đấy, chẳg bù cho a mày đến ẩn dụ vớj hoán dụ cũg ko fân bjệt dc :-<
Các cụ nói, Trường Gjag sóg sau xô sóg trước, quả ko saj...
Nhưg đã là sôg sâu, cũg nên bjết im lặg một chút...

Lâu lắm mới thấy Long lên post bài =) Em Đức hot quá :-j
Nói chung là chị have no idea, 2p của các em muốn nói j anh chị k tham gia đc. Miễn là làm sao k ai chê cười khối văn được.
@Log: Sao dạo này bạn lạj chuyển sag vjết xj`-tin như thế này?
Chị cũng đang chờ đôi ba câu chuyện của các em :-j
@Long CE: Chị Na đang bị bỏng 16% em ạ. Chắc phải ở nhà cả tháng, bị ngã vào nước sôi nên bây h nude nằm nhà :(

Bạn vô tư lắm hả? :))
Vậy bạn bày thử cách tìm hiểu đi?=))

bạn học khối sáng hay chiều nhỉ :-/ nếu khối sáng thì bạn sang lớp mình hỏi thăm hoặc mình sang lớp bạn hỏi thăm :))
còn khối chiều thì hiện tại chiều thứ 3 mình có thể dục ta có thể làm quen :))

bạn Nhi hôm nay bơ mình :-<

sorry bạn Thư :"> lúc đầu kiểu nhìn thấy rồi nhưng nghi là bạn đang đi tìm kiếm ai í thế là mình ngại sợ chào bạn ko để ý :"> hị hị mà lúc đó đang đi kiếm ai vậy ;;)

@ bạn Dung: mai lớp mình 2t Thể dục và 1t Lý 8->

@ cả lớp : cô GDCD của chình mình hay nhỉ8-}

chắc lại chuyện "bố đảng viên đây" rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
ồ không ạ :"> ... chuyện bằng lăng tím và chuyện tại sao cô lại thành giáo viên GDCD :">

sorry bạn Thư :"> lúc đầu kiểu nhìn thấy rồi nhưng nghi là bạn đang đi tìm kiếm ai í thế là mình ngại sợ chào bạn ko để ý :"> hị hị mà lúc đó đang đi kiếm ai vậy ;;)

thôi bơ thì nói thẳng ra đi :-<
hôm nay linh p1 với bạn gì gì hôm đi off cũng bơ tớ :-< nản

à, lúc đấy tớ sang bên a1 chơi với các bạn thân yêu của tớ, ko để ý giờ giấc và sau đó vào lớp khi các bạn đang ngồi chép bài =))

ồ không ạ :"> ... chuyện bằng lăng tím và chuyện tại sao cô lại thành giáo viên GDCD :">

các bạn lớp văn sướng nhỉ.năm ngoái mình cũng đc học cô,nghe cô kể chuyện hay vãi.chả bù cho năm nay,lý 1 học thầy Tâm,chưa j đã duy vật vs duy tâm,loạn hết cả đầu:(

ak qên,cho tớ chào các bạn lớp văn nhá:D

các bạn lớp văn sướng nhỉ.năm ngoái mình cũng đc học cô,nghe cô kể chuyện hay vãi.chả bù cho năm nay,lý 1 học thầy Tâm,chưa j đã duy vật vs duy tâm,loạn hết cả đầu:(

ak qên,cho tớ chào các bạn lớp văn nhá:D

thằng kia, sao tao đi đâu mày cũng đi theo thế :))

:-w ăn nói cho cẩn thận nha.:-@ chính tao bảo mày vào đây chào hỏi các bạn lớp văn mà.:D

à quên mày nhắc tao mới nhớ.
Tớ chào các bạn lớp văn :D . Chúc các ấy năm nay được nghe cô quyên kể nhiều chuyện hay. Mình vẫn ấn tượng nhất chuyện lên sân thượng tỏ tình :)):))

à quên mày nhắc tao mới nhớ.
Tớ chào các bạn lớp văn :D . Chúc các ấy năm nay được nghe cô quyên kể nhiều chuyện hay. Mình vẫn ấn tượng nhất chuyện lên sân thượng tỏ tình :)):))

lại cái chuyện "yêu ko thỳ bảo" ak =)).thôi ko nói nữa ko các bạn lại háo hức.cứ từ từ rồi sẽ thấm :D.
tớ lượn đây:-h

Hi hi vào đây chào các bạn Văn 09-12 ... Mình chỉ hỏi đúng 1 câu thôi : Các bạn học sáng hay học chiều :D :D :D

Back
Bên trên