♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

à thì í tôi là số nam năm nay gấp 3 lần số nam năm ngoái thì là sự thật rồi ko cần bàn cãi gì đâu.Nhưng ai biểu ông cho từ "chống chọi" vào chứ ? >:p tôi chả việc gì phải chống chọi với ai cả,mà cũng chẳng ai cần chống chọi tôi,ở lớp tôi thì tôi chơi với các bạn vô tư thôi chứ có gì đâu

anh Việt anh là boys duy nhất of 11 Văn ý ạ??? %-( :-?? phục anh thật:D

VA trông lêu hêu thế thôi mà cân hết 37 b nữ đấy các e nhỏ năm nay ráng học tập nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
;)) Anh Việt Anh vừa thấp vừa lùn thật ạ ? Nghe anh Trung nói anh ấy đứng trong hàng không ai nhìn thấy ;)) :))=))

P/s :
=)) tôi biết rồi,ông thì có í gì mà nói chứ
mà vào topic lớp tôi giao lưu tí chứ nhỉ,trả lại đất cho các em nào
Anh Việt Anh viết chữ "í" phải là "ý" mới đúng :-<;))

Chỉnh sửa lần cuối:
;)) Anh Việt Anh vừa thấp vừa lùn thật ạ ? Nghe anh Trung nói anh ấy đứng trong hàng không ai nhìn thấy ;)) :))=))

P/s :

Anh Việt Anh viết chữ "í" phải là "ý" mới đúng :-<;))

vừa thấp vừa lùn là j hả em :))

anh Việt Anh lớp chị cũng ko thấp đâu em ạ, chắc cũng 1m72 j đó :-j anh í toàn đứng cuối mà lớp chị thường chỉ thik xếp 1 hàng dài nên làm sao mà nhìn thấy đc :))

còn chữ "í" là bọn chị tòan viết đùa nhau kiểu thế í mà :))

ah hình như hôm tập trung đầu tiên chị thấy em rồi :x mặc áo đồng fục Hoàng Liệt đúng ko :>

Anh Đức: hơ,chuyện từ mấy page trc rồi tự dưng em lôi ra làm gì ko biết ? mà anh thấy cái kiểu em bắt lỗi chính tả anh như thế rất là vớ vẩn đấy

em post ảnh em lên đi để anh còn nhận chính xác mặt mũi em cái.Anh chỉ sợ nhầm 3 em Đức Bình,Tuấn Nghĩa với Anh Đức thì chết dở

Ơ thế anh Trung chém zó à :)) Bảo " Anh VA đứng giữa lớp Văn không ai nhận ra nổi " :|:|:|:|
Xời, làm gì mà nhầm. Bình thì to béo, Nghĩa thì hơi còm còm, cao cao. Còn thằng nào trơ ra không như thế thì là em. À, em còn đeo kính nữa ;))
Ờ, ảnh em đây :

( Ai thì mọi người biết rồi đấy :-< . Xung quanh là cô giáo với đội tuyển văn trường em ;)) )
P/s : chẳng qua là em không thích viết sai chính tả thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn ơi cho mình hỏi: tại sao gọi đã gọi là chị lại còn phải gọi là chị gái, chẳng lẽ còn có chị trai sao.
Xác định các thành phần câu của câu sau hộ: Chồng gì anh, vợ gì tôi.

hi everybody
chị 12 văn nhé. ngày đẹp trời sang la liếm các em tí, xem mấy nhỏ năm nay thế nào. :D

3 zai là như lớp chị hôi lớp 10,. h rụng đi còn dúng 1 bé thôi :D

có lời khen em Đức - khá xinh zai ;))

Xời, làm gì mà nhầm. Bình thì to béo, Nghĩa thì hơi còm còm, cao cao. Còn thằng nào trơ ra không như thế thì là em. À, em còn đeo kính nữa ;))
Ơ bạn Bình to béo á :O:O:O Bạn Đức có nhầm k vậy =)))))))))))

Chỉnh sửa lần cuối:
:| Ko hiểu các bạn làm kiểu gì mà học đc. chuyên văn
Điểm tổng kết văn mình =)) 6.5 =)) cố lắm rồi đấy =))

bố ông Trung =)) tìm hàng xóm à

à à e Đức này hôm trc có qua lớp 10V rồi đứg chỗ hành lang cách anh có mấy mét mà ko chào hỏi gì chứ à,anh nhớ rồi.thế mà anh cứ tưởng đó là Bình hay Nghĩa vì hai chú đấy còn chưa biết anh.

các bạn 10V đâu rồi :"> cho tớ hỏi là lớp mình học phòng bao nhiêu nhỉ :"> ... có phải phòng 202 hôm tập trung ko :-?

Các bạn ơi cho mình hỏi: tại sao gọi đã gọi là chị lại còn phải gọi là chị gái, chẳng lẽ còn có chị trai sao.
Xác định các thành phần câu của câu sau hộ: Chồng gì anh, vợ gì tôi.

Mấy câu của ông Trực đúng ko :))

Bạn Đức hình như giải nhất văn TP nhể, hâm mộ quá, tớ đc có 3 :( Còn bạn Bình đã quẩy tớ suốt 4 năm cấp 2 nên có thể khẳng định là bạn ý rất hay ho =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Nghĩa chắc là đệ tử ruột của Việt Anh :)) Dáng người giống giống ;))

hình như gió của lớp văn bị mod Sơn dập hết rồi thì phải :))

Sơn: Một là mình đâu có đập nhiều :"> Hai là bài của bác Ngọc cũng tính là "gió" đấy, cẩn thận >:) Nhìn thấy thẻ đỏ bao giờ chưa >:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ặc >.< nhìn lại em Ngọc học H1 buổi sáng =.= tụt cả cảm xúc =)) t?g lớp Văn đang định lên coi =))

Back
Bên trên