♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Bảo Trung:ông thích to còi hả =)) vào topic L2 08-11 đi,để Lộc chém chết cm ông đi,ko nói nhiều:-l
mà đây là topic của các em lớp Văn 09-12,ông muốn giao lưu gì thì giao lưu chứ đừng spam ngoài chủ đề nữa nhé >:p

Đúng là lớp Văn ;)) Ban đầu mặc dù ít mems nhưng bao h cũng phóng như bay ;)) Thời gian trôi qua thì chìm dần chìm dần :(
Qa chào các em lớp Văn 09-12 cái nờ :x

Bây h mới có thời gian qua chào các em :)
Chúc các em 1 năm học mới tuyệt vời!
Chắc chúng mình sẽ có cơ hội giao lưu.
Cũng chưa thấy em nào sang 0710 với 0811 chào các anh chị :(

Hê hê chào các em :-h Chị là Mata già nua :)) Chào mừng các em đến lớp Văn :x Bây h mới vào đc cái topic này, hơi muộn tí nhỉ :D

Thấy các em lập topic rồi chào hỏi rồi khen bạn này bạn kia tự dưng nhớ hồi bọn chị lớp 10 quá í :( Thế mà vèo cái đã 2 năm rồi đấy 8-|

Mà lớp mình năm nay mấy giai :x Lớp chị hồi đầu có 3 anh, rồi mỗi năm rụng mất 1 anh... :( Lớp có nếp có tẻ mới vui em ạ ^^ Ơ mà các em có ảnh ọt j up đi tò mò quá :x hi vọng các chị các em sớm gặp nhau he he ^^

@ ss Phương Anh: signature của chị ấn tượng ah nha :x hình như nó được trích dẫn từ một cuốn tiểu thuyết nào đó phải không chị? :)

@ anh Bách : em học lớp H thằng ku Thành suốt ngày kể về anh ý mà :)) thấy bảo hôm trc' đã thua bọn anh thảm hại ;))

à ko chỉ bọn dân đá bóng mới bít thôi anh ạ thực ra hồi lớp 8 em cũng chưa bít anh Bách ;))

hihi ;)) :)) =))Hok bik về anh thế là tốt (đỡ bị lộ scaldal cấp 2 =)) :"> )
Em có ảnh hok nhỉ để anh nhận mặt cái nào ^^
Quỳnh Anh : em có phải em trêu anh mặt vênh như tờ 500 đồng hok nhỉ :-w

chào các em lớp văn
thế là năm nay lớp văn hơn lớp văn năm ngoái về khoản con trai rồi

:)) em ko có ảnh tận mặt anh thông cảm
bạn QA chưa đổi pofile à

=)) Lộc nói thế bt,ai gọi là đóng đâu hả Bách
thì đúng là các em năm nay gấp lớp tôi 3 lần về số zai mà
mà Lộc cẩn thận,tôi gọi Trung ra úp chết cm ông đấy.>:p Trung bt,ko gấu lắm đâu nhưng nghe nói có thằng em là dân giang hồ chuyên đi đâm thuê chém mướn hổ báo lắm đấy,ông cứ cẩn thận >:/

hình như topic của lớp các em năm nay giống bọn anh năm ngoái quá,chả thấy mem lớp Văn 09-12 đâu toàn các anh chị nhảy vào giao lưu với nhau

mà Bách với em Ngọc đang giao lưu với nhau trên đất Văn đấy,vui nhỉ ?

Thật là triết lý :-j
Ngọc : thế để 25 anh qua lớp em nha ;)) Nhớ ra cho nhanh đừng để con gái ra anh ngại :">

Back
Bên trên