♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

À, tớ nhầm. Đấy là thứ hai :))
Thứ ba này : 2 Toán - Lý - 2 Văn :-<

(học giỏi, ga lăng đẹp zai, hào hoa,phong nhã ,...cái j`em cũng có cả nhưng chỉ có đúng 1 điểm là em có cái tật hay chém gió mong mọi ng`thông cảm )
:))hay nhỉ, thế là học giỏi, ga lăng, đẹp zai, hào hoa, phong nhã... cũng là chém gió hử?:))

(học giỏi, ga lăng đẹp zai, hào hoa,phong nhã ,...cái j`em cũng có cả nhưng chỉ có đúng 1 điểm là em có cái tật hay chém gió mong mọi ng`thông cảm )
:))hay nhỉ, thế là học giỏi, ga lăng, đẹp zai, hào hoa, phong nhã... cũng là chém gió hử?:))

cái này phải tự tìm hiểu bạn à :))

cái này phải tự tìm hiểu bạn à :))
:))
chém jo 100.89% bạn à

----------

Cô Tú Oanh CN lớp Văn à... ko chừng cô dạy cả Văn lẫn Lí;))
ava của Nhi đặc biệt quá:S

Hai thằng lớp Văn kia chưa onl à :-w

Mình bơ vơ -.-

bạn Đức huy động 2 bạn í lên đi :-< 2 bạn í có vẻ ít nói quá :-<

xin chào các em văn 09 - 12 :-h

ôi lớp mình có 3 bạn nam cơ nhé :x sướng ghê :x

hi hi hn vào đc box 09-12 rùi
Chào các em lớp văn khoá 09-12

Anh Đức:lớp anh học sáng rùi,kể cũng hơi chán là ko cùng buổi với các em nhưng yên tâm,cùng một khối chuyên thì còn nhiều cơ hội để gặp nhau lắm mà

mà 3 em nam thì sứong hơn hăn anh rùi nhé,mấy em nhiệt tình rủ 2 em kia nữa lên chào hỏi cho mọi người biết danh tính đi nhé

-.- Học sáng kia à :-<
Lớp mình thì lại học chiều =)) ( có thêm thời gian ngủ nướng )

e Quý:đào hoa cái gì chứ em,anh bt như bao bạn nam khác thôi mà

Trung: ông thôi ngay cho tôi cái trò đá đểu đi >:p mà chán một nỗi khoá anh em thì ko cho L2 cạnh lớp văn để cho tôi còn đc tiện đường quậy chứ !

theo sơ đồ ở tiền sảnh thì năm nay các em 10 V sẽ cạnh lớp 10 L2,hi vọng các em nam lớp Văn sẽ tiếp tục có chỗ mà "quậy tưng bừng " giống anh năm ngoái
=)) =)) =))

Back
Bên trên