♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Ko phải là khệnh, mà đó là công lao đóng góp của ta chứ :)). Được + 3 lần là lên dc 20 :D

Thôi. Bí mật. Ko nói. Cía này từ năm 2005 rồi :)) Sau mấy vụ + điểm đó ta lặn đến bây giờ mới tái xuất :-j

Cảm ơn các bạn đã tích cực spam mà topic lớp mình đã lên Page 18 :"> :"> :">

Page 18 gì? Tớ thấy có page 4 :D

Vào năm học cố gắng rủ thêm các bạn lên nhé. Không topic này phí đấy

À :)) Nghĩ ra lâu rồi. Nhưng mà chưa muốn lập. P1 mới có 1 bạn khác nữa biết HAO. Phải đông đông cơ thì tớ mới lập, ko thì nó thành hồ câu à :))

Ờ ờ. Kệ cậu :)) Chả có may mắn hay hẩm hiu đâu :)) Hiểu gì cũng thành hồ câu thôi :-j Cái đó tớ rõ mà :))

À :)) Nghĩ ra lâu rồi. Nhưng mà chưa muốn lập. P1 mới có 1 bạn khác nữa biết HAO. Phải đông đông cơ thì tớ mới lập, ko thì nó thành hồ câu à :))
Mốt topic h là để mâý trang đâù hồ câu rôì mới cô đặc dần mà:D
Cứ lập đi Quý, cho mọi ng vào làm quen

----------

Tình hình là có 1 bạn zai lớp văn nữa trên hao (Trần Anh Đức hay j đấy :s) Rất xl các bạn lớp văn vì thôg tin k chíh xác :-< Chắc là e í nhầm. Tớ sẽ hỏi lại sau. Sr các ấy :(
Anh Đức j nhỉ :S Chẳng lẽ là bạn Đức bị xem xét loại trừ topic á?

híc, sao các bạn spam khủng thế, chưa j đã mười mấy trang rùi, chả thấy tăm hơi mem văn đâu hay các thứ về văn, toàn buôn ko ah?

sao ko thấy lớp văn đâu nhỉ. Hình như có mỗi 4 người thôi. Các mem lớp văn vào nhanh đi. :D

----------

----------

Có mem là Phạm Nguyên Long, có phải bạn học A3 Ngô Sĩ Liên không vậy?:D

----------

1 bạn H2 nữa kính chào các bạn nữ Văn ;) nghe nói mấy bạn lớp Văn xinh+ ngoan+ hiền. Khì khì cho mình làm quen

bạn Ếch xanh mạnh dạn thế. :)) Nghe bạn giới thiệu thì hay nhưng không biết thực hư thế nào?:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho mình hỏi thăm tình hình hôm nay các bạn tập trung thế nào?
Cả lớp có đến đông đủ ko?
Nghe nói cả lớp có mỗi 3 boys:|

3 boys là quá nhiều bạn ạ =)) .. có năm còn k có cơ mà :">
nói chung hôm nay tập trung lớp cũng chưa quen nhau lắm :( thế lớp bạn Quang thế nào:). Cô chủ nhiệm lớp tớ bảo lớp Văn và Lý có truyền thống thân với nhau lắm \:d/

Back
Bên trên