♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Thì ai chả biết là bạn bè :-j Nhưng mà hơi tiếc vái vụ dốt văn :D. Bạn nào vào năm học chỉ bảo tớ môn vắn cái ;))

à thì ra mục đích chính cảu bạn Quý là đây =)) thật là lòng vòng và lằng nhằng =))

Lòng vòng gì. Qua đây nói chuyện thôi :-j Tự dưng nhớ ra cái vụ văn này :))

@Sơn: Ko giỏi văn á? Thi văn cậu dc mấy điểm ?

uh thì bảo là đấy chả là cao còn j` :D điểm mình bt kém lắm tự nhiên cao vút lên :))

thì đúng mà cả đời mơ ước văn 8.0 để đc học sinh xuất sắc :(

ôi văn thi vào 10 nhiều chuyện hài lắm :-j... lớp tớ có bạn 5 phấy văn [ cái tội k đi học thêm nhà thầy chủ nhiệm :-<]cuối cùng thi 8.5 =; có bạn tầm 6 phẩy 7 phẩy thi phát 9 8->, mấy bạn học rất bt cũng 9.5 8-> ... nói chung tùy ng` chấm :)

@ bạn Ngọc :Trường tớ môn nào cũng hơn 9.0 mới dc xuất sắc :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
ac trường bạn kinh khủng thế :)) tất cả trên 9.0 thì giết học sinh à mình học lớp chuyên toàn hổi cấp 2 kt toán 15' 1 tiết toàn đề theo bọn chuyên toán lúc nào cũng có ít nhất 1 bài khó nên đc 9 đã là sung sướng lắm rồi
nhất là 15' phút khó lòi =))

ôi tại vì trường tớ trường thường mà :"> Nói chung là chỉ có khối 6 vài đứa dc thôi :-j, lên 8, 9 là chả có ai rồi :">

ko phải ý là nếu như cậu thì lớp tớ trừ tuyển toán ra toàn học sinh giỏi bt hêt =))

ac trường bạn kinh khủng thế :)) tất cả trên 9.0 thì giết học sinh à mình học lớp chuyên toàn hổi cấp 2 kt toán 15' 1 tiết toàn đề theo bọn chuyên toán lúc nào cũng có ít nhất 1 bài khó nên đc 9 đã là sung sướng lắm rồi
nhất là 15' phút khó lòi =))

Đọc nhầm à, 8.0 chứ đâu phải 9.0, 9.0 thì chết cả nút à :))
Và lại lớp mình cấp II thích môn Anh cơ :p Trường mình cũng dzậy :D

ÔI sao mà ... tớ dc có 5.75 :)) PHáp 8.5 còn toán 9 :)) May mà được kéo lên. Không giừo này ở trường làng rồi =)) Ở đây ko ai dốt văn như mình =.=

Back
Bên trên