♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Lùn thì cũng không lùn nhưng mà ngoại hình hơi na ná với các bạn cùng lớp khác =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiền Gia:=)) anh ko cao lắm nhưng cũng cao hơn anh đụt Bảo Trung và đặc biệt là đứng trong hàng lớp Văn thì ko thể ko nhận ra =))

Hiền Gia:e định thế nào đây ?:-@

Bảo Trung:thôi ko post mấy bài thể hiện độ vô học VL của ông nữa,có muốn giao lưu gì với mấy em lớp Văn khoá 09-12 thì nói đi,mà khuyên ông nói ít thôi để tránh thể hiện độ "thông minh'' của mình

Sorry anh Việt Anh. Em là em hâm mộ mấy bạn lớp Văn lắm mà ;;) Nhất lại là con trai giỏi Văn B-) :D :D ;;) :))

:)) Ố anh zai ơi. Chưa gì đã giận bạn Gia rồi ;)) Bạn ấy lại phải nịnh đầm, à quên, nịnh quần đùi rồi kìa :))

L2 ở cạnh 10V ạ :eek: =)) Truyền thống là lớp Văn thân với lớp Lý mà ;)) ( có 2 đứa bạn tớ ở lớp L2 đấy )

cho tớ la liếm tí :"> cơ bản vừa có 1 bạn lớp văn sag lớp tớ chào hỏi nên cũg sag đáp lễ :D
tớ k fải bạn Giang :-j

khối Văn năm nay vui ra trò đây =)
12 Văn 11 Văn toàn ng tuyệt cả hi vọng 10 Văn năm nay cũng sẽ vc k kém :x

Bạn Đức vào năm chăm sóc bạn Bình giúp tớ nhé =)) bạn Bình là mỏng manh dễ vỡ lắm đấy =; đừng có làm gì để bạn ý tổn thương :-j

Hiền Gia:ừ anh nói thế thôi chứ ko có í trách móc gì em đâu mà :D

Bảo Trung:ông nói ít thôi kẻo nói nhiều các em phát hiện ra trình độ thật của ông lại khinh cho thì phiền đấy =)) với cả ông đòi chém gió tôi á >:/ cẩn thận tôi gọi Lộc bạn tôi ra chém chết cm ông đấy \:d/

em Thuỳ anh là bạn bè như thế nào với em Đức Bình thế ?

Hiền Gia:ừ anh nói thế thôi chứ ko có í trách móc gì em đâu mà :D

Bảo Trung:ông nói ít thôi kẻo nói nhiều các em phát hiện ra trình độ thật của ông lại khinh cho thì phiền đấy =)) với cả ông đòi chém gió tôi á >:/ cẩn thận tôi gọi Lộc bạn tôi ra chém chết cm ông đấy \:d/

em Thuỳ anh là bạn bè như thế nào với em Đức Bình thế ?

thằng này không sợ :))

Welcome các anh chị vào topic lớp Văn :x:x:x
Năm nay lớp em cô Tú Oanh chủ nhiệm , cô rất hạnh phúc khi lớp có 3 bạn zai ạ :x [ trong đó bạn Đức nhất tp đấy 8-> ]

@ bạn Ngọc: sao buồn vậy bạn :-?

Back
Bên trên