♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Bạn Đức vào năm chăm sóc bạn Bình giúp tớ nhé =)) bạn Bình là mỏng manh dễ vỡ lắm đấy =; đừng có làm gì để bạn ý tổn thương :-j

Gớm thế mà thấy cái mặt bạn ấy cứ trầm trầm, mắt đảo như rang lạc, liếc lên liếc xuống, ghê hết cả người :)) :)) Tổn thương cái gì chứ >:)

À ờ thì đấy là đầu năm bạn ý chưa thể hiện thôi :-j vào năm thì bạn ấy cũng cởi mở lắm nhất là với các bạn nữ =))

Các bạn nói bạn Bình thế bạn í tổn thương h=;.Bạn Nghĩa tớ thấy ít nói quá, bạn Đức giúp đỡ cả bạn í nha >:d<. Các bạn lớp mình lên đây có vẻ ít quá :(

Ừ đúng =)) Toàn mấy ông anh bà chị vào chém zó chào hỏi ;))

@ ss Phương Anh: signature của chị ấn tượng ah nha :x hình như nó được trích dẫn từ một cuốn tiểu thuyết nào đó phải không chị? :)

Không em ạ :-j Chị viết :"> Chẳng lẽ lại có ai cũng ý tưởng với chị à? :)
Ơ thế rút cuộc có bao nhiêu em lớp Văn 0912 trên này rồi nhỉ?

trên này hiện giờ chỉ có em và bạn Đức hay lên thường xuyên thôi ạ :( Một số bạn thỉnh thoảng lên còn 1 số đang chờ xét duyệt :-<

@ Cin: phải là ý tưởng của mày giống ý tưởng của Steven Meyer chứ :"> hê hê

c xem ds thấy hình như có 3 bạn nam thì phải ^^

Nhảm :-j Chả thấy có tí liên quan :-j Tao có yêu anh ma cà rồng nào đâu (nếu có thì tốt quá:x)
Cái pro5 bên cạnh của mày bh sai nhớ >:p Đồ xấu xa :((
Thôi về lớp mình đi :-j

mấy bạn lớp văn oy.3 bạn Nam of lớp Văn tình hình thế nào??? có bạn lớp Anh bảo lớp Anh có 7/8 phần tử Boys cần xem xét lại ...=))(k fải tớ nói,bạn ý nói) Lớp Văn tình hình sao???

bạn Phương Thu có hơi quá lời về lớp anh ko :-?

tớ nói là tớ nghe có 1 bạn nữ lớp anh nói thui mà(danh tính hok thể nói) kòn tận mắt tớ thì tớ cũng chưa biết thực hư thê nào???

chào các e lớp 10Văn :x cho a xí xớn fát :))
Lớp Văn năm nay có 3 e zai cơ àh nhiều thế :)) =)) năm ngoái có đc 1 thằng chống chọi vs 3x mem nữ :| :))

:)) tôi nói sự thật còn j` :))
h` tôi mới lên hao trk lập nick xong cũng chẳng dùng mấy
màh fai công nhân năm nay số em năm gấp đến 3 LẦN số nam năm ngoái :))

à thì í tôi là số nam năm nay gấp 3 lần số nam năm ngoái thì là sự thật rồi ko cần bàn cãi gì đâu.Nhưng ai biểu ông cho từ "chống chọi" vào chứ ? >:p tôi chả việc gì phải chống chọi với ai cả,mà cũng chẳng ai cần chống chọi tôi,ở lớp tôi thì tôi chơi với các bạn vô tư thôi chứ có gì đâu

=)) tôi biết rồi,ông thì có í gì mà nói chứ
mà vào topic lớp tôi giao lưu tí chứ nhỉ,trả lại đất cho các em nào

Back
Bên trên