♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

@ bạn Thư : hôm nay lớp tớ học TD cùng A2 :">
@ các bạn Toán 1, Lý 1 : Hi :-h
@ bạn Phương: lớp tớ học chiều :D

sau một ngày lặn lội tìm kiếm, cuối cùng cũng tìm thấy lơp mình...mà sao lớp Văn mới có vài người ế??? Topic nè cua? bạn NHI lập đúng hem?nhi?:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi cái topic lớp văn của tôi =((, trên lớp các bạn năng nổ thế mà ở đây thì bay đâu hết rồi :((

Nhi : lớp Văn bao h chả thế hử em :) Cả năm ngoái mà anh biết mỗi 5 người lớp Văn trên Hao :(

zời, trên lớp thì cứ thể thao môi rôm rả mà trên diễn đàn thì ....

Nóng quá, đi đâu cũng nóng .....

:-h Đêy đêy. văn đêy, NhI Ly Ty năng nổ tháo vát quá, tớ đăng kí mãi cái tài khoản bây h mới đc. Lớp văn năm nay vẫn đa tài như mọi năm. Nhưng mà bị cái 1 số bạn còn nhút nhát quá

----------
----------

:-< :-< :-< :-< :-< Mà cô Oanh tấm nhà mình sốt rét sốt huyết thế nào mà nghiêm trọng thế nhỉ. Các bà trong trường cứ thế kháo nhau ầm ĩ cả lên. làm mình thấy xót xa tấm lòng . Hix. Cô ơi nếu mệt mỏi thì cô cứ an tâm tĩnh dưỡng đi cô . Đừng cố làm gì bọn em sót lắm. Hu Hu HU.
:(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Đêy đêy. văn đêy, NhI Ly Ty năng nổ tháo vát quá, tớ đăng kí mãi cái tài khoản bây h mới đc. Lớp văn năm nay vẫn đa tài như mọi năm. Nhưng mà bị cái 1 số bạn còn nhút nhát quá

----------

Mà cô Oanh tấm nhà mình sốt rét sốt huyết thế nào mà nghiêm trọng thế nhỉ. Các bà trong trường cứ thế kháo nhau ầm ĩ cả lên. làm mình thấy xót xa tấm lòng . Hix. Cô ơi nếu mệt mỏi thì cô cứ an tâm tĩnh dưỡng đi cô . Đừng cố làm gì bọn em sót lắm. Hu Hu HU.

----------

:-< :-< :-< :-< :-< Mà cô Oanh tấm nhà mình sốt rét sốt huyết thế nào mà nghiêm trọng thế nhỉ. Các bà trong trường cứ thế kháo nhau ầm ĩ cả lên. làm mình thấy xót xa tấm lòng . Hix. Cô ơi nếu mệt mỏi thì cô cứ an tâm tĩnh dưỡng đi cô . Đừng cố làm gì bọn em sót lắm. Hu Hu HU.

eo ơi, đưng giả nai thế chứ? ghê chết mất.
Chắc trời nóng wa nên cô ốm đấy:D ...cô ghét mùa hè mà:D
Mà sao cái topic lớp mình lai nghèo nàn thế nhi? các mem lớp văn ui...các "ấy đâu rùi???":-<

Nghèo nàn gì chứ, vừa mới vào năm học mới người ta còn rụt rè bỡ ngỡ, ko thông báo cho các bạn khác bít về 4rum lớp mình thỳ đời nào các bạn ý bít. Mà phải từ từ thỳ khoai mới nhừ, dầ dà các bạn sẽ vào đóng góp ý kiến, ko phải bùn.

eo ơi, đưng giả nai thế chứ? ghê chết mất.
Chắc trời nóng wa nên cô ốm đấy:D ...cô ghét mùa hè mà:D
Mà sao cái topic lớp mình lai nghèo nàn thế nhi? các mem lớp văn ui...các "ấy đâu rùi???":-<
Nghèo nàn gì chứ, vừa mới vào năm học mới người ta còn rụt rè bỡ ngỡ, ko thông báo cho các bạn khác bít về 4rum lớp mình thỳ đời nào các bạn ý bít. Mà phải từ từ thỳ khoai mới nhừ, dầ dà các bạn sẽ vào đóng góp ý kiến, ko phải bùn.

chào các anh, các chị và các bạn :x:x:x
( có phải mình đang spam ko :"> )

5D PM :"> ..tớ tưởng ấy đi du học cơ mà :D.
học Toán 1 à :eek:..giỏi thế..8->,,nhưng mà ấy học sáng đúng ko..tớ học chiều nên chả gặp ấy gì cả .

lâu ko gặp mà xưng hô ấy tớ thấy thế nào ý trâm ạ :)), thôi cứ như ngày xưa cho tiện :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên