♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

cô Toán dạy kiểu gì ý :-<
về căn bản thì mìh chả hiểu gì :))
cũng có thể là tại ngu..:)) nhưng mà thấy cô dậy cứ đều đều kiểu gì ý :-<

Hay bây giờ mình bàn luận về 1 chủ đề nào đó hót hót tý đi cho đỡ nhàm . Mình có 1 chủ đề là: Suy nghĩ, đánh giá, bình luận về cô Oanh Tấm (Cô Tú Oanh) nhà mình

Mình tiên phong trước nha, Cô nhà mình cũng xinh, da dẻ trắng trẻo nuột nà, bị cái hơi béo và giọng nói thì "Hoa cười ngọc thốt choe chóe " quá mức, n`lúc cô lên trầm xuống bổng mình chả nghê được cái gì cả, cứ thế mà đoán già đoán non. Cô được cái hồn nhiên yêu đời (Con gái cô cũng hồn nhiên yêu đời giống mẹ), tấm lí và ko áp đặt học sinh. Các bạn , bạn nào có zai thì cứ vác zai về đề cô xem mặt đã rồi hẵng yêu nhóe.

Nhưng mà kể ra cũng bùn cười, ko ngờ cô Oanh yêu văn thơ lại có một thời học sinh vô cùng máu lửa, dám chốn sang tận lớp Toán chuyên học lỏm, và nếu ko phải con mụ công dân (Trường sư phạm của cô) khinh người Hà Nội bọn mình thì chắc chắn giờ này cô đãg là 1 bà việt kiều bắn tiếng tây xì xà xì xồ rồi :)) (Từ ngày ấy đến bây h chắc phải hơn 15 năm).

Thế mới biết cuộc sống luôn bất ngờ!

Dù thế nào bọn em cũng luôn ủng hộ cô. 10 Văn Phai-tinh

Cô mà đọc được hững dòng này của pạn Phương chắc cảm động rớt nước mắt ý nhi?:D
Những gì để nói về cô Oanh thì phương nói hết rùi còn rì. Sao hem bàn về các thầy cô bộ môn nữa? Tớ thix nhất là cô Công Dân....:x:)>-Học 2 tiết rùi, tiết nào cũng vui:)(ui, gõ tiếng việt khó chịu quá)

học cô quyên thì đương nhiên là vui rồi :))
vừa được nghe kể chuyện hay, vừa ko phải học mà điểm vẫn cao =))

ừh :))..hnay nge cô kể chuyện Bố là đảng viên 8-}
hình như cô dạy Toán lớp t là cô Hạnh hay sao ý :|

chuyện bố là đảng viên như nào nhỉ, chả nhớ nữa, tại cô kể nhiều chuyện quá =)). Còn cô hạnh dạy toán thì chưa nghe thấy bao h =))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế à :-<... cô ý dạy điên đảo lắm..8-}. mới mấy bài đầu mà t chả hiểu gì hết luôn :))..mà PM còn ai học ams nữa ko hả m`

Cô Hạnh dạy toán lớp văn hơi thấp đúng không. nếu đúng thì cô dạy tin các lớp khác còn lớp văn dạy toán :))

các em 10 V bị cô Hạnh dạy toán á ? 8-}
năm ngoái lớp anh phải học cô này rồi các em ạ.Chả phải qua cầu rút ván đâu nhưng thật sự cô dạy rất khó hiểu đấy,mấy đoạn đầu kiến thức còn dễ thì đỡ.Căn bản phần mệnh đề vô thưởng vô phạt thì còn ko có gì chứ sau này á ?
8-} nào là lượng giác,pt đường thẳng,pt đường tròn ...... đảm bảo chỉ nghe cô giảng ko thì ăn điểm kém là cái chắc đấy.

Học cô Hạnh thì ko muốn lẹt đẹt phải học trc,có thể là tự học hoặc đi học thêm ngoài cũng đc,nói chung là phải hiểu đc sách nói gì đã.theo anh đc biết hồi trc cô là một HSG rất giỏi toán của tỉnh Thái Bình đấy,đã đc giải quốc gia hồi cấp 3 và học ở ĐH KHTN.Nói chung về năng lực của cô thì ko bàn nhiều nhưng trình độ sư phạm của một giáo viên trẻ thì còn nhiều khiếm khuyết.

đây là mấy lời tâm huyết của anh sau một năm kinh nghiệm xương máu học cô Hạnh,chúc các em học thật tốt ko chỉ môn toán mà còn các môn KHTN khác :D

các em 10 V bị cô Hạnh dạy toán á ? 8-}
năm ngoái lớp anh phải học cô này rồi các em ạ.Chả phải qua cầu rút ván đâu nhưng thật sự cô dạy rất khó hiểu đấy,mấy đoạn đầu kiến thức còn dễ thì đỡ.Căn bản phần mệnh đề vô thưởng vô phạt thì còn ko có gì chứ sau này á ?
8-} nào là lượng giác,pt đường thẳng,pt đường tròn ...... đảm bảo chỉ nghe cô giảng ko thì ăn điểm kém là cái chắc đấy.

Học cô Hạnh thì ko muốn lẹt đẹt phải học trc,có thể là tự học hoặc đi học thêm ngoài cũng đc,nói chung là phải hiểu đc sách nói gì đã.theo anh đc biết hồi trc cô là một HSG rất giỏi toán của tỉnh Thái Bình đấy,đã đc giải quốc gia hồi cấp 3 và học ở ĐH KHTN.Nói chung về năng lực của cô thì ko bàn nhiều nhưng trình độ sư phạm của một giáo viên trẻ thì còn nhiều khiếm khuyết.

đây là mấy lời tâm huyết của anh sau một năm kinh nghiệm xương máu học cô Hạnh,chúc các em học thật tốt ko chỉ môn toán mà còn các môn KHTN khác :D

Chết rùi... truyền thống của em từ xưa đến nay là dốt toán.hix, làm thế nào bi giờ?8-} Công nhận là cô dạy "hơi" khó hiểu...Kiểu này bọn em lại phải đi học thêm toán rồi.:-<

cô hạnh dạy tin mà =))
p/s anh thấy cô dạy cũng không chán lắm
mỗi tội hơi lùn

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết rùi... truyền thống của em từ xưa đến nay là dốt toán.hix, làm thế nào bi giờ?8-} Công nhận là cô dạy "hơi" khó hiểu...Kiểu này bọn em lại phải đi học thêm toán rồi.:-<

bây h còn học phần mệnh đề đúng ko em ? cái này thì dễ mà,vậy trong tg này em nên đọc sách cho kĩ đi,với lại ko hiểu thì đi học thêm ở lớp em í,chắc h chưa tổ chức hả em ? còn học thêm ngoài thì thường là nâg cao hơn nên đã ko hiểu ở lớp thì học thêm ngoài cũng ko để làm gì

tại hồi đấy anh lưòi cô Hạnh dạy ko hiểu mà cũng ko chịu đào sâu suy nghĩ nên học lơ mơ lắm.Năm nay thay GV có thầy Bình CN lớp 12A2 dạy rất dễ hiểu nên anh lại thấy mấy cái kiến thức hồi lớp 10 ko có gì là khó hiểu cả.Nhưng em đừng như anh,mất một năm học vớ vẩn môn toán để rồi nhận ra là lớp 10 kiến thức toán chả có gì khó cả =))

Lớp văn có khác ,bởi vậy GV tự nhiên vô lớp mình "ko mấy " kinh nghiệm.

chỗ nào không hiểu mình hỏi cô, cũng thấy vỡ lẽ ra
nhưng quả thực cô cứ dạy ào ào trên lớp thì mình cũng không hiểu
Tóm lại tự túc là hạnh phúc :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:-w Cái cô đấy, có một kiểu dạy rất là nản. Thấy cái tiết vừa rồi còn ra dáng, chứ các tiết trước...Thỉnh thoảng lại "cô xin lỗi" rồi sửa sửa xoá xoá ngoặc ngoặc mà tớ cứ bò lăn ra mà sửa, mệt chết cha chết mẹ. Phen này không biết học hành Toán tiếc ra sao đây :-<

Mà em nghe nói có thầy Long dạy Toán "hay" lắm à ? 100k =0,1 :-<

hix hix, cô Hạnh bảo cô dậy rất hợp lớp văn, năm ngoái dậy 10V nên năm nay mới xin dậy 10V tiếp :-<. Cô dậy cứ ào ào làm mình 8-} .
Các bạn thấy cô An dậy Lý thế nào? TÌnh hình là tớ xác định rồi vì tớ đã cố gắng tập trung nhưng cuối cùng thì Lý tớ vẫn chả hiểu j` cả :((
Tớ thích cô TA :x

Back
Bên trên