♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Tưởng tên cô là Ninh Hạnh Quyên chứ hả lùn :-w
Banj Đức thông cảm, bạn Phương là chuyên gia nhầm tên mà. cô là NINH HẠNH QUYÊN nhưng vì quá yêu quí họ Đinh của tớ nên bạn ý ghép nhầm.;;) ;)) Đến cả tên cô TÚ OANH chủ nhiệm bạn ý còn nói nhầm là TU ANH mà....=))

Hôm nay xếp hàng là 10v cạnh 10nga xong mới đến 10ce mà, hay là cậu nhầm với các bạn nga:"> . Lớp tớ 3 zai =))

Lớp Văn bạn nào làm Monitor đấy, cả sáng nay ngồi ôm cái cán cờ phát chán lên đc :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Xời. Bạn Thị Xuân Hồng yêu quí của bọn tớ chứ ai =)) Đến lúc được giấy đi dự cái khỉ gió gì sau khai giảng ấy nhờ, bạn ấy còn đùn đẩy ngúng ngẩy cho các bạn khác -.-

Banj Đức thông cảm, bạn Phương là chuyên gia nhầm tên mà. cô là NINH HẠNH QUYÊN nhưng vì quá yêu quí họ Đinh của tớ nên bạn ý ghép nhầm.;;) ;)) Đến cả tên cô TÚ OANH chủ nhiệm bạn ý còn nói nhầm là TU ANH mà....=))
Này Này con Ốc béo kia, tao nói cô Tú Anh vì tao nhớ đến cô Tú Anh dạy Văn Đống đa nhà mình:love1: . Chứ ko phải tự dưng tao cắt chữ O đẹp đẽ của cô đi làm gì. Còn vụ nhầm lẫn họ cô Quyên thỳ tao xin nhận khuyết điểm của mình^:)^

sao trường mình khai giảng ko đc mặc áo dài nhỉ.....:(
sao trường mình khai giảng lớp 6 vs lớp 10 ko đc đi cầm bóng bay vs hoa vẫy vẫy :(

ghen tị quá :(

sao trường mình khai giảng ko đc mặc áo dài nhỉ.....:(
sao trường mình khai giảng lớp 6 vs lớp 10 ko đc đi cầm bóng bay vs hoa vẫy vẫy :(

ghen tị quá :(

=)) Toàn thứ các bạn trẻ muốn tránh thì bạn này lại ước là thế nào =))

Văn tớ quen đc có bạn Bình với bạn Thùy Linh tóc ngắn ngắn :-??

Tưởng mặc vào nóng chết cha chết mẹ chết ông chết bà kia mà -.-
Lại còn bó nữa

-----> Nói chung là không mặc gì là tốt nhất :)):)):)):">

Sao bạn này không quen tớ nhờ :-w

Mà 2pic Văn nhà mình ế ẩm quá. Anh em à nhầm chị em lớp Văn đâu rồi -.-"

CE nhà tớ cũng thế, nhưng mà các bạn chuyên Văn post bài chất hơn :))

Bạn Đức thì tớ rất là hâm mộ giải Nhất TP :-ss

Oà oà :O
Sao mà biết tớ được giải Nhất Thành phố ???

Thấy mình post bài rất dở hơi =)):)) Chất gì mà chất

Thì tớ cũng thi mà :"> Thi bừa, giải 3 :">

Con trai học văn thì tương lai cố gắng đc như ông Trực 99 - 02 bạn ạ :)) H làm thầy giáo dạy văn, vừa bỏ Ams đi LTV xong :-<

=)) Hố hố
Làm thầy giáo :-w Chả bao giờ tớ ước mơ như thế cả ;))

Giải Ba kia à :)) Pro thế nhờ :">

Tưởng mặc vào nóng chết cha chết mẹ chết ông chết bà kia mà -.-
Lại còn bó nữa

-----> Nói chung là không mặc gì là tốt nhất :)):)):)):">

ừm cũng có thể nóng thật nhưng ko đến nỗi chết hết thế kia đâu :))..mà mặc nó hay hay :))..nói chung ấy cứ mặc thử vào r` sẽ biết :D

ừm cũng có thể nóng thật nhưng ko đến nỗi chết hết thế kia đâu :))..mà mặc nó hay hay :))..nói chung ấy cứ mặc thử vào r` sẽ biết :D

Ôi cậu phom chuẩn thì thích chứ những đứa như tớ thì... :-< Nếu bảo mặc mớ ba mớ bảy che đc bụng có khi tớ còn mặc =))

Áo ai trắng, trắng tinh khôi
Thướt tha bước để "ai" ngồi ngẩn ngơ.
Để ai nghĩ vẩn nghĩ vơ
Áo ai như một trời thơ dịu dàng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Áo ai trắng, trắng tinh khôi
Thướt tha bước để "ai" ngồi ngẩn ngơ.
Để ai nghĩ vẩn nghĩ vơ
Áo ai như một trời thơ dịu dàng.

:)) Ừ, cứ ngày mưa phùn bùn lầy, mặc áo dài đạp xe đến trường, thì đúng là ai nghĩ vẩn nghĩ vơ lắm =)) =))=))=))

Back
Bên trên