♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

sang đây spam tí, thấy ông đức này đầu óc có vẻ đen tối ghê, toàn nghĩ chuyện ... chắc đầu cũng toàn hình ảnh ...

tớ đã may áo dài rồi đấy :"> ... mặc áo dài đẹp mà :x , chả cần dáng chuẩn mặc nó vẫn tôn dáng lên :">

ừ, tớ ngồi gần bạn Đức thấy bạn ý có nói chuyện sex siếc bao h đâu0:) . Cùng lắm cũng chỉ mê các em Abracadabra thôi. May quá tìm được đồng minh thích K-pop là bạn Đức và Nghĩa \:d/ <:p <:p ;)) (Bạn Đức cũng thích mý em 2NE1:D ). Cứ tưởng bạn nào cũng như lớp trưởng nhà mình (dị ứng nhạc Hàn) thỳ thật đáng sợ ! 8-X:

:(( Bạn Xuân Hồng yêu quí đã ra đi :((=((

để Đức phải gánh 1 trọng trách quả nặng nề

haiz, lớp trưởng ra đi buồn quá :(( ... Cơ mà thôi, bạn í bay ngày nào tốt cho bạn í ngày đấy :-<
@ chi mô: tớ dị ứng nhạc Hàn :">

Ơ thế là bạn monitor đi à, bạn nào thay đấy ;;)

còn ma nào vào đây nữa. Có Bạn nào trong lớp Văn mình ăn to nói lớn, dám nghĩ dám làm, tự tin vào bản thân như bạn Trần Anh Đức ko nhỉ?

Aaaa, toẹt, tưởng mỗi mình là con trai làm monitor chứ :-j

Làm khổ lắm bạn ạ, nhất là đến h thể dục phải hô cho cả lớp uốn éo :(

Cho minh` hỏi ti'. Lớp Văn co' mấy bạn nam i' nhỉ?
Co' bạn Vu~ Trân` Đức Binh`..... ;;);;);;)....

lớp tớ có 3 bạn zai :-> Vầng, có bạn Vũ Trần Đức Bình hay còn gọi là Bình voi :))

Cũng có thể gọi là Bình Bụt (Bạn ý đóng vai ông Bụt trong tiết mục kịch "tấm cám" ý mà%%- ). Các bạn lớp khác nhớ ủng hộ và đón chờ sản phẩm của lớp văn sắp tới nha (cũng ko nhớ là ngày nào nữa, ngày kỉ niệm 500 năm văn học dân gian VN ý:star: )

tình hình là đến giờ tớ vẫn ko hiểu lớp mình đóng kịch để làm rì, và khi nào thì đc xem...hehe??? :)

Cũng có thể gọi là Bình Bụt (Bạn ý đóng vai ông Bụt trong tiết mục kịch "tấm cám" ý mà%%- ). Các bạn lớp khác nhớ ủng hộ và đón chờ sản phẩm của lớp văn sắp tới nha (cũng ko nhớ là ngày nào nữa, ngày kỉ niệm 500 năm văn học dân gian VN ý:star: )
Kỉ niệm 500 năm nào :-w

Mà lớp mình mới có 32 page thôi à :|:| Nản không

Back
Bên trên