††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Công nhận:)), thôi chị rút cho các e có giang sơn riêng, hihi, nhắn luôn cả bạn MQ "đẹp trai" là về lớp nhé;;).
Các e cứ từ từ mà học Toán, k sao đâu, các e còn chưa được gặp Mr Nghĩa mới gọi là:-j.
Chị nhớ hồi lớp 11 khâm phục lớp e Minh lắm vì hỏi thăm các e ý bảo thấy bài ktra của thầy "cũng bthg";;)

Chỉnh sửa lần cuối:
thầy Nghĩa hình như bây h chỉ dạy học ở trường thời đại số gì đó thì phải :D:-??
em chỉ ấn tượng nhất cái đầu hói của thầy ... :))

Công nhận:)), thôi chị rút cho các e có giang sơn riêng, hihi, nhắn luôn cả bạn MQ "đẹp trai" là về lớp nhé;;).
Các e cứ từ từ mà học Toán, k sao đâu, các e còn chưa được gặp Mr Nghĩa mới gọi là:-j.
Chị nhớ hồi lớp 11 khâm phục lớp e Minh lắm vì hỏi thăm các e ý bảo thấy bài ktra của thầy "cũng bthg";;)

Thầy toàn lấy SGK ra mà chị :))
Cả lớp cứ thế lấy SBT ra chép =))

Thầy toàn lấy SGK ra mà chị :))
Cả lớp cứ thế lấy SBT ra chép =))
đề trong sgk mà chép sbt thì 0 điểm à :))

anh chị nào có kinh nghiệm học hóa cô Vân Anh chưa? Mới học 1 buổi mà đã thấy oải lắm rồi...

nhân nói về các thầy cô, cho em hỏi kinh nghiệm học toán thầy Đạt và văn cô Ninh phát :D:-??
toán thầy Đạt có cho khó ko ạ :-ss em ko chắc mình có thể tập trung được trong giờ thầy 8-} hôm trước suýt ngủ mấy lần liền >_<
còn văn cô Ninh thì em thấy cô khá vui vẻ, nhưng cũng ko biết có thâm ko :-/:-??

Em này học toán thày Đạt feed thì còn lo cái j nữa =)) Tập trung chơi đi em :)>-

Anh nói rõ hơn chút được ko ạ :-?
Mà thầy Đạt có học hàng vs thầy Điện ko các anh ;;)

anh DA học thầy Đạt D4 á???;))
mod ra tay bạo lực quá nhỉ?
Hơ, nản nhất là cái phần đạo hàm tích phân, lúc đầu học xong chả biết dùng vào việc j:|

Chỉnh sửa lần cuối:
vậy là học thầy Đạt ko phải lo gì ạ ? đề kt thầy dễ lắm hả anh :-??

năm nay bọn em mấy cái môn vớ vẩn giáo viên cứ gọi là vãi :)) toàn bắt học nghiêm chỉnh ^:)^=))

Trường mình thì ngoài môn chuyên giả chả có ji là nghiêm chỉnh đâu, doạ nhau thế thui:))=))
Hồi lớp 10 cũng nghĩ lên 11 thì khó khăn hơn, nghiêm túc hơn, ai ngờ lớp mình con bùng tiết còn dữ dội>:))

vậy tóm lại thì thầy Đạt dạy ntn hả anh ?:-?? học thầy có phải lo kt nhiều ko ạ :-/

Đã bảo là học thày Đạt feed thì lo chơi rồi mà =))
Thày là em thày Điện :)>- Tiến sỹ từ Nga về :))
còn kiểm tra thì=)) Nếu làm 1 mình chắc chả bao h kịp nhưng cứ mỗi bàn 1 bài thì chả bao h lo :)) Mỗi tội thày vẫn hỏi sỹ số lớp và hay ghi tên mấy đứa trốn học :-s
Nếu các em chịu khó yên lặng nghe thày giảng thì cũng có thể thấy hay đấy :-?
Nhưng thế anh sợ hơi khó =))

uầy, các bạn cũng học thầy Hiệp chứ ;)), thầy có bắt mua sách j ko :-/

Thầy Điện ko dạy Lí 1 mà dạy Anh 1 mới sợ :))
mà sao htrưởng , hphó trg mình toàn dạy Lí nhỉ ~.~

@anh Phạm Minh Sơn: Cái ava nhìn quen vật vã, hình như có lần em xem ở 1 phòng nào đó. Nghe như j j ấy nhỉ ;;) ;;) :)) PHòng nào đấy anh ?

----------

Trường mình thì ngoài môn chuyên giả chả có ji là nghiêm chỉnh đâu, doạ nhau thế thui:))=))
Hồi lớp 10 cũng nghĩ lên 11 thì khó khăn hơn, nghiêm túc hơn, ai ngờ lớp mình con bùng tiết còn dữ dội>:))

THeo em bùng hay ko là do GVCN nhiều ....0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã bảo là học thày Đạt feed thì lo chơi rồi mà =))
Thày là em thày Điện :)>- Tiến sỹ từ Nga về :))
còn kiểm tra thì=)) Nếu làm 1 mình chắc chả bao h kịp nhưng cứ mỗi bàn 1 bài thì chả bao h lo :)) Mỗi tội thày vẫn hỏi sỹ số lớp và hay ghi tên mấy đứa trốn học :-s
Nếu các em chịu khó yên lặng nghe thày giảng thì cũng có thể thấy hay đấy :-?
Nhưng thế anh sợ hơi khó =))

Lúc đầu em tưởng là anh thầy Điện :))
Anh hay bùng ko anh?

10L1 đâu hết rồi :-< 6 trang rồi đấy :|
---
Đạo hàm tích phân dùng nhiều chứ :| Nhiều vãi chưởng ra ấy :-<

Back
Bên trên