††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

mem tổ mình (cùng tổ với bạn quang anh) spam quyêys liệt lên nào . bọn này không học như trâu thì cũng ra cyber hết cả rồi .Mới đầu học sao mà khó quá , ông phan trung lại còn suốt ngày đạo hàm đau hết cả đầu.cô hóa thạt là pro cho toàn bài khó vật vã
A ma thay quang bảo bao h nộp chuyên đề . bạn nao làm xong rồi post thử xem thế nao.

hay la cac anh chi khoa truoc ra tay cuu giup cái

Tôi nghĩ cứ từ từ mà học thôi , nếu ông chưa hiểu thì kiểu j` cũng học ngay thôi mà, thưc ra như ông P Trung thì cũng tự học cả thôi, hồi hè tôi cũng cày cái này một mình, toàn hỏi những câu ngớ ngẩn bị ông anh chửi là ngu :-@

học hóa cả lớp ngồi im phăng phắc , ai bị gọi lên bảng là giật hết cả mình hixhix#:-s #:-s lớp mình lên hao toàn chạy đi đau hết cả

Tình hình học hóa lớp ông trái ngược hẳn với tình hình học lý lớp tôi =)) .... một thằng lớp tôi nó xung phong lên bảng kiểm tra bài mà trả lời linh tinh sai bét từ đầu đến cuối :)) ... về chỗ nó cởi luôn cúc ngực áo ra :)) ..

mà công nhận như lớp mình học hoá như thế thì hơi khó thật, học hoá ko dám ho he j` (căn bản tại mình ngu thì đúng hơn :-S)

%-( %-( Đúng tại anh em mình ngu chứ koh phải bà ý cho khủng

To các anh: Khi nào lên lớp anh xin chỉ giáo cái chuyên đề củ chuối, chả biết làm thế nào cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
Kể ra như thế thì cũng hơi bị phí phạm công sức, ko hiểu ai bày ra cái trò chuyên đề nhặng này.

Làm chuyên đề nếu cẩn thận thì vẫn thấy hiệu quả mà :))

cẩn thận thì tiến độ kiểu j` :)) 2 bài / ngày :-/ Nói chung là cái trò này vô nghĩa là quá rõ rồi :-j Nhg mà chắc học QQ thì ít cđ hơn Th. Chắc 1 năm tầm 2 3 cái với 1 cđ cuối năm + phẩy thôi :-j

Ngày xưa hồi lớp 10 mình chăm chỉ làm chuyên đề của thày thạo lắm mà :))
Có thể cả ngày chỉ làm lý thôi ấy chứ :))
Vấn đề là cái này chỉ tìm sách để tìm bài thôi :)) còn làm bài thì tự làm lấy :))
chứ nếu chép giải chay thì công nhận là chả có ý nghĩa j thật :-j
Nếu học cẩn thận thì trình lên cũng nhanh mà :D

Cái chuyên đề thật là khó đỡ: Các em sưu tầm các bài Lý hay chép vào rồi ghi rõ lời giải. Bạn nào không biết viết gì thì chép lại mấy bài thầy chữa rồi vào í. Độ dài ko giới hạn (nói thế lày tức là tối thiểu 10 trang còn gì nữa)

Chuyên đề anh toàn ngồi chép :">
mà ly1 08-11 có bao nhiêu nữ vậy:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
ít dữ vậy :|
k khéo đến năm lớp 12 hết nữ :|

Giới hạn trang thì ngon quá còn j` :-j 1 bài thôi là đủ :)) GIới hạn bài mới mệt chứ :))

Back
Bên trên