††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thì em công nhận nhiều thật nhưng dạy dồn dập như thế này thì bọn em sợ phát ớn đi đc ý :(( Bạn nào làm xong chuyên đề Lý của thầy Quang chưa?? ;))

Thầy Quang bắt làm chuyên đề từ khi nào thế :eek:
Có khi năm nay mình nghỉ học ở nhà, có em gái nào có ý định thuê gia sư Lý k nhẩy :-"

Có khi năm nay mình nghỉ học ở nhà, có em gái nào có ý định thuê gia sư Lý k nhẩy :-"

Ts thằng Xanh =)) Các em mà biết nguồn gốc tên của mày thì còn ai dám học nữa :))
Tưởng chỉ có thày Thạo bắt làm chuyên đề thôi :eek:

QQ bây giờ cũng bắt các em phải làm chuyện đó à:-<
>Chiến: phòng 307.

Bựa vãi mấy thứ chuyên đề ngớ ngẩn chắc từ thày thạo mà ra cả oáp ~.~ :)|

cho anh hỏi các em 10L là lớp trưởng lớp em tên là gì nhỉ ?:-??

@ anh DA: ôi nếu học thày Đạt như thế thì thật hạnh phúc 8-> nói thế thì là thầy ko trông kt gắt hả anh ? :">

@ anh Xanh: anh mở lớp đi cho em học với ;;) em rủ 1 ít con gái đến cho ;;)

@ Fo: copy thôi mà :">

3 ng` học k hiệu quả :)) Mà đùa đấy để xem có nên đi học ĐH k đã @.@

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo anh thày Đạt là hiền số một trường ams rồi =)) Còn học có hiệu quả hay ko thì anh ko biết :">
Về mặt điểm số mà nói thì cuối kỳ cứ xin bỏ 1 vài điểm 8 là ok cả thôi :))
Nhưng xin các em đừng bắt nạt thày quá :-s

cho anh hỏi các em 10L là lớp trưởng lớp em tên là gì nhỉ ?:-??

@ anh DA: ôi nếu học thày Đạt như thế thì thật hạnh phúc 8-> nói thế thì là thầy ko trông kt gắt hả anh ? :">

@ anh Xanh: anh mở lớp đi cho em học với ;;) em rủ 1 ít con gái đến cho ;;)

@ Fo: copy thôi mà :">

Lớp trưởng là Phan Trung đó anh =)) , tính tình cổ quái chắc anh ko lạ j`.

ôi thật à 8-} thế mà tưởng nó bốc phét 8-}
nghe bảo ku Trung đã học dao động - sóng siếc các thứ hết rồi ;;)

@ anh DA: bỏ 1 vài điểm 8 tức là bỏ đi cho điểm cao hơn hay là bỏ vào cho nó kéo lên hả anh ?;;)

@ anh Xanh: coi như anh làm thêm đi :x em lo vụ các bé chân dài cho :>
mà sao lại 3 người ạ :-??

Cái ava anh Sơn vẽ trên cột phòng 307 ấn tượng vl :-j Em mới làm câu nữa trên tường có nd tương tự =)) ko hiểu Th có bắt xóa đi ko :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thạo đang chủ nhiệm mà mày làm bậy nguy cơ thổi kèn rất cao Tâm ạ:))
chưa kể giáo viên các môn đang phân vân chưa biết gọi đứa nào lên bảng thấy cái tên mày ngứa mắt lại gọi luôn thì buồn thiu.
cuối năm hãy làm:-j

@anh Phạm Minh Sơn: Cái ava nhìn quen vật vã, hình như có lần em xem ở 1 phòng nào đó. Nghe như j j ấy nhỉ ;;) ;;) :)) PHòng nào đấy anh ?

----------

THeo em bùng hay ko là do GVCN nhiều ....0:) 0:)

Lớp anh thầy Hiệu phó CN đấy:-< =))

----------

Có ji lạ đâu, con thầy thiếu giấy nháp ý mà:D

à ờ mấy ngày k để ý có box 08-11
vào chào các em 1 cái :D

hix topic lớp mình chán thía koh có bạn nào lên ah???????????:( :(

mem tổ mình (cùng tổ với bạn quang anh) spam quyêys liệt lên nào . bọn này không học như trâu thì cũng ra cyber hết cả rồi .Mới đầu học sao mà khó quá , ông phan trung lại còn suốt ngày đạo hàm đau hết cả đầu.cô hóa thạt là pro cho toàn bài khó vật vã
A ma thay quang bảo bao h nộp chuyên đề . bạn nao làm xong rồi post thử xem thế nao.

hay la cac anh chi khoa truoc ra tay cuu giup cái

cứ từ từ thằng em ạ,ăn nhau là ở sự kiên trì thôi. Mấy ngày đầu mới mở box đứa nào cũng cửng nhưng chỉ được vài hôm thôi là lười ngay ấy mà.

Back
Bên trên