††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thằng này hỗn nhá
Bị Fantom đầu độc mà :( . Em lớp 6 ngoan ngoãn dễ thương hiền lành ai nhìn cũng mến. Từ sau ghi gặp cụ Phân tôm thì tuyệt vời. Ai nhìn cũng thấy nét DAM DANG trên mặt

nhìn quả ava của ông cũng đủ thấy rồi =)) =)) =))

hi các bạn, vào spam phát thôi, topic lớp mình xôm nhỉ ;)) ;))

Chẹp, hồi mới vào lớp 10 chị ngây thơ lắm nhá, ko đc như các chú bây h` đâu :-< Phải mất lâu lâu mới làm quen và thích nghi đc vs môi trường Vật Lý ;))
h` các em thích nghi nhanh quá ;))

P/s: L1 welcome U :D

mình vào đây làm quen mà mấy bạn L1 chả tiếp nhỉ :(

Chị Thu Lan học khoá 0407 chắc cùng lớp với anh Minh Quang nhỉ :D Hồi cấp 3 anh ấy đã có bạn gái chưa mà sao bây h trông te tua thế hả chị? ;))
Hihi, a MQ k chỉ học với chị Lý 1 đâu e, nó mài mòn quần ở ghế nhà chị từ cấp 2 cơ:)). Bạn gái thì;;), a MQ này là vào đời sớm lắm, đâu có ngây thơ ngoan ngoãn như chị đâu e ơi:p, chẳng qua thằng này số may k bị các thầy tổ lý soi, chị thì trong sáng mà...:( . Te tua thì k hoàn toàn do bạn gái, tuy nhiên.... cũng k thể nói hết trong vài từ ;)).

0407 bóc tem:)) chúc các em học giỏi:)) ( tranh thủ bon chen 1 tí,mình già rồi|:) )

Hihi, a MQ k chỉ học với chị Lý 1 đâu e, nó mài mòn quần ở ghế nhà chị từ cấp 2 cơ:)). Bạn gái thì;;), a MQ này là vào đời sớm lắm, đâu có ngây thơ ngoan ngoãn như chị đâu e ơi:p, chẳng qua thằng này số may k bị các thầy tổ lý soi, chị thì trong sáng mà...:( . Te tua thì k hoàn toàn do bạn gái, tuy nhiên.... cũng k thể nói hết trong vài từ ;)).

ơ con này về nhà tao bảo:-w ngồi bên Pháp vạch lưng bạn ở VN ah:-w

cảm thấy tội lỗi quá:(( mình đã làm hỏng cell phone của bạn trịnh ku=((

Ai bảo L1 0811 ko có :D Thấy mấy anh chị câu bài kinh quá em ko có cửa để nhoi. Với lại em vẫn đang còn lưu luyến box cấp 2 lắm, chưa muốn lên cấp 3 đâu :((

Ai bảo L1 0811 ko có :D Thấy mấy anh chị câu bài kinh quá em ko có cửa để nhoi. Với lại em vẫn đang còn lưu luyến box cấp 2 lắm, chưa muốn lên cấp 3 đâu :((
Em học 9C ams hả :D Ngày xưa a cũng học 9C ams :)) Cách đây 4 năm rồi :-j

ai bảo chỉ có hai còn tớ nũa nè :-h :-h
vừa vào đầu năm đã học toán 11 nản quá ~x( ~x(

mày quên toán 11 của bọn nó cũng gần bằng toán 12 của mình hồi trước à:))

đâu
toán đạo hàm là cuối 11
Toán tích phân là lớp 12
Nếu mình nhớ không nhầm :">

Back
Bên trên