††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

hi các bạn L1 , cho mình làm quen nha :D
L1 mình chỉ quen có bạn Nguyệt Minh, bạn Khoa, quý trung
còn biết thì biét có mấy bạn trước học lớp thầy Đạt , nhg mà hình như các bạn ý ko biết mình :))

em có thích được học nồng ấm tình yêu thương như với thầy Fuk râu kẽm ko ?:))

thầy Q anh học chưa lâu nhưng mà nói chuyện ngay bàn đầu cũng ko sao cả =P~ hỏi thầy thì thầy đều hiểu mình hỏi gì và reply lại ;) nói chung là thấy học rất nhẹ nhàng ko có sức ép gì =P~
chị Bình trêu thầy là ... bất lực thầy cũng chả làm gì cơ :-j

còn thầy Fuk :)) trình tự tiết học là thế này: thầy giao bài, đi loanh quanh 1 vòng quanh lớp ... chưa thấy ai giải xong thì lỉnh xuống dưới :)) đi lâu lâu rồi mới lên :))
nhưng mà thi thoảng thì thầy cho 1 buổi nghỉ ngơi như thế :-j còn ko thì thầy săm soi từ sơ vin cho đến đầu tóc, vòng cổ ... cho đến thái độ nghiêm túc làm bài cơ em ;)) lớp anh gần như buổi nào cũng có người bị phạt đứng ngoài ^:)^

bạn Hương bây giờ còn học lớp thầy Đạt không nhỉ :-??

Lành lạnh cũng ko sao, nhưng mà vụ 1 năm 2 lần đi chơi là sướng rồi :x

@ hiệp: ko học, mà muốn học nhưng ko học đc vì thầy dạy buổi chièu :((

Hihi bạn Hương tươi đây rồi :x (làm gì đã 48 bài rồi thế :-o)
Mãi mới thấy xuất hiện :))
À mà thấy cả bạn Khoa vừa mới đăng kí xong ;))
Hôm nay mình phải cảm ơn bạn ấy nhiều lắm vì là người cùng mình đẩy cái xe rác ra khỏi hàng 8-}
Cả bạn Nguyệt Minh nữa vì dắt mình lên tầng 3 =))

Chỉnh sửa lần cuối:
giáp à, 48 bài vì chăm chỉ spam ở box nối vòng tay lớn lúc chưa được xét duyệt thành viên chứ sao :">
mà mấy bạn A11 tốt bụng thía

hình như mình hơi già để vào topic này :">
các em 08-11 năm nay học lí thầy j nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp em học thầy Quang
03-06 tức là hơn có 5 tuổi chứ mấy :-j

ờ thế chắc sướng đấy nhỉ, chứ học thầy Thạo với thầy Phúc thì chán lắm ;))
Mới học thầy Quang đúng 1 buổi nhưng có ấn tượng tốt :D
Tiếc cho bọn em ko được học thầy Điện, hình như năm nay thầy dạy lớp chuyên Anh chứ ko chịu dạy chuyên Lí :))

Thầy Điện không nghỉ hưu mà ở lại trường là may rồi. Chứ thầy Thạo mà lên thì chết dở :-s

Đúng, nếu thầy Điện về hưu thì người ta điều 1 ông trên sở về làm HT, chứ thầy Thạo làm hiệu phó là ''quá''lắm rồi:))

nhắc các em nếu mà bùng học thì chỉ bùng tối đa 3 buổi liền thôi;)
4 buổi trở lên là QQ bắt đầu gọi điện về nhà:))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi topic lý 1 chắc là xôm nhất nhở :)) trang thứ 4 rồi :-j

lý 1 ở đâu í nhỉ:-/ thông cảm trên tận tầng 4 nên ko biết các bạn # ở đâu:d

L1 0811 ở tầng 3 phòng 312
@ các em L1: mấy cái cờ phát-xít vẫn còn chứ ;)) ?

lớp em học thầy Quang
03-06 tức là hơn có 5 tuổi chứ mấy :-j
Hihi, nghe các e nói thế thấy mình còn trẻ chán:), vào chào hỏi các e, ngắm nghía xem topic lớp Lý năm nay thế nào:p.
Xuân Quang thì các e cứ nói bất cứ cái j tùy thik, k sao hết=)), thầy rất là "xì tin"!
Nhưng về trường thì 1 trong những người chị sợ gặp nhất vẫn là Mr, haha, k hiểu thầy hào hứng kiểu j mà toàn bị thầy tóm cổ hỏi những chuyện không đâu với vẻ rất là tò mò trẻ con:-j.

Chị Thu Lan học khoá 0407 chắc cùng lớp với anh Minh Quang nhỉ :D Hồi cấp 3 anh ấy đã có bạn gái chưa mà sao bây h trông te tua thế hả chị? ;))
@ a. Phong : mấy cái cờ vẫn còn y nguyên. Hôm nào em tô lại cho đậm hộ anh :p

Anh(em/tớ) yêu các em(chị/bạn) (nữ) lý 1 :x . =))
Thật tuyệt vời :> . Lý 1 ai chơi dota ko :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên