--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oai` anh So*n nhi`n jong hoi lo'p 5 the' :)):)):)):)):)):)):))
Chi minh nhu* h0t gal i nho` ;;) # 1 thi ngoi vat chan #2 thi dag che cai j i ;;) :))

=)) anh Sơn vẫn ko thay đổi ji từ hồi lớp 5, mỗi cái là chắc hồi lớp 5 còn ngây thơ, đáng yêu chưa nham hiểm như h

ẢNh t2 đẹp thế sao cái pix đầu có thằng nào ngồi giữa trông ngu thế nhỉ
trông quen ghê:))

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:

:)) T2,H2 + Địa. Ảnh Hot đây.
Ơ thế anh Sơn là ai trong số những người này?

Phạm Trung Chính đã viết:
ảnh đầu tiên nó ngồi ngoài cùng bên trái
Thế thì em biết rồi thế nhưng mà ảnh này có anh không hả anh Chính? Nếu có thì chỉ em coi luôn đi!

:)) hôm qua chụp được mấy tấm ảnh ASO xuất thần :))
chờ hôm nào mình mượn đầu đọc card rồi pozt lên cho mọi ng` xem
:x trông chất cực :x

đây nhá, nguyên văn e Châu nhắn nhủ các anh là anh nào yêu HAT thì mới yêu Châu đc, còn k yêu thì nên xem xét lại :)). Chê HAT là hỏng với e Châu đấy!

Cái này nó gọi là ăn cắp bản quyền
Lên thượng chụp ảnh cả hội đầu tiên là phải nói đên h2 t2 0407
nhìn avatar thi biết

@Hiếu Lợn: Vâng vâng. Anh Hiếu cho bọn em xin phép ạ.:( Bọn em sẽ kí hợp đồng nhượng bản quyền ngay ạ.:D Nói thế chứ. Cái này cần duy trì làm truyền thống anh ạ.:D
@Bik: [-x Em gái thế đấy...nói xấu anh chỗ public thế này.[-x
@Miu: chất thế nào cũng làm sao cute bằng cái ava của Miu được:x:x
@Nga: em ơi, nhắn lại với bạn Châu là anh HAT đáng yêu lắm em ạ.:)) (rõ ràng câu này là ám chỉ anh...[-x anh có thích thì mới đi cổ vũ chứ. Ko thì tốn mất mấy trăm nghìn tiền vé để làm gì????).

Chu Thanh Nga đã viết:
đây nhá, nguyên văn e Châu nhắn nhủ các anh là anh nào yêu HAT thì mới yêu Châu đc, còn k yêu thì nên xem xét lại :)). Chê HAT là hỏng với e Châu đấy!
HAT là ai..nhóm nhạc hát với UHP à :D

:)) Câu này anh Long hỏi hay lắm.:)) 10 điểm. Mỗi tội ko có đánh giá bài hay ko thì em cho anh 1 nháy.:))
HAT nó là Hà Anh Tuấn anh ạ. Là cái anh đeo kính hát ở SMDH ý. Được giải nhì sau 04 ý.

nói xấu ji đâu, em chỉ nói sự thật thôi :)) cái ảnh đầu tiên trông khệnh wa' :)) ảnh thứ 2 thì nhìn như cả lũ nông dân í (ai có mẹt trong ảnh thì cho em xin lỗi trc :p) ...tại cái kiểu tạo dáng ôm mũ trc bụng ấy :D
chân anh Sơn trông hay nhờ, :p dễ thương :p

Chỉnh sửa lần cuối:
/:) Bik lại trêu anh rồi./:) Hư wá!!! Mai anh mách bố mẹ em nhé.:b-) Dám trêu cháu ngoan của bố mẹ em.:))

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
:)) Câu này anh Long hỏi hay lắm.:)) 10 điểm. Mỗi tội ko có đánh giá bài hay ko thì em cho anh 1 nháy.:))
HAT nó là Hà Anh Tuấn anh ạ. Là cái anh đeo kính hát ở SMDH ý. Được giải nhì sau 04 ý.
đùa tí mà..Hat hát tìm lại hả...kết tìm lại lắm :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên